[CS MOD] [ĐỀ NGHỊ XEM POST ĐẦU TIÊN] Counter-Strike Red v1.6

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi ngocvinh2009, 21/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. -HaiNgon-

-HaiNgon- Youtube Master Race

Sao không có đồ tăng % EXP nhỉ

2. spacy0212

spacy0212 Youtube Master Race

Có bạn nào trả lời hộ mình với. Mình muốn đăng nhập nick CS Red của mình vào chơi mạng Lan có đc ko vậy. Cái đoan sign_in ấy. Mình với thằng e muốn chơi bằng cái nick CS Red mà ko login đc vào nick đó. CHán wa

3. acquy352

acquy352 Youtube Master Race

mấy pro cho em hỏi tí nó kêu cài đặt luauncher thì dơ cai nào mấy pro bik chỉ giùm em cái. thanks

4. thamten

thamten Mr & Ms Pac-Man

bạn nói rõ hơn đi , hình ảnh đâu , nói chung chung ai giúp đc

5. spacy0212

spacy0212 Youtube Master Race

Mình chơi mạng Lan với thằng em nhưng mà cứ khi nào thằng em mình vào là lại hiện là đã chết (khi ấn Tab lên xem bảng thành tích). Nó host mình vào thì mình cugnx bị như thế. Ai giúp mình với.

6. acquy352

acquy352 Youtube Master Race

mấy pro cho em hỏi tí nó kêu cài đặt luauncher thì dow cai nào mấy pro bik chỉ giùm em cái. thanks

---------- Post added at 14:55 ---------- Previous post was at 14:47 ----------

Ai có thể hướng dẫn mình cài đặt ban cs red v1.6 được ko. tại mình thấy gì mà dow tùm lum hít bản fix lỗi rối bản đấy đủ rồi bản update nữa :6cool_surrender: . tại mới cài lần đầu thấy tùm lum nên ko bik dow cái nào. Ai bik chỉ giùm mình nha. thkns nhìu

7. vincent264

vincent264 Youtube Master Race

ai cho mình hỏi, mình cài game lần đầu thì vô chơi đc ngon lành, lần thứ 2 vô chơi, vào phòng nhấn start, nó hiện ra cái bảng vui lòng đợi trong giây lát rùi, rùi nó chớp màn hình 1 cái, kiểu như đang vào game dạng fullcreen, rùi quay trở lại phòng chứ không vào đc game. cứ bị như vậy hoài ko chơi đc. ai biết lỗi j ko chỉ mình với:4cool_confuse:

8. leok198

leok198 Youtube Master Race

Cho hỏi nối file sao vậy mình ko bik nối

9. Dark Serge

Dark Serge Legend of Zelda

Nhắc Lại 1 Lần Nữa Là Cái Thằng Thích Chơi Nổi Không Là Cái Gì Mà Cứ Thích Viết Chữ To Tao Ko Rành CS MOD Nên Tao Đeó Là Gì Cả Còn Mày =)) Thằng Đéo Biết Đọc Chữ =)) Đéo Thấy Mấy Post Ghi Ver Sau Mở Trưng Cầu Dân Ý À Ngu Đéo Tả Nổi Ức Chế CMM Lắm Rồi Đấy Tao Đéo Tưởng Mỗi Mình Tao Biết Làm Sáng Map Nhưng Mày Kêu Tao Đéo Đọc Page 1 Uh Thì Tao Đéo Đọc Mà Post Cho Mày Cái Link Fshare File Làm Sáng Map Đó Ngu Như Chó Mà Cứ Tưởng Mình Là Thánh

10. nambg123bg

nambg123bg Youtube Master Race

chửi bới om xòm quá để người ta còn pots bài nữa chứ:8cool_amazed::8cool_amazed::8cool_amazed:

anh vinh em hỏi sao em update bản final thì nó ghi là ''tập tin của bạn bị thay đổi vậy''

11. vincent264

vincent264 Youtube Master Race

ai cho mình hỏi, mình cài game lần đầu thì vô chơi đc ngon lành, lần thứ 2 vô chơi, vào phòng nhấn start, nó hiện ra cái bảng vui lòng đợi trong giây lát rùi, rùi nó chớp màn hình 1 cái, kiểu như đang vào game dạng fullcreen, rùi quay trở lại phòng chứ không vào đc game. cứ bị như vậy hoài ko chơi đc. ai biết lỗi j ko chỉ mình với

12. ngochai9a7

ngochai9a7 Dragon Quest

Đề nghị mod cho 2 tên gây war này ra đảo

13. Hoàng Phan

Hoàng Phan Legend of Zelda

Cứ chơi được nửa trận thì bị đẩy ra phòng chờ và ko nhận được EXP :( nản :sosad:

14. [L]at

[L]at The Warrior of Light

Mình đã up lên bản final . Lúc đầu báo không khớp dữ liệu , sau đó ko login được vào . Báo sai thông tin :(

15. baodongdo1498

baodongdo1498 Mr & Ms Pac-Man

giúp mình một chút mình đã vào đc game nhưng bị cái này nè !!! ai giúp mình với

nếu giúp mình thì PM nick : [email protected] hoặc PM trên điễn đàn này lun

16. nguyencuongcnmt

nguyencuongcnmt Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi cái ko phải là dân trong 4rum nhưng thích chơi cs, nhìn súng đẹp quá thèm, có ai biết làm sao để có nhiều tiền để mua súng ko chứ sợ nạp nguyên cái đống thẻ kia sợ kho chơi đủ các loại súng thanks, đừng chém cảm ơn

17. -HaiNgon-

-HaiNgon- Youtube Master Race

Chưa phải FIX final rồi........................

18. Tuan_teen

Tuan_teen Youtube Master Race

Anh Vinh và mn ơi, em bị lỗi lúc vào game thì nó bảo could not load sytem gì ý

19. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

Chỉnh sửa cuối: 29/6/12
  20. theanh11a5

theanh11a5 - NOW ON - Moderator

Close 2pic theo yêu của của ngocvinh. Hẹn gặp lại trong 1 ngày không xa.
    Nếu anh em vẫn còn thắc mắc về CS Red thì có thể pm qua YM của Red hoặc ngocvinh để hỏi trực tiếp nhé.:1cool_byebye:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.