[CS MODS] Bản mod cs1.6 đây ! [by decon_gamconon]

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi decon_gamconon, 3/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Orpheus

Orpheus ♥ ♡ ToMaTo TasTe Kiss ♡ ♥ Moderator

nó hiện chữ nhưng mà k có nhạc;));));))
    + làm thế nào để thêm vài bài khác vào hát???;));));));))

2. samake

samake Youtube Master Race

Bạn up lên mega1280 đi. Vừa up nhanh, vua down nhanh, link luc nao cũng tươi roi rói.

3. prominh

prominh Mario & Luigi

Dơn cái menu chọn nhân vật ở đâu mà bây h em kô thấy :D:D

4. arron2

arron2 Legend of Zelda

cho tớ hỏi muốn thay cái nội dung bảng giới thiệu ( mới đầu vào game có cái bảng đầu tiên trước khi chọn đội tham gia đó ) thì phải làm sao , thank

5. iloveyou1394

iloveyou1394 Youtube Master Race

ANh decon_gamconon cho em bản bot cho cái mod của anh được ko
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mấy anh ơi link ở đầu bài là để chơi offline có zombie và ghót ko mấy anmh

6. trubatgoi

trubatgoi Legend of Zelda

Anh lính mới spam nhảm, ko chịu đọc thì thôi

( Để ý chưa? câu trả lời nằm ở bài đầu tiên, đọc nhé)

7. Ghost.Intech

Ghost.Intech Youtube Master Race

có link nào tốt ko ? MF, mega1280, MU , RS
    link adrive nó báo busy hoài

8. trubatgoi

9. Ghost.Intech

sao cài game xong mình vào game ko bấm vào chữ ok đc, ko làm gì đc :|

10. Ghost.Intech

Phải do lỗi này ko ? Vì cài xong game ko làm gì vào game là đơ ra chỗ giối thiệu game, ko bấm OK hay làm gì đc cả, mở tùy chọn chỉnh chế độ thì ko đc, bị thế này

11. decon_gamconon

decon_gamconon Mr & Ms Pac-Man

Bạn nì cài win7 đây mừ. Win cao hơn xp3 thì tự sướng nhé

12. SillyKid

SillyKid Donkey Kong Lão Làng GVN

đang download, để down thử xem thế nào :)

13. Ghost.Intech

đã thử thêm các bản cs 1.6 khác và kết quả cuối cùng là do bản patch :| để bản setup cài xong + bots vào chơi đc, cứ chép patch là bị đơ ( trên win 7 là thế :D )
    mình mún thêm chế độ ghost vào, có đọc bài hướng dẫn ở trên igame mà hướng dẫn đó mình làm ko đc, ai có cách nào nhanh lẹ là có chế độ ghost ko ? ko chơi bản mod ^^ vì có patch là máy mình ko chạy

