[CS MODS] CSO NST Edition

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi sontung0, 5/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kyori kusagami

kyori kusagami Trollzilla Moderator

yes , it'll be easier to us to understand what do you mean in English . Don't use the Translator , it's really s'ck , really hard to understand your point .

if those skills do exist in CSO then he will update its soon , just wait .

Chỉnh sửa cuối: 27/6/10
  2. KeThanBi08

KeThanBi08 Mr & Ms Pac-Man

Nhem nhem các pác bàn chuyện rôm rả quá nên cũng cố gắng lên đây để nói chuyện mặc dù bận quá:
    -Ý tưởng lên cấp unclock súng mới như mình đã nêu hum wa thì theo mình nó khả thi và đỡ rắc rối hơn là sử dụng hệ thống tiền tệ trong game (mình có thể chình nó lên 99999$) lúc đó mua gì mà chẳng dc 1 fat đánh mã $ là xong.
    -Lên cấp để thể hiện sự cạnh tranh về cấp bậc trong game và để thưởng cho việc đó là dc sử dụng súng tốt hơn, lực hơn súng cũ nó khích thích gamer cày nhiều hơn (giống game online nhỉ ^^) và theo mình là có tính cạnh tranh hơn cách sử dụng $ có thể hạn chế dc việc pecache quá nhiều súng (cấp 0 xài súng mặc định, cấp >1 bắt đầu xài súng thêm vào)
    -Nếu không đồng ý với việc làm 1 hệ thống cấp độ thì ta có thể làm theo cách unlock súng theo nvu (hình như cái này trong cso cũng có) ko ai thích cách này seo?
    -Với con deimos thì ta thay dòng lệnh chọn con zom này bằng một dòng lệnh chọn ngẫu nhiên 1 zom (phải chọn dòng này mới có deimos ko dc chọn trực tiếp)
    ^^ thế thôi đã các bạn nghĩ sao?

3. trungtin911

trungtin911 C O N T R A

Nếu như mà làm theo kiểu giống CSRM thì dùng cheat engine lên cấp cho lẹ ...

4. 1st^titan88x^

1st^titan88x^ Youtube Master Race

có, nó sẽ được dễ dàng hơn với chúng tôi để hiểu những gì bạn có nghĩa là bằng tiếng Anh. Không sử dụng dịch, nó thực sự s'ck, thực sự khó hiểu quan điểm của bạn.

nếu những kỹ năng làm lối ra CSO sau đó ông sẽ cập nhật sớm của mình, chỉ cần chờ đợi

---------- Post added at 16:34 ---------- Previous post was at 16:31 ----------

@Dungpr095: "mày" chẳng là cái gì mà còn to mồm, nói chuyện chẳng khác gì mấy thằng choi choi thích sóc nổi, "mày" có trả "1 xu tiền công" nào cho bác Tùng ko mà bày đặt hạch sách này nọ? "Tao" mà là Mod thì đã chém mày ngay rùi, thái độ ko chấp nhận đc -_-. Sorry bà kon tui hơi nóng tính thật là táo bạo

5. trungtin911

trungtin911 C O N T R A

file sma rồi sao mấy gà tui em bít làm sao hả anh Tung

6. Dungpr095

Dungpr095 Youtube Master Race

Thật ko thể ngờ trong GVN này có nhiều người đáng kinh thật đấy tui ko thể ngờ đc .Tôi thật buồn.Chẳng lẽ mấy đứa(lính mới) như chúng tui góp ý mà lại bị phản đói hả .Các ông tưởng chúng tôi ko yêu Counter-Strike hay sao hả các ông đều là người có văn hóa cả sao lại ăn nói như vậy.Thực tình tui chỉ mún Box chúng ta ngày càng lớn mạnh chỉ mún Bác Tùng,Onething9x,Chery hãy lắng nghe chúng tôi nói.Đằng này lại có mấy bác nói xấu sau lưng,chửi bới la làng :(.Buồn thật đấy(Nếu ko ở VNZ thì các ông toi rồi nghe chưa).Từ nay về sau tui sẽ ko sang đây nữa.Cho cũng ko thèm nghe chưa
    p/s:
    @1st^titan88x^ Hình như mày ko bít xài Qoute haha :))
    Ban nick mấy lần mà chưa chừa

7. cherrydat

cherrydat Mr & Ms Pac-Man

Ùh, men mới đều có quyền bình đẵng, chỉ cần nói chuyện ko gây phản cảm là được, ý kiến thì đã nghe rồi, nghe rất nhiều, nhưng ko thể áp dụng vào được nên ko commen lại thôi (vì ko thể trả lời hết được toàn bộ câu hỏi cũng như ý kiến đóng góp )
    PS Dungpr095: cậu tự mà kiểm điểm lại bản thân trước khi nói đến người khác, điển hình là post trên cậu dùng đến từ "mày" khi ps cho men 1st^titan88x^, tôi ko thích từ đó, thật sự ko thích.

