Có nỗi niềm với Hattrick? Vào đây!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi holyunicorn, 6/10/09.

1. chikvn

chikvn Persian Prince GVN Veteran

Tiếp tục chuỗi trận thua. Đặc biệt một tiền đạo trẻ lần đầu xuất trận đã ko giữ đc bình tình và phạm lỗi dẫn đến thẻ đỏ, thêm một cựu binh bị chấn thương ... đây là một trong những mùa giải tệ nhất kể từ khi quản lí đội.

2. gamegirl87

gamegirl87 Donkey Kong

Ko sao đâu bạn Chik ơi. Chắc là thăng hạng nên vất vả thế đó. Cùng lắm mùa sau ... xuống hạng thôi chứ gì. Xé nháp, coi như là 1 mùa thử nghiệm ở hạng cao hơn :))

Coi vậy chứ lên hạng chơi ở hạng cao, quá sức mình như vậy dù thảm hại nhưng kinh nghiệm thu được cũng đáng khích lệ lắm. HLV Chik sẽ lên level & sẽ có những chính sách phù hợp để phát triển đội bóng trong tương lai. :)

Lượt này thắng đội đầu bảng 1 trái trên sân khách luôn. Đội chủ nhà được đáng giá mạnh hơn, rating cũng cao hơn .... Họ đá sơ đồ 3-4-3, đội mình đá 5-4-1 cộng thêm đá MOTS :> Phục thù được trận lượt đi thua trên sân nhà.

Sắp tới đá với một đội íu trong bảng, chắc sẽ thắng nên sẽ đá PIC. Đợi vòng áp chót tranh hùng với đội hạng 2 để giành vị trí á quân.

Ui chao, sao mình tính toán cứ như là một chiến lược gia bóng đá thực thụ ấy nhẩy ;;)

3. Le Coeurl

Le Coeurl The Warrior of Light GVN Veteran

Nhớ cái lần đầu thăng hạng III cũng thua hết chứ có nổi một trận hòa đâu. :))
    Lần trước dự đoán thắng 5-0 thì hòa 3-3, lần này đoán thắng 2-0 thôi thì lại thắng 5-0. Mình xem ra không có khiếu dự đoán.

4. vnacmadaica

vnacmadaica Mr & Ms Pac-Man

ủa, em đâu có nhận dc dự đoán của bác

5. Le Coeurl

Cái vòng đầu thì chắc chắn bác có điền tên em, vòng sau thì em không chắc bác có đọc được bài của em không. :D

6. thanlong1983

thanlong1983 Youtube Master Race

Đá hạng thấp cũng thấy chán, mùa giải này sẽ cố gắng thăng hạng, lên II để thử sức. Hy vọng sẽ đạt được kết quả tốt, ko biết khi nào mới bước lên đỉnh cao của bóng đá Việ Nam. HT đúng là trò chơi đòi hỏi phải có sự kiên trì.

7. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Tớ thì bjo chơi HT chỉ để làm farm team cho tuyển :D ko đặt mục tiêu vươn tới đỉnh cao nữa :D

Tiện bác nào bỏ đội ko chơi nữa thì post lên đây nhá , e sẽ quản lý và làm farm team nốt . Bjo fake IP nghề lắm rồi >:) .

8. thinhk47bk

thinhk47bk Mr & Ms Pac-Man

hờ hờ, bác ấy vừa mới mất 2 đội. anh em nào định hi sinh thì cứ giao cho bác ấy :))

9. chikvn

Bực hết cả mình, mới sắm đc 2 em tiền đạo trẻ VN về thì 1 em tuần trước dính thẻ đỏ, tuần này em tiếp theo ra sân trận đầu tiên thì bị chấn thương 3 tuần.
    Số mình ko có duyên với công tác đào tạo tài năng trẻ hay sao ấy =((

10. Le Coeurl

Đang xây một cái sân vận động mới.

11. gamegirl87

gamegirl87 Donkey Kong

Bao nhiêu chỗ vậy bác?
    Công nhận, sân to mỗi khi đá sân nhà thu hoạch txiền đã lắm. $-)

Hôm nay có trận đấu quyết tử với đội hạng 3 trong bảng để quyết định vị trí thứ 2 chung cuộc mùa giải mà ko có tiền vệ quan trọng nhất của đội do bị cấm thi đấu. :(

Mà túm lại, 2 trận cuối mùa này ko dễ chút nào. Lượt hôm nay thì vậy, lượt cuối đá với đội xếp hạng 4, ko phải là Bột nhưng cũng ko dễ xơi (trận lượt đi thắng nhọc nhằng 2-1).

Nếu an phận thì vị trí hạng 3 chung cuộc là chắc chắn rồi, nhưng muốn hạng 2 để có thêm chút đỉnh tiền thưởng. Cuối mùa rồi, chuẩn bị "tân trang" lại đội hình, tích lũy tiền bạc vì cũng sắp nâng cấp sân như bác Le Coeurl rùi ;))

Ngày càng mê Hattrick hơn.

12. chikvn

Thua trận vì một quả pelnaty phút 89 ... đến là nản :-w

13. doikieuhung

doikieuhung Donkey Kong

Lâu lâu không để ý đến cầu thủ. Vừa rồi vô xem đội mới tá hỏa tam tinh vì mình có 1 em PM đang train được gọi vào tuyển U20 Lietuva. Từ ngày đào tạo dàn trainer này chưa 1 lần mình giới thiệu em nào cho các tuyển cả vậy mà thằng chả HLV tự tìm được mới hay.
    Em này sắp lên skill nữa chứ. Không biết nên bán đi hay là giữ lại làm trụ cột đây.

14. gamegirl87

gamegirl87 Donkey Kong

U20 vậy thì bác cứ giữ lại thêm một vài mùa nữa làm trụ cột, chừng 23 - 25 tuổi thì bán đi vẫn còn được giá lắm.

Còn nếu như bác có nhu cầu tài chính thì "thảy" em nó lúc này cũng được.

Lietuva, nước này ngoài đời nhỏ, dân số có 3M mấy mà trong HT cầu thủ xịn nhiều zữ lắm :))

15. fcbadonutd

fcbadonutd Mr & Ms Pac-Man

Thời gian tới vì không có nhiều thời gian để quản lí đội bóng nên mình đang rao bán toàn bộ số cầu thủ hiện có của mình, có một vài cầu thủ cũng khá chất lượng, mọi người vào xem nếu thấy em nào được thì rước về nhé :)

16. starfire112

starfire112 Mr & Ms Pac-Man

Em sắp kết thúc mùa giải đầu tiên của mình.
    Hạng 2 IV.63.

17. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Ko hiểu gì luôn , cả đội như cái bệnh viện , thằng này vừa khỏi chấn thương thì thằng khác bị què , tỉ lệ chấn thương đội em là 100% luôn , trận nào cũng dính suốt 4 tuần qua , stamina cũng đâu có tệ :| . Chán vcđ +__+

18. hvu88

hvu88 Donkey Kong

Lấy nick cũ ra bôi trơn, có gì còn sử dụng lúc nick chính bị ban :">

19. tmt1242

tmt1242 Dragon Quest

Kỷ lục mới của clb :)
    Em TD ghi 7 bàn liên tiếp :)

Các file đính kèm:

20. Le Coeurl

Kết thúc mùa giải bằng một trận thua, dù không ảnh hưởng tói thứ hạng nhưng cũng thấy không hay lắm.