Cool Stuffs >> Download Here <<

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi VATC, 12/12/04.

1. kami™

kami™ Youtube Master Race

Thử làm rồi pó tay bạn ,tưởng thay đổi thư mục là được hả,làm thử đi rồi biết

2. jade ninja

jade ninja T.E.T.Я.I.S

hic làm đựơc rùi mới nói, ống sống ở đâu tui đến cài miễn phí cho, hay là do máy ông bị ......... gì nhỉ chán, cũng có thể máy tui xịn =))

3. kid1111

kid1111 Youtube Master Race

ac.ac. ko làm đc đâu bạn ơi ... có ai có tools thì cho đi ... hix hix
    @ jade ninja , bạn có thể chỉ rõ hơn đc hông ?

4. jade ninja

jade ninja T.E.T.Я.I.S

bạn có thể chỉ rõ hơn đc hông ? >>> dược thui, 9 nhưng không bít là dối với máy U được không
    đầu tiên cài một bản (vn hay W cũng được )
    Tiếp đén vào thư mục chứa game , rename lại cái thư mục gốc C:\Program Files\softnyx thành C:\Program Files\gb ( ví dụ )
    Sau đó là đén bước tiếp theo là cài cái bản 2 ( nếu không đuợc thì rename lại cái file sau ( wen rui` :| ) thôi thì cứ rename hết , sau đó cài cái bản 2 rùi thì vòa đổi tên lại hết , Ok ( nhớ là đổi link cái sortcut ???)

5. E v e n t

E v e n t Mr & Ms Pac-Man

Máy 512MB Ram dùng cách này thì ko sao,nhưng với máy 256MB ram trở xuống thì cách này làm chậm máy,chờ lâu hơn bình thường mới vào được đến bên trong GB.

6. jade ninja

jade ninja T.E.T.Я.I.S

Thì còn hơn là cài không được, thông cảm, máy tui 1GB Ram lận nên không thấy có dấu hiệu gì, thành thật sotty :D

7. 142587

142587 Youtube Master Race

Tui có cánh này cài dc cả hai phiên bản nè, đầu tiên, cài phiên bản WC_GIS, sau đó vào Run, gõ regedit, vào mục Hkey Local Machine --> Software-->Softnyx, rồi Export registry ra, lưu thành file(VD: WC_GIS), tiếp đó cài WC_VN vào thư mục khác(VD: SoftnyxVN ), rồi tương tự EXport registry ra, sau đó, mỗi khi muốn chơi phiên bản nào thì chạy file registry đó rồi chơi bình thường
    PS:cách này tui đã thử và thấy có thể sd đối với máy của tui

8. jade ninja

jade ninja T.E.T.Я.I.S

Lạy chúa, hic làm thế thì mất công chết, để tìm cách nào đã cho chu toàn nhỉ
    >>>@ Ram của tui đã lên 1.99 GB he he he chơi hai bản xướng bỏ mẹ luôn =))

9. fantasy™

fantasy™ Mr & Ms Pac-Man

công nhận mấy ảnh đóng góp thật là tuyệt. EM còn học hỏi nhiều về tính chăm chỉ của mọi người ở đây

10. maianhyeu

maianhyeu Youtube Master Race

Chương trình Fake IP để chơi Gunbound, có thể dùng để chơi các Tournament của các nước

1. Download chương trình tui đưa về, và crack luôn nhé
    2. Mở chương trình lên, nếu không thấy main window thì coi dưới taskbar xem có không va double click lên nó. Có giao diện như hình
    3. Nhấn Options \ Proxy Settings ..., nó sẽ mở ra cửa sổ như hình
    4. Xong nhấn Add thì nó sẽ ra cửa sổ như hình nữa . IP address diền IP của proxy server vào, port điền port của proxy server vào, để chơi GB được thì phải kiếm server là socks5, xong nhấn Ok và nhớ check lên cái IP đó thế là xong.
    5. Mở gunbound lên chơi bình thường.

