[CoK - Ver.02] Là Việt Vương Câu Tiễn hay là Tây Sở Bá Vương ?

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Thiên Mệnh, 1/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. _-d0_0b-_

_-d0_0b-_ Legend of Zelda

... Cãi cái gì thế?

Cãi với cái thằng bị chính người của mình phĩ nhổ .. đá đít bay mất mẹ khỏi cái S1 ... giờ ra đây ngồi chém gió , thì cãi làm gì.

Cãi với cái thằng không xài Gold, thì làm sao biết tốn Gold là như thế nào.

Nó ăn Tô Phở 20k , thì ai ăn tô phở 2m là nó nói không tưởng là đúng rồi.

Chú ThiênMệnh à , chú nói nhiều ở Box này, mà chả ai nói gì. Tại vì cần những tà lọt như chú làm cho tựa Game trong Box này nó sôi động lên.

Cho nên tự hiểu đúng giá trị của mình đi.

2. Thiên Mệnh

Thiên Mệnh Rabbit Doubt GameVN 20th Ve

Cái thằng ngu học cho Lu Xun cầm Elephant như em cũng có quyền lên tiếng ở đây à :-j .
    Với cái loại thông minh như em thì anh không tiếp đâu . Về mà nói chuyện với đám con nít mẫu giáo ấy , mà nhớ cẩn thận kẻo tụi nó phỉ vào mặt thì đẹp mặt lắm =]
    Btw, anh biết giá trị của anh ở đây mà , chỉ có những thằng không biết như em mới đem Lu Xun cầm Elephant thôi . Lượn đi cho nước nó trong em ạ .

Chỉnh sửa cuối: 22/4/11
  3. _-d0_0b-_

Anh không cần phải tranh cải với Chú lúc đấy.

Vì như Anh nói, người như Chú sẽ không hiểu nó là như thế nào.

Chú có thấy cách sắp xếp như 1 đội banh: Tiền Đạo - Tiền Vệ - Hậu Vệ - Thủ Môn - và HLV không ?

Anh nói 1 lần nữa cho Chú Thiên Mệnh nghe nè ... nên tự hiểu giá trị của mình đi.

4. Thiên Mệnh

Vâng , và thấy cả cái thứ tự ngu học của đội hình anh nữa ạ =] . Anh nên rinh cái đội hình ấy sang cái box thể thao nào nhé , loại thiểu năng trí tuệ như anh ở đây chỉ gây phiền người khác thôi :-j .

Em cũng mệt rồi , anh muốn war thì về war với mama nhà anh nhé =]

5. _-d0_0b-_

Chú cứ tự kỷ đi.

Anh không tranh chấp với Chú về điều đó. Vì Anh biết con người nó 100 , 1000 loại , và mỗi người có khả năng cũng như trách nhiệm riêng của mình.

Nên Anh chỉ nói chuyện với Chú, về những thứ mà Chú có thể tiếp thu được.

Anh ghi như thế là đủ rồi , dễ hiểu , cũng không cần nói thêm gì nhỉ ?

6. Thiên Mệnh

Giống bác kia , Về học lại chính tả rồi hẳn ra nói chuyện , ngu học lại thích thuyết giáo , lại còn tỏ ra nguy hiểm . Lượn đi .

7. Tốc Độ Cuối Cùng

Tốc Độ Cuối Cùng Mr & Ms Pac-Man

Mình giận ah` bác ! Hài!!! Bác cho E 1 cái hen AE mình gặp nhau bàn luận ở 1 quán nào đó coi ai giận.

Tiếng việt mình học không như bác. Mình xa vietnam trên 5 6 năm tiếng việt không trôi chảy chả có gì sai.

Mình chĩ bít các hạ thiệt là bị mù thì phải. Hay bác muốn chuyển đề tài. Vẫn là đề tài cũ T4 chơi T1 bác ah.

Còn bài viết của bạn đánh bật bạn rồi. Có còn mình IN ĐẬM cái đó không nhỉ. Bác ah bác đừng ở đây nửa chả có ai thix bác đâu.

Mình không có bên DOng S1 đâu mình mới chơi ở S1. lúc đầu mình còn nể bạn. Cũng hơi giận tai sao lại kick người commander của mình. Nhưng giờ thì tui bít rồi. Cảm ơn bác đã cho mở rộng tầm mắt

ah không gây war mà phải rủ đồng bọn đến hùa ah`. Mình cũng không giống bạn đâu ai sai thì người đó tự bít. Mình cũng đã đính chính rồi bác nhỉ. ma` bác có bít nó nạp nhui không. ngoài S17 con có 2 server nữa có tên nó bác wa đó check thử nha S20 va` S21. E không bít nó thế nào mà bên đó cũng hơi imba đó. chỉ có người ở 1 server rồi tự cho mình là nhất. thì không bít server khác ra sao đâu. Haizzz

Bác không nói bác là nhất nhưng lời nói và hành động của bác thể hiện thế đó. Thử lập 1 poll đi rồi sẽ xem ai là người như thế.

