Counter Strike: Source Online Guild

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi oladi_oladi, 14/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sharp87

sharp87 Mario & Luigi

Sao ko thấy bác oladi chơi css với anh em nhỉ???Hôm wa mới down thử cs1.6 chơi thử tưởng gì hay lắm...hình xấu hoắc người thì như thèn xike ý làm down tốn 300mb :(

2. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

Anh Em chơi toàn chơi vào buổi tối, mà giờ đó tớ đang bận check bài trên gamevn này , hoặc ko thì cũng xem WC hay đá bóng , nên ít vô ..:D....Còn đang chơi CSS quen rùi mà vô CS 1.6 thì ko chịu nổi cái hình nó đâu , chưa kể cách bắn hơi khác nữa chứ..^^

3. recca2005

recca2005 Mario & Luigi

ủa mò các bác cái trò cs 1.6 làm sao để mò kết nối internet chơi với các bác thế dùng hamachi àh thế thì các bác cho sever mình vô với :D

4. zZzDarkNesszZz

zZzDarkNesszZz Alone in the darkness...

Choài, đây là Counter-Strike Source mà, CS 1.6 đâu cần chơi qua Hamachi vẫn bắn đc mà....
    Vào phần Find Sever ---> Internet ---> chọn cái nào Latency thấp thấp thôi không nó lagg mê luôn đó....

5. trantienhoabinh

trantienhoabinh Youtube Master Race

Cài bình thường và chạy Ok đó. ai không Play game được thì coi lại cấu hình máy nha! nó chiếm mất 2.11GB của HDD đó. 1.6 chỉ ngốn có 669MB à

6. zZzDarkNesszZz

Cài đc mà không play đc thì khác, còn nếu thiếu HDD thì khi cài nó sẽ báo Disk Clean Up bạn ạh, mình ra tiệm cài thiếu nó ghi thế đấy, phải xóa cái Khan của bà chủ :)) #>:) ;))

7. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest Lão Làng GVN

Oladi có vào à vậy Thành nick là gì thế để bữa nào vào server thấy còn tìm chứ #>:)
    mà dạo này SV ít online wá 1 tuần nhìu khi có 1 bữa à => nản wá
    được cái anh em trong đó bắn cũng khá mà lại vui nữa chơi ko bít chán ^^

8. oladi_oladi

Tớ vào chơi thì vẫn lấy nick là Oladi thui ,tối ít khi tớ vô bắn lắm , có chơi may ra ban ngyaf ghé vô sever china bắn chút thui :D ..mà nick được thả rùi hả ^^... có 8 ngày thôi mà ... Tiện đây cũng nói với anh em chơi CSS luôn .. nếu chẳng may có vô box TT mà bị cảnh cáo hay ban nick thì khỏi mất công kiện làm gì ^^....Sớm muộn gì cũng được gỡ cc hay trả lại nick thui mà ..trừ trường hợp ban vĩnh viền thì có gì 1 thời gian sau Oladi sẽ xin Admin Rebirth cho .....:D

9. zZzDarkNesszZz

Ôi vậy mà anh nói với em anh hết bắn CSS, em vào thường lấy tên ZzDarkNesszZ và hay đi vào thứ 7 (sáng 6h - 11h), thứ 3 (sáng 6h - 11h)
    Có bữa nào trùng với anh không, nếu có thì có gì anh lên mail, anh em ta vào bắn :D
    *6h - 11h là có thể chơi trong khoảng thời gian từ 6h -11h chứ ko phải chơi 1 lần 5 tiếng đâu +__+ :))

10. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

mấy bác ơi sao em làm theo cách 1 của anh bắp cải, khi giải nén ra nó ghi là (wrong passworld?) mà lúc đó em giải nén ra được 99% rồi. Ai biết vụ này chỉ em với hoặc cho em pass mới. Thanks:whew:. À quên: Lúc em đánh Pass tầm bậy vào thì nó vẫn chạy đến 99% rồi mới báo lỗi!

11. zZzDarkNesszZz

Pass là : psycssrelease bạn đánh đúng không vậy? Mình giải nén vẫn được mà, chơi tốt nữa là ... :D

12. cicikiki2006

Sao không đúng! Tui đánh vô chang vậy mà, thậm chí đánh rít tui nhớ luôn cái mật khẩu mà không cần coi lại luôn.:((
    Nó ghi vậy nè:CRL failed in the enripted file psy_backup_15062006.exe (wrong pass?)

13. trantienhoabinh

Bạn down bằng IDM file : NEW! Fast FTP mirror:

http://psyclan.gimyweb.de/psy/webspell/Fre...up_15062006.rar

RAR password: psycssrelease

Giải nén cài bình thường, nếu không được thì PM mình sẻ cho bạn down từ server riêng. Ok

Pro nào có Newmap CSS cho mình với, Thanhks

Y!M: emlaso1_numberone

14. oladi_oladi

Thì thỉnh thoảng anh cũng phải vô tý , đảo qua xem link DIE hay có update gì mới để cập nhật cho mọi người chứ ..buổi sáng anh bận đi học rùi , còn bây giờ đang nghỉ hè thì anh toàn ngủ đến ...11h'30 mới dậy ..:P...Hì hì...:D

Map CSS thì nhiều lắm , nhưng thỉnh thoảng cũng có 1 số map lỗi ...bạn chơi thủ bàn de_dust_pcg này chưa , rùi mình đưa link cho down 1 đống về tha hồ nghịch...:D

de_dust_pcg

15. cicikiki2006

Ặc. Tui down ở đó chứ ở đó. Cái trang wed đó anh bắp cải cho tui đó.:((

16. MaVanTaiEm

MaVanTaiEm Youtube Master Race

Cho xin link down CSS bản jean đi bạn vì mình vừa mới có cd-key jean^-^.THX

17. cicikiki2006

CD key gì! Cho tui với! Có phải CD key để chơi trên mấy sv good phải không! Nếu vậy bạn cần chi! Ra ngoài mua đại 1 cái CD về cho đỡ mất công!

18. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Tớ đã từng chơi online cs nhưng lang quá, ý là xài ADSL mới đuối chứ. Người việt ít qué. Vô mạng n` ta chơi cứ bị kick hoài ~> chán

19. trantienhoabinh

Không down trên rapidshare được bạn ơi. Hướng dẩn dùm nha. Thx!

20. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest Lão Làng GVN

sau 1 thời gian dài ngừng hoạt động do WC thì từ hôm qua sv cssclanz,ath.cx đã chính thức mở của trở lại và hầu hết cao thủ xuống phong độ trầm trọng:D anh em nhanh chân vào bắn thôi :D và đồng thời sau wc rank sẽ reset lại vậy là mọi người đầu có cơ hội vào team của cssclaz rồi :cool:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.