[CSCFE] Counter-Fire Beta3 - Released on 20th October 2012

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi huucuong_2107198, 20/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. acrox84

acrox84 Donkey Kong

Không ai bị lỗi 2h40 phút là không chơi tiếp đc nữa hả chèn ? Fix ở Beta1 link bị die mình ko tải đc ~(T^T)~

2. thanquyenbn

thanquyenbn Donkey Kong

hix giờ k load nổi game nữa,đến load gần cuối game thì văng ra ngoài màn hình luôn ,hix từ hôm dow về chưa chơi đc phát nào.thèm quá

3. robinsons

robinsons Mr & Ms Pac-Man

máy yếu thì không hiện HUD với TGA hả HuuCuong

4. robinsons

robinsons Mr & Ms Pac-Man

đây là hình tui mới chụp

5. chipxinh2012

chipxinh2012 Youtube Master Race

các bác ơi. e phải làm tn. e cài máy nhà e thì ko có file ct...admin.. cài nhà ông a cũng ko có. xong chạy thử cái laucher vào lại thì máy nhà ông a có mà máy nhà mình vận ko có là sao,. đánh liều thử lấy file + code máy ông ý coppy vào máy nhà mình mà nó vẫn ko dc. e hóng bản này mấy tháng rùi. theo mãi mà giờ chỉ bít nhìn mọi người bình luận.hichic. ko chịu đâu. a admin nào giúp e với.huhu

6. Lạ mặt

Lạ mặt Youtube Master Race

Bạn Thử vào Half-Life Chỉnh D3D 1024-768 -32bit đi hết lỗi hud ngay :D

- - - Updated - - -

xin key mới á :|,Mình xóa đi cài lại game tầm 6-10 lần rồi mà key cũ lúc anh cường gửi vẫn dùng đc này :|

7. Lạ mặt

Ảnh đây anh ơi :9cool_pudency:

http://www.mediafire.com/?fbmb8b2fljrj8ef (em phải upload vô MF rồi tải về mới thấy ảnh ,mấy cái host kia e up nó k ra ảnh :D)

- - - Updated - - -

bạn Phải Chạy File "CSCFE_laucher" ý chạy xong ấn ok rồi đợi nó hết autoplay thì vô thư mục docs Rồi tìm file ct admin ý ,chứ đừg lấy code +ct ở nhà anh lấy bị lỗi đó :D

8. anhhaost

anhhaost Youtube Master Race

Mình cài game C-F Beta 3 và đã kích hoạt key ở ổ D:\ . Khi mình lại win ở ổ C:\ thì Game có đòi key không ???:5cool_ops:

9. chipxinh2012

mình đã thử làm như bạn nói mà sao nó ko có.hic ức chế ghê. :6cool_ah::6cool_ah:

- - - Updated - - -

mình đã thử làm như bạn nói mà sao nó ko có.hic ức chế ghê. :6cool_ah::6cool_ah:

10. A Bư

A Bư Youtube Master Race

Chúc mừng bạn có chung bệnh vs mình:)). Máy mình cũng bị tình trạng như bạn. giờ ngồi hóng thôi;)

- - - Updated - - -

Chúc mừng nhé. bạn giống bệnh cuả mình.:)) giờ ngồi hóng và chờ bản Full thôi. hy vọng full không bị như vậy;))

11. chipxinh2012

thế có ngĩa là bản bản full cũng có thể ko chơi dc hả bạn. mấy a ad xem tình hình tn giúp e. e rất thích bản này chờ từ khi mới hết key beta1. haiz số đen quá

12. Lạ mặt

Thứ nhất là nếu bạn muốn chơi đc "CSCFE" thì mình khuyên bạn nên Thay máy đi ;))
    Thứ 2:nên quét virus ở máy bạn rồi cài lại game :)

- - - Updated - - -

bạn cài lại win nó k đòi key đâu :D chỉ là bạn để key ở đâu thôi,Mình khuyên bạn nên để key ở ổ D hoặc ở USB để lúc win lại thì cài lại game chạy laucher rồi vứt key vô foder docs là ok :)

13. game.vn.com

game.vn.com Youtube Master Race

Thế này nhé. Tui cũng chỉ có tí mẹo thôi chứ không có gì to tác lắm đâu. Tấm ảnh tui đánh M700 đó là tui chơi D3D 1280x768. Có thể vào dở dang sẽ bị dis. Nhưng chơi C4 thì never dis. Nếu bị dis dùng 3d analyze. Chắc chắn vào sẽ không chơi được. Để cho 3d analyze nó run. Vào launcher rồi chạy game. Vào lại êm như ru.Chơi 1 ván đặt bom hết trận quay ra chơi DM sẽ hết dis. Nếu bị dis lại làm lại như vầy. Nói chung là lằng bà nhằng lắm. Ai có ý kiến gì thì cứ inbox. Tí mẹo vặt vầy thôi chứ không có chỉ bảo gì đâu :D

14. Lạ mặt

Bộ nick kia bị band hay sao mà lập nick mới thế :|

15. Lạ mặt

Cài lại game chưa :8cool_tire:

16. theanh11a5

theanh11a5 - NOW ON - Moderator

Ko biết thì đừng có spam lung tung. Bác huucuong để 2h40 là ko cho chơi nữa để đảm bảo sức khỏe cho người chơi thôi chứ lỗi gì,Beta1 đã có giới hạn thời gian thế này rồi. Cứ tí cái là tư vấn người ta cài lại game,mà nếu ko đc nữa chắc cài lại Win.=))
    @Team: Hình như cứ tắt mạng đi là nó báo This PC cannot play... gì đó. Hình như cái này cũng có từ Beta1 rồi thì phải,tớ thắc mắc chút là game off mà cứ phải bật mạng mới chơi đc là sao?

17. huucuong_2107198

huucuong_2107198 Dragon Quest

tắt mẠNG CÓ 2 Ý NGHĨA ! sẼ GIẢI THÍCH SAU!

- - - Updated - - -

tắt mẠNG CÓ 2 Ý NGHĨA ! sẼ GIẢI THÍCH SAU!

duyhoang_tina thích bài này.
  18. le ali

le ali Youtube Master Race

Thật là buồn quá đi! đang thèm được chơi mà qua 2 lần nhận key đều báo lỗi Invaild key. Mong mấy anh xem xét giúp em với.

19. kakashi01236

kakashi01236 Youtube Master Race

Ai bị lỗi This PC cannot play... gì đó thì tạo thêm card mạng ảo thì chơi đc ngay ;))

20. chipxinh2012

tức là khi e tắt mạng thì khi ấn laucher sẽ ko có file CT ạ. a nói dõ hợn về việc này dc ko????

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.