MÌnh nói lần nữa đừng mang S1 Dong ra mình không có ở đó ra đâu bác ah`. Đừng bẻ lái nửa. Ai cũng bít tẩy của bác rồi. Bên topic kia cãi không lại là xin dừng còn bên đây thì mình không bít nhỉ?

Thôi bác yên tâm Meng chơi fair lắm không đánh đến 200 city đâu còn chờ bạn TM nhà ta cho forum sáng mắt T1 giết T4 nhỉ. ( sock nhất chỗ này )

Thank bác đã tự đưa đưa lưng cho người ta xem =))=))

8. Thiên Mệnh

Thứ nhất , đọc all kĩ lại tất cả các bài viết rồi hẳn nói chuyện , nếu đọc all rồi mà vẫn không hiểu thì có lẽ ko cần nói nhiều làm gì =] .
    Thứ 2 , bên kia là 1 chỗ công cộng , là FB của VTC , TM lịch sự nên dừng war ở đó . Có kẻ lại nghĩ là TM cãi không lại , rõ là tính háo thắng của trẻ con .
    Thứ 3 , TM không có ở VN mà đi gặp bạn đâu =] , thích thì cứ bay sang đây mà nói chuyện :-j .
    Cái vụ T4 thắng T1 thì mình nghĩ bạn nên học thêm tiếng Việt để có thể hiểu rõ được những gì mình viết . Còn cái loại tiếng Việt mà quên ít nhiều thì cút mẹ đi , không đáng để ngồi đây mà nói chuyện , Cứ phải đi xa là quên à , muốn tranh cãi tiếp thì về nhà mà học lại tiếng Việt , mở miệng ra lại thấy khoe cái ngu rồi . Cái thứ tiếng mẹ đẻ mà quên thì không đáng làm người nữa chứ ở đó mà nói chuyện :-j . Kiếm thằng nhóc lớp 3 nào đó gia sư cho .

Mà sao cứ thích lôi chuyện cũ ra hoài thế , bạn là người trong cuộc à :-j . Chả biết từ đầu đến giờ ai cứ hay lái đò nhỉ . Nếu trình tranh luận của bạn chỉ tới đây thì end đi . Và TM đã bảo End từ mấy post trước , háo thắng cũng vừa thôi , trẻ con vkl
    Yên tâm là khi VTC ra , có box riêng thì TM cũng tự lặn thôi , không cần mấy bạn không đủ tư cách khuyên này khuyên nọ =] . Bầy đàn =]

9. vangja89

vangja89 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

có s24 rồi nè.mọi người vô chơi.k xài gold cho khỏi cãi nhau.hên xui vui hơn.đừng chém tui

10. Tốc Độ Cuối Cùng

Miệng thì nói mình lôi chuyện cũ ra mà không bít có ai lôi ra không nhỉ.
    Thế ah thế bác không ở việt nam bác chắc bác không quên không.

Bằng chứng là chuyện của bác blax đã qua lâu mà bác cứ nhắc lại. thiệt là hài cho 1 Leader của 1 legion mạnh trong S1.

1 câu thôi bác thix thi` lap Poll coi ai ưa bác không. Đuối lý thì thôi đi . Đui thì nói là đui cứ bẻ lái wa chỗ khác làm gì. Tiếng mẹ đẻ là sao bạn. Mình vẫn còn viết tiếng việt mà. Đâu phải tiếng miên. Đâu giống như bác. Bác thì lúc nào cũng tiếng việt rất giỏi giang. mình nói quên tiếng việt nhưng ma` là tiếng ít dùng. bạn thì PRO rồi. ở đó tự sướng đi.

Ah` còn nửa bác ah mình vẫn đợi T1 đánh T4 solo LMS đó nha. bạn yên tam S17 choi fair lam. không rush đủ 200 city đâu. Mình chỉ muốn mở rộng tầm mắt.

Ah Forum ra rồi đó bác. Chúc bác wa đó làm trùm nha. Mình đâu có háo thắng bác nhỉ . Chì là mình thẳng tính sợ mất lòng. Không hại người khác mà cứ ném gạch thì mình ném lại thôi.

Ai gây chiến thì tự người đó bít.

Ah` mả không phải mình mình quên tiếng việt. mà có người còn viết bài để vả mặt của chính mình nữa thì mình quên ít tiếng việt nhưng không như thế cũng mừng.

P/s : Bác nhớ wa S17 nha E đợi bác đợi T1 chơi T4 của bác. Xong E sẽ pót lên cho AE bít ( muốn khai sáng tâm trí ấy mà )

Thôi có gì đi khám mắt đi nha bác cần tiền lên đây lập Poll AE có thể ủng hộ . + bác SS muốn khoe hàng thì post wa bên kia. tụi nó newbie chắc nể bác lắm.