PS: có thể lên đây kiếm 1 IP cho mình, www.aliveproxy.com

11. hoaipho

hoaipho Youtube Master Race

em vua moi bi hack gold , hix mat het do` .
    vay anh nao bit cach hack gold bay` em vói để em ban' nhanh len tien` mua đồ .
    em xin cám ơn truớc

12. hoaipho

hoaipho Youtube Master Race

em co hack may cai thu nhung toan` bi admin phat hien
    vay ai bit cach hack ma ko bi phat hien bay em

13. rongxanhEXL

rongxanhEXL Youtube Master Race

Cảm ơn sự ủng hộ của các bạn với RUBYVN.GO.TO trong thời gian qua. Để đáp ứng thịnh tình ấy, chúng tôi quyết định sẽ mở dịch vụ tặng avatar cho những bạn không có điều kiện mua Avatar. Mời các bạn truy cập trang Web RUBYVN.GO.TO để đăng ký.

Hướng dẫn đăng ký

Thông báo: Do số lượng đơn xin quà vượt quá khả năng cung cấp nên chúng tôi sẽ chỉ cho đăng ký nhận quà vào các ngày thứ 3,4 và Chủ Nhật

1.Chúng tôi đưa ra 5 cấp tặng quà để các bạn lựa chọn:
    _Tặng quà cấp 1 : Avatar trị giá không quá 50.000 Gold. Để nhận dịch vụ này bạn chỉ cần gửi quảng cáo sau đến các bạn bè trong Yahoo của bạn :
    "Chao mung cac ban den voi RUBYVN.GO.TO - Day la trang web cung cap cac cong cu hack Game Gunbound, cac cong thuc mobile va cac dich vu. tang. avatar Gunbound "
    _Tặng quà cấp 2 : Avatar trị giá không quá 150.000 Gold. Để nhận dịch vụ này bạn phải viết 10 bài quảng cáo về RUBYVN.GO.TO trên các forum khác. Yêu cầu là các bài quảng cáo phải ở các diễn đàn Tiếng Việt khác nhau
    _Tặng quà cấp 3 : Avatar trị giá không quá 300.000 Gold. Yêu cầu là 20 bài viết quảng cáo.
    _Tặng quà cấp 4: Avatar trị giá không quá 500.000 Gold. Yêu cầu là 30 bài viết quảng cáo.
    _Tặng quà cấp 5: Avatar trị giá không quá 2.000.000 Gold. Yêu cầu là 50 bài viết quảng cáo.
    Mẫu quảng cáo: chính là bài viết này, bạn cứ copy y nguyên rùi đem đăng lên nhưng forum mà bạn làm thành viên.

2.Sau khi hoàn thành xong việc quảng cáo, bạn có thể điền vào mẫu đăng ký nhận avatar dưới đây để nhận đồ:
    _Email của bạn: Điền Email của bạn, tuyệt đối phải chính xác để chúng tôi gửi email hồi âm về việc xin avatar của bạn có được đồng ý hay không
    _Tiêu đề : Don xin nhan avatar Gunbound ( tuyệt đối chính xác, không sai nhé)
    _Nội dung:
    Ten: Tên của bạn
    Nick Gunbound :
    Cap do tang qua : (1 den 5)
    Bang chung da quang cao :
    Link ( Đường dẫn ) 1
    Link 2
    Link 3
    ....
    <<<<<<<<<Trong đó các link 1, link 2, link 3 ....là các là các đường dẫn đến các bài viết mà bạn đã quảng cáo. Nếu cấp tặng quà là 1 thì bạn chỉ cần ghi nick yahoo mà bạn đã dùng để gửi quảng cáo.>>>>>

14. rongxanhEXL

rongxanhEXL Youtube Master Race

Cảm ơn sự ủng hộ của các bạn với RUBYVN.GO.TO trong thời gian qua. Để đáp ứng thịnh tình ấy, chúng tôi quyết định sẽ mở dịch vụ tặng avatar cho những bạn không có điều kiện mua Avatar. Mời các bạn truy cập trang Web RUBYVN.GO.TO để đăng ký.