8. kUsỨtđAtỲk

kUsỨtđAtỲk Youtube Master Race

Mình chơi mà lúc vào trước khi trọn nhân vật ý nó hiện cái bảng có chữ OK mà mình ấn hoài không đc thế là hầu như kô chơi đc
    Chơi trên GG thì nhập IP rồi vào nó toàn Ngắt kết nối mong bạn giúp với
    Thank

9. Yeu4U.COM

Yeu4U.COM Guest

Có lẽ là người thiếu văn hóa chăng ???

10. dark_one

dark_one Liu Kang, Champion of Earthrealm

các bạn nói có quote hoặc kêu đích danh mem muốn nói ra được không?? Nói kiểu này e hơi khó hiểu? :-\

11. Orpheus

Orpheus ♥ ♡ ToMaTo TasTe Kiss ♡ ♥ Moderator

các đồng chí dừng những chuyện ngoài lề nhá.
    Đây là topic của bản mod của sontung, sao nói những chuyện ở đâu đây :-w

@sontung: nếu cần thiết thì lập 1 topic mới nhé~

12. FalconZx

FalconZx Mayor of SimCity

Ai chỉ em cách đấu CSO-NST online với (định đấu với thằng bạn)

p.s: sao mình hỏi ngu thế :)

13. The_Mamba

The_Mamba C O N T R A Lão Làng GVN

sao chém thằng titan kia có 1 point thôi à [​IMG]
    @dungpro ( và đồng bọn ) : shut the f'ck up
    lần đầu tiên thấy bác sontung nổi cáu

Chỉnh sửa cuối: 27/6/10
  14. KeThanBi08

ko ai cho ý kiến ah . Thui zay mới việt hoá dc hoàn toàn các plugins của bác tùng nè ai lấy hem?

15. Kid_Bandes

Kid_Bandes C O N T R A

Mình nghĩ, nên làm hệ thống cấp bậc, lên cấp nhận dc súng, điều này sẽ giảm thêm lượng precache mà trò chơi sử dụng, đang test lại cái CSO Taiwan, khi nào test xong sẽ góp ý, có thể sẽ có rất nhiều góp ý lắm...

16. 211189

211189 Youtube Master Race

Mấy pro cho tui hỏi một tí
    vì tui cũng là lính mới ,tui có down bản CSO ở trang 1 về chơi ,có mò mẫm nên cũng hiểu sơ sơ về bộ plugin nst weapon
    nhưng khổ cái gần 70 trang post chưa kịp đọc hết nên có thể thấc mắc của tui trùng lặp đâu đó ,thong cảm

vấn đề là thế này : tui thấy giỏ hàng chỉ chứa được 7 súng chính ,4 súng ngắn ,3 dao và 2 lựu đạn
    như vậy thì có vẻ hơi ít ,có dòng commant nào để tăng thêm không ? khoảng 10 súng dài ,8 súng ngắn có vẻ hay hơn

À ,tui thấy cái sprite sniper_m24 của bác Tùng hay thiệt đó ( 500x 614 ) ,dù để D3D vẫn có thể sniper có crosshair như openLG ,hihi ,tui định thêm 1 chấm đỏ vô giữa 2 chỉ đó cho dễ ngắm ,nên dung sprite để export ra 1 file .qc và một file 10.bmp ,dùng paint sửa file bmp xong ,compile from qc file ,ròi cũng add bitmap file ,rồi giữ nguyên mục format là alphatest ,thế mà vo game nó trắng bệt
    có ai hương dẫn tui tạo sprite với ,chi tiết giùm nhé ,thanks các pro trước

17. FalconZx

FalconZx Mayor of SimCity

để nhiều quá làm gì, không load được.
    Ai chỉ em đấu CSO-NST online với :)

18. 1st^titan88x^

1st^titan88x^ Youtube Master Race

mình chỉ nhắc lại thôi mà lại lôi mình vào ^^
    viết hóa plugins tùng á có nghĩa là sao

19. KeThanBi08

@titan: tức là mình cho chữ trong game của plugin nó có dấu ý mà để nhìn đã hơn thui chứ ko dấu mình nhìn thấy hơi kì kì ^^
    @211189: plugin tùng chỉ cho cầm cao nhất 8 súng chính,4 lục,2dao ,2 lựu thui. Nếu mún dc nhìu thì phải kêu tùng sửa. Còn cái hud của sniper thì thử dùng cs hud editor xem, tui thử làm rùi nhưng bị lệch trông khá xấu nhưng còn hơn là bị trắng. Không dc nữa thì dùng sprites explorer toàn bộ tìm trên chuối có ^^

20. oknoproblem

oknoproblem T.E.T.Я.I.S

Ai biết sủa lại respawn của bọn zombie mấy map cso k.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.