'Công ty chân đất' của Nguyễn Tử Quảng

Thảo luận trong 'An ninh mạng BKAV' bắt đầu bởi HuongNTb_Bkav, 21/2/11.

1. GVN[Melody]

GVN[Melody] T.E.T.Я.I.S

^ Thế nói như bác là ko hát được thì ko được chửi ca sĩ phải ko? .

2. shuichjkai

shuichjkai Persian Prince

Thế này thì war mất thôi, close topic cho rồi, không muốn cãi nhau đâu ;))

3. gamethu15

gamethu15 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Thôi ngậm miệng lại giùm bạn ơi, bạn nói chuyện nên suy nghĩ trước và sau giùm chút xíu nhé >:D<

Rồi, ok luôn, theo như bạn nói. Bạn thấy môi trường làm việc của AQ thế nào, hiện đại không? Hoành tráng không? Văn minh không? Lịch sự không? Vậy theo bạn chất lượng trong ấy thê nào, có ổn không >:D< và môi trường tốt đâu có nghĩa là làm việc tốt, bằng chứng rõ ràng nhất là cái BKAV trong này đấy, bạn có theo dõi các sự kiện trong box này từ ngày nó mới thành lập không? có biết thái độ của sup trong này thế nào không, xin thưa là không và chỉ là 1 người đi ngang qua đường rồi phán bừa bậy bạ, ai chà, bạn cũng dũng cảm không cảm và nguy hiểm khôn lường >:D<

Bạn nói công ty bạn trả lương cho bạ 10tr/th phải không => Công ty Nhà nước chắc không có mức lương này alright /:) => bạn đang làm công ti nước ngoài, VẬY THƯA BẠN, CÔNG TY NƯỚC NGOÀI CHO PHÉP BẠN ĐI BÔ BÔ MỨC LƯƠNG CỦA MÌNH À /:), mà lương của bạn nhiều thì làm sao, bạn thích thì chuyển việc được mà chứ nhỏ dãi làm gì, bạn đừng nói chuyện kiểu ấy với mình, thèm rỏ dãi =)) =)) bạn nen tự trọng 1 chút, bạn trẻ à, làm người ai lại đi thèm thuồng đến mức như vậy /:), bây giờ tôi nói lương của tôi 100tr/th này 8-> bạn tin nổi không ;;) Rõ ràng làm sao mà tin được đúng không :-> nói thì ai mà chẳng nói được hả bạn trẻ /:)

Ây dà mình không biết các thành phần vô học trong forum nó thế nào /:) nhưng mình chỉ biết bạn cũng có trong cái thành phần ấy đấy nhé ;)) đừng tự vả vào mồm như vậy chứ, xấu lắm đó nghen ;;), mà nói cũng hay thật, AQ không biết làm gì ngụp lặn trong mấy cái 4rum vô học không biết, chẳng lẽ con người ta đạt đến 1 cái trình nào đó thì muốn quay về bản chât của vạn vật à - vô dụng chăng ;)

Và cuối cùng, nếu AQ làm ra sản phẩm từ 2 bàn tay trắng mà anh í tự sướng thì ai nói làm ccc ( cái củ chuối nhé bạn trẻ >:) ) gì đâu, đúng không nào? Nhưng mà anh ấy mang cái sản phẩm cây nhà lá vườn của anh ấy ra mà kinh doanh đấy bạn trẻ à, có hiểu mình nói gì không /:) anh lấy trao đổi tiền của bọn mình để lấy sản phẩm của anh ấy, mà nếu như anh ấy có sản phẩm tốt thì mình khen, còn xấu thì phải ăn tạ chứ nhỉ, giống như bạn trẻ đây đang ăn đấm vào mồm của mình này ;)) nói ngu và làm ngu + hiểu lệch lạc thì phải ăn đạn thôi >:D< théc méc làm cái vẹo gì chàng trai trẻ /:)

Sao? Thắc mắc gì nữa không /:) ? Ý kiến gì nữa không,

@Kèn987: công nhận nghe bài You của akachan to boku xong thiện chiến hẳn ra, còn hơn cả uống bò húc nữa, thanks mi đêm qua nhé, để ta trả lễ sau :-bd

P/S: đi học thì nói đi học, đừng có mang 10tr/th ra đây mà chém gió nhé, gió nổi vù vù rồi này, mang tiếng là 10tr/th mà còn đòi tự tử mua SH =)) You are so imba. I think u can have die hard if you feel yourself re tigers, léopard =))

=> Phải của bạn không, ôi chao ôi =)) đòi tự tử để ông bà già mang vàng lấy tiền mua sh nữa cơ chứ =)), mình thương ba mẹ của bạn quá cơ, tội nghiệp các bác ấy, có thằng con như vậy chăc phải sống bât hạnh lắm :x :x

Chỉnh sửa cuối: 27/2/11
  4. shuichjkai

Ặc =))

5. quangnamha

quangnamha T.E.T.Я.I.S

thành phần vô học trên các forum ?
    admin mấy 4rum trong buổi nói chuyện hôm đó có GVN thì phải ? :-?