Thân bác=))( bác nói người ta thì cũng coi lại mình đi, ngu , mắt cận mà còn tỏ vẻ nguy hiểm)

11. kataro92

kataro92 Mario & Luigi

các bác hiểu câu này chưa, ý của TM là ko biết các ông nói gì, các ông ngu hết, tôi ko thèm nghe vì tôi bao giờ cũng đúng, còn giờ tôi chửi các ông ngu đấy đc chưa, các ông làm gì đc nào
    ignore đi các bác ơi, do not feed the trolls

12. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Mọi người vào đây thảo luận, bàn bạc hay tán nhảm về game mình cũng ko quản nhiều. Nhưng chỉ riêng việc war rồi thì ko chấp nhận được, đặc biệt còn lấn sang thóa mạ, đả kích nhau.
    Box này từ xưa đến nay cũng ko thiết lập nội quy hay cái gì đó mang tính luật lệ khi tham gia. Căn bản cũng chỉ muốn tạo không khí thoải mái, ko câu nệ giữa anh em với nhau. Mong mọi người hiểu rõ. Cám ơn :D.

P/s: những người tham gia vụ war vừa rồi mình đã cho thẻ 3pts, thẻ mặc định gán cho lý do Spam - Câu bài...

13. blackmage324

blackmage324 Mr & Ms Pac-Man

chuyển đề tài cho nó hạ nhiệt s12 sắp kết thúc. Chưa biết đi đâu đây :D

14. thuong_lucky2002

thuong_lucky2002 T.E.T.Я.I.S

Sắp end server, có nhiều cái để nghĩ. A e ở các server chưa tới giai đoạn sắp end thống kê tình hình server mình đang chơi tý đi nào?
    - còn bao nhiêu kingdom.
    - kindom manh chiếm bao nhiêu city rồi.
    - nhiều user active ko?
    - kingdom bạn hiện tại mạnh hay yếu.
    Thank.

15. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

Bác này nói chí lý nè,cãi nhau làm gì.Xem SV nao`nhiều anh em VN chơi thì tập trung lai.Bác nào sắp end thì bàn bạc trước đi.

@Thiên Mệnh : thực tình là dân Trung Lập nhưng thấy bác đao to búa lớn quá đi.Mõi người có một cách chơi riêng,miễn sao thấy vui vẻ là được.Mục đích chơi game chỉ có vậy,mong bác hiểu.Bác nói chuyện với anh em trong diễn đàn thì nên nhã nhặn lịch sự,đừng tỏ ra mình là con người thiếu kiềm chế,hay ức chế,chửi người này ngu,người kia thế này thế nọ...Chưa chắc bác đã bằng ai đâu.Vào đây là chủ yếu để hướng dẫn cho newbie,hay thảo luận về một webgame hay,sáng tạo của năm 2011 tên là COK chứ không phải bác vào đây để khoe mẽ hay chứng tỏ cái "thông minh" của bác.Với tính cách như bác thì nên download bộ RTK XI về chơi offline cho lành.Không thì im lặng để anh em trao đổi,có ý kiến gì để giúp đỡ thì xin cảm ơn.Đó là cách nói lịch sự dàng cho bác.
    Còn nói như dân gian là : bác làm ơn biến đi cho nước nó trong,vắng mợ thì chợ cũng đông.Ồn ào vãi.

@Anti Thiên Mệnh : các bác cũng rỗi hơi vãi,con người # con trâu ở chỗ,con người nói 1 2 lần thì nghe,còn con trâu thì chả bao giờ hiểu được.Làm tốn của forum vài page.lãng phí tài nguyên quá =))

Chỉnh sửa cuối: 23/4/11
  16. thuong_lucky2002

thuong_lucky2002 T.E.T.Я.I.S

Cười người ta cái gì nhỉ?
    Chuyện qua rồi thì đừng đưa ra nói nữa.
    Chuyện TM và những người anti TM mình đề nghị cho qua, ko nhắc lại nữa.
    Anh em tập trung giúp mình cái thắc mắc ở trên với nhé.

17. Tốc Độ Cuối Cùng

Để làm gì tần thương chuẩn bị tranfer ah?

@dangkyweb bác lại đâm chọt nữa rồi. thôi thì dừng ở đây đi cho forum nó lành. mình cũng trả thix war đâu

Thân all

18. Thiên Mệnh

Thật sự là không hiểu từ đầu tới giờ ai là người cứ thích khơi chuyện để war . Cây lặn mà gió thì chẳng ngừng . Nhìn lại mấy post trước đi . Lúc TM im rồi thì vẫn có người double post lên =] . Còn mấy người kia , nếu thích tung hô 1 tên chém gió , phóng đại sự thật thì cứ việc . Bè đãng của nhau cả , mèo khen mèo dài đuôi . TM không chấp làm gì =] .

19. vincenzo04

vincenzo04 Youtube Master Race

Mod đâu nhỉ ????????????????????? (đủ 30 char chưa)

20. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

Cái vấn đề bác hỏi cũng hay đó,nhưng để mấy bác đàn anh đi trước báo cáo đê.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.