Hướng dẫn đăng ký

Thông báo: Do số lượng đơn xin quà vượt quá khả năng cung cấp nên chúng tôi sẽ chỉ cho đăng ký nhận quà vào các ngày thứ 3,4 và Chủ Nhật

_Tặng quà cấp 1 : Avatar trị giá không quá 50.000 Gold. Để nhận dịch vụ này bạn chỉ cần gửi quảng cáo sau đến các bạn bè trong Yahoo của bạn :
    "Chao mung cac ban den voi RUBYVN.GO.TO - Day la trang web cung cap cac cong cu hack Game Gunbound, cac cong thuc mobile va cac dich vu. tang. avatar Gunbound "
    _Tặng quà cấp 2 : Avatar trị giá không quá 150.000 Gold. Để nhận dịch vụ này bạn phải viết 10 bài quảng cáo về RUBYVN.GO.TO trên các forum khác. Yêu cầu là các bài quảng cáo phải ở các diễn đàn Tiếng Việt khác nhau
    _Tặng quà cấp 3 : Avatar trị giá không quá 300.000 Gold. Yêu cầu là 20 bài viết quảng cáo.
    _Tặng quà cấp 4: Avatar trị giá không quá 500.000 Gold. Yêu cầu là 30 bài viết quảng cáo.
    _Tặng quà cấp 5: Avatar trị giá không quá 2.000.000 Gold. Yêu cầu là 50 bài viết quảng cáo.
    Mẫu quảng cáo: chính là bài viết này, bạn cứ copy y nguyên rùi đem đăng lên nhưng forum mà bạn làm thành viên.

2.Sau khi hoàn thành xong việc quảng cáo, bạn có thể điền vào mẫu đăng ký nhận avatar dưới đây để nhận đồ:
    _Email của bạn: Điền Email của bạn, tuyệt đối phải chính xác để chúng tôi gửi email hồi âm về việc xin avatar của bạn có được đồng ý hay không
    _Nội dung:
    Nick Gunbound :
    Link ( Đường dẫn ) 1
    Link 2
    Link 3
    ....
    <<<<<<<<<Trong đó các link 1, link 2, link 3 ....là các là các đường dẫn đến các bài viết mà bạn đã quảng cáo. Nếu cấp tặng quà là 1 thì bạn chỉ cần ghi nick yahoo mà bạn đã dùng để gửi quảng cáo.>>>>>

15. MoNoPoLy

MoNoPoLy Donkey Kong

không vào được trang web này, đề nghị bạn cho địa chỉ cụ thể chớ đừng viết bài câu MP như vậy :

16. nguyenbaotuan

nguyenbaotuan Youtube Master Race

Mấy bác cho hỏi chương trình shoot demo xài như thế nào??

17. Daicakodau

Daicakodau Donkey Kong

Hướng dẫn đăng ký

_Nội dung:
    Nick Gunbound :
    Link ( Đường dẫn ) 1
    Link 2
    Link 3
    ....

18. kamikare

kamikare Youtube Master Race

Cái link vào web có vào được đâu....xem lại đi bác ơi !!!
    chúc một ngày tốt lành !!!!

19. Bướm_Xinh

Bướm_Xinh Youtube Master Race

Ặc, có thật kô hả bác ơi. nhưng lấy đâu ra tận 50 bài quảng cáo về Gun mà bài nào cũng khác bài nào nhỉ ..........

20. xkawalinhx

xkawalinhx Youtube Master Race

anh chị cho em hỏi fake IP của máy để tham gia tournament của các nước có hại cho máy ko ? có phải cài lại win ko ?
    ........................................................................................................................................................................................................................................