6. GVN[Melody]

GVN[Melody] T.E.T.Я.I.S

Góp ý với đồng chí 1 số cái này nhé:

1.
    Nếu tôi không nhầm thì buổi giao lưu ấy có admin dracula của gvn đi phải ko? Cậu chửi "các thành phần vô học của forum" là ám chỉ ai thế? Mà tôi hỏi thật cậu đã xem hết chưa? Cái kiểu nhảy vào họng người ta ầm ầm như QUảng ấy mà "thể hiện sự tôn trọng"? Đến là nản.

2.
    Vâng, lý tưởng rất cao đẹp, cống hiến cả đời hử? Hóa ra đời người chỉ ngắn như vậy thôi à ;)) vào mà hỏi xem làm được bao nhiêu năm mà cả đời. Đóng góp cho xã hội thì tôi ko phủ nhận, có điều công 1 thì tội 10, trong đó cái tội lớn nhất phải kể đến là lừa dối khách hàng, nổ ko biết ngượng mồm, không tôn trọng lời chính mình nói (vụ trao thưởng lỗ hổng đó). Vậy cậu muốn chúng tôi phải như thế nào? Gặp là phải ngả mũ: "dạ em chào các anh "những người cống hiến hi sinh cả đời cho công việc, đóng góp rất nhiều cho xã hội"" mới vừa lòng hử? Dạ, chúng em biết dzồi ạ ;))

Còn nữa, những thằng nào chửi trên cái gvn này đều là ngu tin học hết hả. Chắc ko, đọc review chưa bạn hiền :|

3.
    Vâng, lại là cái luận điệu cũ xì này, bao nhiêu fanboy ăn tạ vì cái này rồi mà cậu ko biết rút kn à?

Tóm lại nhé: Cậu lượn đi, không lại ăn gạch đấy

7. Da7id

Da7id Mr & Ms Pac-Man

Nó chạy lun roài àh, e vào trễ wa :(

8. re_code_v_x

re_code_v_x Khoan hồng GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GameVN Lady

bạn i ngang tờ i ngang cho mình xin mấy câu bất hủ làm sign nhé 8->

9. GVN[Melody]

GVN[Melody] T.E.T.Я.I.S

^ Bạn chơi ác thế, thế này thì làm sao hắn dám ngoi lên nữa :"> .

10. gamethu15

gamethu15 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Mình cũng phải xin lại vài cái làm sign thôi, quả thật là vô đối đó mà >:)

11. shuichjkai

Đếm có 7 người rủa tên đó, phắn mất rồi. :">

12. quangnamha102

quangnamha102 C O N T R A Lão Làng GVN

tôi đề nghị 5[] thằng NTN này tội xúc phạm BDH :-"

13. GVN[Melody]

GVN[Melody] T.E.T.Я.I.S

^ Thôi khỏi, ăn tạ thế là đủ, 5[] làm gì cho mệt xác ra, mà chưa chắc đã bị ăn thẻ.

14. shuichjkai

Tạ này quá to... :">

15. Tripplex

Tripplex Mr & Ms Pac-Man

khổ cho các nhân viên BKAV :( , biết đến khi nào công ty mới đủ điều kiện đây

16. shuichjkai

Khổ??
    Sao khổ?
    :-?

17. Tripplex

Tripplex Mr & Ms Pac-Man

thì cứ bán ế thế này bao h mới khá lên được để mà free cơm cho nhân viên , khổ thế còn j :(

18. shuichjkai

À à =))
    Sẽ ế mãi thôi bạn ạ, Bkav đâu phải trình virus mạnh mẽ gì đâu mà không ế, đã vậy người làm nó còn không tôn trọng nó thì còn ế hơn, không tôn trọng ở đây là việc tôn vinh quá đáng của anh Quảng... :)

19. kenshin987

kenshin987 Mario & Luigi

@_T_ : nói thật , anh là anh thương ba em lắm cơ , cứ cái đà này có ngày em lại đi dọa cắt trym để đc con bé nào đó yêu mất :( , nếu gặp con con cá sấu mắt chột , chân què nó chịu thì éo sao , chứ vớ phải con nó tay chân lành lặn thì coi như tuyệt tôn , mịe thế thì ba em còn éo gì mặt mũi để đi gặp tổ tiên nữa X_X
    sắp bị thất nghiệp đến nơi , rồi mà còn ở đó lo cơm trưa free [-(

p/s: biết bao h mới có cái post này 8->

Chỉnh sửa cuối: 27/2/11
  20. thanhbcnvhn

thanhbcnvhn Donkey Kong

Mấy bác lại đi lạc chủ đề roài. ;))