Có ai thích Prince of Qin không vậy?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Kiều Phong, 16/11/02.

1. milano86

milano86 Donkey Kong

Mấy bro cho hỏi trò này đòi cấu hình cao ko mà máy minh Ce 1Ghz, 256 Ram, TNT 32MB. Lúc đầu chơi thì bình thường nhưng đến chapter 6-7 thì lúc đông lính nó chậm như rùa vậy? Bro nào chỉ giúp mình với.

2. Raymondlam

Raymondlam Youtube Master Race

ai chơi khó chứ mình thì chơi mấy dạng game này thì dễ như trỡ bàn tay, và mình rất hiểu biết về Anh_NGữ. nên ko găp vấn đè gì kó kăn khi chơi!!!!! mình chơi hết cữa rồi!!!!!!!!!! mình chơi 5 character đều là level 72. Cuối cùng thì rất kó đễ giết được ZaoGhao đấy, cho nên mình khuyên mọi nguoi nên luyện tới level cao thì mới lại giết
    ZhaoGao!!!!!!!! ngoài ra mình còn choi Online một khoảng thời gian!!!!!!!!level 52 rồi
    Nhung mà bây giờ thì sever nào cũng bi hack hết, nên sever down hết rôi!!!!!!
    cho nên mình cáo biệt game này sớm luon!!!!! :D

3. dragon kiss

dragon kiss Legend of Zelda

trời,trò này tui mua nhưng chơi 1 tí roài bỏ

4. dragon kiss

dragon kiss Legend of Zelda

cho xin cái hướng dẫn trò này cái
    @mod:cho iem xì pam 1 tí nhé ,zì ngắn wé ,hix

5. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Xin cháu, cháu bốc phét cho nó vừa phải thôi, bác đây đánh Zhao Gao chỉ cần level 51-52 là đã đủ phệt rồi, bốc lên 72 thì có ai tin nổi, giết thèng này không khó, chỉ cần điều khiển tốt + nhiều tiền để mua đồ hồi máu + mana là xong.

6. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

máy dzậy là chơi vô tư rồi về cuối nó load hơi lâu 1 chút nhưng không sao đâu
    to:dragon kiss có tìm trong phàn hướng dẫn hoàn chỉnh đó
    hehe luyện đến lv 72 mới giết ZhaoCao thì tui bài phục đó ..không kiên nhẫn nổi tui cứ Lv 46 là đi giết nó rồi vì trong đội hình toàn tên đánh trâu máu nhiều nên giết cũng dễ
    bác đánh 4 em vậy có phải hack không ?

7. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Không lúc đầu tui chơi, tui có biết hack là gì đâu, tui cứ luyện độ 4 em + Fu Su lên khoảng level 50 là đi giết luôn. Về sau, khi mà tui đã phá đảo xong, tui muốn thử xem các NV của mình mặc đồ level 9 thì trông thế nào, các skill mình chưa dùng có tác dụng ra sao, nên tui mới tập hack skill point đấy chứ. Nhưng wả thật mà nói, với tất cả các loại NV, 1/2 skill là vô dụng, nên không có nhiều kiểu build NV lắm, chỉ có thể thay đổi = cách phối hợp các NV khác nhau bởi mỗi NV có sở trường riêng của mình, như Fu Su chuyên defend, Kong Gang chuyên tính lửa, ...

8. phunghoanglua

phunghoanglua Youtube Master Race

hoi chieu to ra bui thi xuan co thay ban.Ma may bac oi tro nay nguoi ta noi kho choi lam ha.Co the noi la nhuc dau nhat do .Co bac nao da choi qua chua nho vvua choi vua pos huong dan cho minh nha.Minh ngu may cai nay lam chi choi theo thoi
    thank nhieu

9. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Trò này có gì khó chơi lắm đâu, chơi một lúc là quen ngay ấy mà, muốn hướng dẫn cơ bản + các nhiệm vụ thì vào topic "Tổng Hợp Các Game Trung Hoa Đã Có Bài Hướng Dẫn & Bàn Luận" mà xem, còn nếu bạn có những thắc mắc khác thì cứ hỏi, đây có nhiều cao thủ lắm :D

10. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Mà 4 em đi theo bac là nhưng em nào thế ...có vợ của thằng hoàng tử thứ 12 không dzâỵ?

11. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Có chớ, sao lại không, 1 trong những mỹ nhân hiếm hoi trong game mà :D

Đội hình: Yao Tong, Yin Zhu - Witch, Zhao Qian, Tian Yuelin - Assassin

12. high summoner

high summoner Fire in the hole!

cho tui hỏi cái trò này sao tui tới hun barcarlt (chap 1) là nó runtime error vậy mấy bạn ?????? có cần chỉnh cái gì hông ??????
    với lại mấy viên ngọc như saphire để làm gì vậy đâu có make thing đuợc ?

13. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Thứ nhất, nếu game báo runtime error thì có nghĩa là game bị lỗi, cái này thì không thể chỉnh gì cả, nếu gặp nhiều lần, tốt nhất bạn nên cài lại từ đầu.
    Thứ hai, ngọc không dùng để tạo đồ mà để ép vào đồ, tăng thêm nhiều tính năng cho đồ.

14. high summoner

nhưng mà em cài lại nhiều lần rồi hình như nó báo lỗi gì trong libarry ??? vậy là lỗi do diẵ hư hả anh ????? rồi ép vào đồ bằng cách nào vậy ?????

15. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Vậy chắc chắn là đĩa hỏng rồi, đi kiếm đĩa mới đi em, 1 bộ đĩa chuẩn cần 3 đĩa đó

Muốn ép ngọc thì cần có nhân vật paladin, ấn nút B, cứ nhìn thấy chiêu nào có hình cái búa là ép đồ và ngọc đó

16. high summoner

hu hu em cũng mua 3 đĩa chứ mới cài 1, 2 lần chứ mấy tức ko chịu đuợc

17. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Nói chung là trò này không kén chọn máy đâu, máy chỉ cần PenIII, 96Mb Ram là chạy ổn rồi, để cấu hình cao nhất cũng không sao. Ngoài ra em cũng nên cài chương trình graphic mà nó yêu cầu để đỡ vấn đề

18. manh_manh

manh_manh Youtube Master Race

Mấy bác ơi trò jif thế hay ko zay co the dowl vế được kô nếu có thì cho em địa chỉ nha

19. Strider25

Strider25 T.E.T.Я.I.S

Sắp tới tui định làm 1 giải PoQ nho nhỏ, dành cho các anh chị em thích PoQ chơi LAN đánh Multi, hay lắm, có ai hưởng ứng thì nêu tên nhé.

20. high summoner

cái chương trình ấy cài thế nào em mới làm quen với máy tính thôi chẳng bít gì đâu hix