14. kiowindboyf1

kiowindboyf1 Mario & Luigi

bác decon ơi, tui đã xài bản mod CSv35 của bác, phải nói đây là bản mod hay nhất từ trước đến nay tui từng biết, còn hơn cả cái mod của tui tự làm nữa. Sau khi chơi xong thấy thua nhiều điểm quá nên xóa lun bản mod cùi của tui :)).
    Khi chơi xong tui thấy thía này:
    Bản này hấp dẫn nhất ở chế độ ZP, nhiều chủng loại có lun chú hunter trong L4D nữa, tui góp ý là sao không dưa chú Boomer vào, Smoker thì chả cần, Tanker thì thiếu cha gì. Có chú Boomer rất zui =))
    Chế độ Ghost cũng rất hay, tuy nhiên cái mấy thằng Pbot nó ngu ở chỗ nếu mình phe Ghost thì chỉ cần ngồi xuống tới gần dùng chuột phải làm 1 nhát thì không bao giờ tụi nó biết được :|, 1 mình tui chấp 9 cũng win :(
    Chế độ Đấu đơn và Sinh tử rất zui, bắn rất phê =))
    Chế độ Warcraft rất thú vị, lúc trước tui cũng làm chế độ warcraft nhưng không có nhiều thứ lại bị lỗi tùm lum :( chế độ này hay ở chỗ nâng cấp (tui thấy cách lên cấp nhanh là mua cái mũ chống HS và cái hồi sinh thì cày lên cấp khá nhanh:D), ngoài ra còn nhiều cái thú vị khác, nhưng thắc mắc là tụi Bot có mua đồ hay nâng cấp được không vậy ??? hình như là không, tui thấy tụi nó lên LV nhưng hình như cũng không thay đổi gì hay nâng cấp gì cả
    Chế độ Biohazzad thì cũng bình thường, tui thấy nó không có hay bằng ZP vì không có mua đồ hay gì cả, toàn phải núp để mà sống :(
    Cái chế độ săn Ghost hình như bị lỗi, tui tàng hình ngồi yên mà tụi nó dí bắn kinh hoàng :(
    Ngoài ra còn chế độ Đá Banh thì chưa thử chơi LAN vì nhà tui chơi offline, tui thấy no cũng bình thường mà sao tui thấy nó quái quái, đứng gần gôn nhà nó là bị mất máu nên mỗi lần sút là phải đứng ngoài vạch 16m50 :|
    Còn chế độ Pre... gì đó thì chưa thử, hồi chiều mới giết xong 15 đứa thì không chơi nữa vì chả thấy gì vào đọc hướng dẫn thì mới hiểu cách chơi :| quê quá qua cái Nintendo chơi thử ai ngờ cũng chả có gi vào hướng dẫn đọc cũng không có mục đó :-o
    ==Kết luận: đây là bản CS Mod hay nhất từ trước tới nay tui từng biết (nếu có nút thanks thì tui thanks bác 5 cái lun :D) hy vọng bản sau sẽ up thêm nhiều thứ mới và fix thêm vài lỗi, nhất là cái vụ skin ấy, bác thêm nhiều vào sẵng tiện dịch luôn tiểu sử của các nhân vật CS đi :D. Mà nữa, tui vào tùy chọn Admin không được, đã sử dụng tới cái Tùy chọn CS nhưng mỗi lần nhấn Y để điều chỉnh thì không được, đổi chế độ cũng vậy, phải vào tận trong thư mục CS để đổi (ức chế quá nên tui desktop ra ngoài màn hình thư mục tùy chọn lun :|). Bác cố gắng ra nhanh vesion mới nha, tui ủng hộ bác hết mức.;;)

15. decon_gamconon

He he làm chơi thế mà cũng thú vị với mọi người nhỉ. Có tin vui cực lớn đây: mình đã mò đc cách cho zbot nó chạy cùng amxmodx nhưng để test xem lỗi không đã. Tương lai là mấy map chuyên chơi zombie sẽ có bot do thằng zbot này có khả năng tự học map như đã nói trước đây. (bot dùng cho cso cũng là zbot đó) Mọi người cầu chúa cho nó không lỗi đi =)) =)) =))

16. kyori kusagami

kyori kusagami Trollzilla Moderator

ai quảng cáo ra forum nước ngoài cho bạn í làm luôn ở Valve đi :))

17. trubatgoi

18. decon_gamconon

Mún ta vô tù à =((. Nó tha cho không bắt thì thôi lại còn tự dưng thò mặt ra. :-w

19. nemo96

nemo96 Mr & Ms Pac-Man

Anh decon ơi update thêm mấy cái Extra Items mới của ZP làm như thế mào. Em cài mãi mà chả được hình như nò không hợph files hay sao ý. mỗi khi cài xong vào chơi toàn bị dis.

20. decon_gamconon

Hiểu bản chất thì mới làm được chứ add bình thường hay bị lỗi lắm. :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.