Có Hack TN trong TLBB?

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi Novio, 8/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TinhTuk

TinhTuk Mr & Ms Pac-Man

tôi bảo đây ko phải bản hack hoàn chỉnh , chưa bị đưa ra áp dụng rộng rãi, là đoạn code đổi thông tin từ máy chuyển về server , chứ tôi có bảo đấy ko phải là hack :o? cách nói chuyện của cậu thì tôi miễn bàn ..ko cần phải lên tiếng để chứng tỏ tính cách mình như thế đâu:>:>
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ... nếu biết cách hack , và NPH tích cực chống hack , chủ 2pic muốn nói điều j` ? khẳng định có hack và mọi người hãy tìm về mà xài đi hay là có ý gì khác ? còn nếu cậu chán ghét cảnh hacker hoành hành như hiện nay thì hãy tìm cách khắc phục chống hack chứ đưa lên đây để làm j` ? để tìm 1 người biết cách hack àh ?

2. Novio

Novio Youtube Master Race

à vâng, mình thấy tính cách bạn rất là coi khinh người khác đấy. Có thể ViAnh nói tục nhưng mà ng ta mất công làm 1 acc lên lvl 10, chứng minh cho bạn thấy là có thể hack, mà bạn còn cố nói nó k hoàn chỉnh, phải áp dụng rộng rãi mới hoàn chỉnh ??? đâu ra cái định nghĩa này thế.

Còn nữa, cái gọi là NPH tích cực chống hack, bạn cho mình hỏi là hack này chống bằng cách nào, nó không hề hiển hiện rõ ràng như hack skill, bạn tele như vậy, ai làm kiểm tra được, có thể block người ta không ? Bạn cứ hỏi coi mình có PM riêng xiao hay ViAnh hỏi cách hack không? Mình chắc là cũng nhiều người chưa hề biết tin này như mình, cũng để FPT biết luôn, GVN cũng có nik của người bên TLH mà, còn post bên 4um tl mình từng làm và không thầy trả lời nên k thix, có sao không ?
    Bác nói chuyện cứ như đấm vào mặt ng ta ý, bảo sao người ta không muốn đấm lại b-(

3. .:MasterManga:.

.:MasterManga:. Mr & Ms Pac-Man

Một cái topic thật là tạp nham. Lập ra để chỉ trách , mắng mỏ nhau . Quá là vô vị . Hack hay ko hack . điều đó ở TLBB VN liệu còn quan trọng trong khi hack vẫn tràn lan đó thôi

4. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

hoàn toàn vẫn hack map được trong TLBB chỉ trừ 1 vài map tôi vẫn ko thể nào package được.Dùng chương trình WPEPro rồi chỉnh sửa 1 vài package mà client gửi về sv là được

5. kraken

kraken Youtube Master Race

MBVE có thể hướng dẫn mình làm hack TN đó được ko, cảm ơn nhiều, nick mình là : suspect_zero51262
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    TIện thể cho hỏi ai bít cách chạy 3 acc ko, mình tìm hoài mà ko thấy

6. TinhTuk

TinhTuk Mr & Ms Pac-Man

:)) tôi có khinh , đương nhiên tôi khinh những kẻ mở mồm là văng tục chửi bậy rồi =)) cái tội đấy là dc vé du lịch miễn phí đấy , có link trên kia rảnh thì xem nhá :)) còn cái tôi nói là đó ko phải 1 soft , 1 bản hack mà đơn giản là 1 code , phải nói mấy lần nữa cậu mới hiểu đây :'>

7. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

. hết .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.