Có phải hack k0?

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi L4sTmYl0v3, 13/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CyberKing

CyberKing Donkey Kong

bàn luận hack khác ... cái này là phê phán hack :'>

2. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Nói thật, trong cái box này chả có ai tự hào là mình giỏi hack cả, toàn là dân đi leech (ăn xin đấy) của người khác về rồi tự sướng nên chả ai muốn "khoe" thành tích leech của mình ra trước công cộng như bên babu. Bên ấy ko hiểu mấy thằng leecher nó nghĩ thế nào mà tự hào đi phán 1 câu đưa trang web thành trang hack MS lớn nhất. Vãi. Đi ăn xin của tụi nước ngoài mà tự hào gớm. Nói thật tôi đây cũng hack, bot, nhưng mặt ko dày như cái thớt mà tự hào là dân hack vì tôi biết mình chỉ là leecher thôi. Ấy thế mà nhiều thằng leecher cảm thấy tự hào khi nhận được hàng bố thí của tụi nước ngoài nhỉ? Thiết nghĩ, leecher như mình còn có giá hơn bọn leecher hãm tài, khoe mẽ, bốc phét, chém gió, tự sướng, thủ dâm tinh thần =)).

3. ĐS Thích Tuốt...

ĐS Thích Tuốt... Mr & Ms Pac-Man

Tôi có hack thì cũng chỉ share trong đám bạn bè, khoe vớ vẩn đùa cợt với buddy trong game cho vui thôi chứ chả bao h nhận mình là pro hết:-"
    tôi cũng là leecher, toàn đi lượn ở mấy trang chuyên hack rồi vác về dùng, nhưng tôi tự mày mò cách sử dụng, tự biết đg kiếm, và kô xin xỏ kiểu "anh kô cho em về mách mẹ":|.
    tôi thấy bọn babu cũng to mồm lắm, bảo là tự chế ra đc bản hack cho vms = cách edit file .wz, cái đó thì tôi biết từ lâu lắm rồi, chả đến lúc vms CB mới biết. Bọn ở đó toàn lũ leecher nhưng cứ khoe là ta đây pro, ta đây giỏi, nhưng hỏi thật chúng nó có làm ra đc cái hack nào dán mác made in VN kô, hay lại như kiểu đồng hồ Rolex chính hiệu, sản xuất tại TQ?

4. never_die312

never_die312 Liu Kang, Champion of Earthrealm

chuẩn bị 3 2 1 close topic =))

5. Sassie

Sassie Dragon Quest

Không phải hack đâu :D:D:D:D:p:p:p, Mod đâu chưa del topic đi nhỉ, bàn bạc về hack này

6. Sợ Bị Chém

Sợ Bị Chém Mr & Ms Pac-Man

câu nói dành cho babu :))
    Tất nhiên em hack và chả bao giờ khoe em hack dc cái gì , chỉ share anh em thôi chứ đâu cần nhất thiết phải kêu la mình pro mình pro , tụi nó làm ra hack cũng im lặng giúp đỡ chứ có la pro là ta đâu =))

7. [K]

[K] シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Mình đã từng thấy rất nhiều thằng rẻ rách nhưng phải công nhận bọn babu đấy đứng đầu top :whew:. Toàn dân leecher với nhau mà chúng nó làm như là bố tướng tự viết ra ko bằng. Phát ngôn thì toàn mấy câu vớ vẩn ba lăng nhăng. Trình độ thì cũng chỉ là leecher mà còn to còi. Thử hỏi xem có đứa nào ở bên đấy dám sang đây "mạnh mồm" như thế ko. Hay là chỉ ngồi trong cái góc đấy mà tự sướng với nhau

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.