[CSO][Singapore] Counter Strike Online của Singapore - 2012

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi Orpheus, 17/2/12.

1. dias

dias Mega Man

^
    ^
    1. AS50 chỉ thực sự mạnh khi bắn vào đầu thôi, bắn như chú ko vào đầu thì làm sao mạnh dc -.-. (Vì thời ta chơi CrossFire ta, ta đã là 1 sniper =)) nên cái chuyện bắn headshot = súng nhắm giờ nó đơn giản quá rồi). Với lại AS50 là đạn chống tăng, giáp của zombie chỉ để làm cảnh nếu dùng as50 :-"
    2. Ta đã sử dụng AS50 để cướp hàng rất rất nhiều từ Skull-5 rồi
    3. Súng chính là gì kệ chú (xác định là đi phòng thủ hay đi săn, camp), súng lục phụ thì làm ơn nhét Dual Infinity vào (ko có gì tốt hơn D.I đâu), còn dao thì xác định (đi săn thì nata, đi thủ thì skull-9)

Sao cái thằng này nó cứ bắt mình gõ dài dòng thế nhỉ--

2. My Own Way

My Own Way S.V.E.N Commander

Nata cầm đi săn làm cái gì?

3. dias

dias Mega Man

Thế nata cầm để phòng thủ à?

4. dunglachem333

dunglachem333 Youtube Master Race

Anh dias oi sao trong clip em thấy anh ngồi ống rồi bắn như giữ chuột mà sao nó trúng 4 con . Vậy as50 chỉ bắn vào đầu và bắn từng viên hả anh , thế nếu chỉ mình ngồi ống mà gap zb em bé nó lạng qua lạng lại thì chỉ hụt thôi , và với 5 viên thì ngồi ống 1 mình thì hết 5 viên là biết chết . Còn skull5 thì có tới 25 viên và thay đạn nhanh nên khó có đứa nào tới gần đươjc

5. binhhoahp

binhhoahp Youtube Master Race

Khổ ghê cái sever Sing lỗi hoài,sáng nay lại không chơi được nữa :8cool_amazed:

6. dias

dias Mega Man

^
    ^
    1. Cái video đó là do ta bug skull-9 (chứ ko phát huy tác dụng của AS50).
    2. 1 mình ta ngồi trong ống cầm as50 cũng đủ giết mấy con zombie chui vào rồi, nhớ cho kĩ là 1 viên vào đầu khoảng gần 1k, ta cho 7 viên là xong

7. dunglachem333

ANh dias ơi anh làm 1 clip bắn AS50 cho anh em học hỏi với . Thủ 1 mình và thủ đông người nha

8. darkbool1992

darkbool1992 Sonic the Hedgehog GameOver Lão Làng GVN

^ thủ thì phải thủ chỗ có người cover thì cần quái gì phải làm clip, hinh như chú này chưa xem flim hoặc chơi 1 game về zombie à mà toàn hỏi câu ngu vậy(đừng trách mềnh vì đây là sự thật) :2cool_go: còn về clip AS50 săn zombie thì lên youtube mà tìm ý đầy dẫy trên mạng :2cool_go:
    Phen này chú dias bị hỏi khổ rồi =))

Chỉnh sửa cuối: 10/3/13
  9. My Own Way

My Own Way S.V.E.N Commander

Có trách ai thì trách cái thằng hỏi ấy :|. Dựa dẫm suốt rồi chả chịu tìm hiểu gì cả. Con Dias toàn video chui ống hành zombie.

10. Công Chúa ^^

Công Chúa ^^ Mega Man GameOver

Thực ra mà nói thì AS50 chỉ là khẩu đổi gió 1 chút , về hiệu quả vẫn thua xa Sk5
    Điểm mạnh duy nhất của AS50 là làm Zombie bất ngờ
    Bình thường bắn SK đc 327 máu , Zombie sẽ giãy nảy nên khó HeadShot dứt điểm
    Còn với AS50 896 máu và với 200 230% dame thì Zombie chỉ biết thốt lên Surprise rồi lên bảng

11. dias

dias Mega Man

^
    - Ông này lên lúc nào cũng phải comment "đối ngược" lại với mình (bảo S5 mạnh hơn thì ông bảo cái x mạnh hơn, bảo as50 ông lại bảo s5 mạnh hơn) :))

12. dunglachem333

Anh dias ơi nãy em chui ống gặp thằng zb con ( phòng 6 ng mà nó là thàng thứ 2 bi bien zb) . Nó chui vào nhưng em vẫn bình tinh va bắn từng viên vào dau nhưng mà bắn từng viên thì zb nó đã chạy tới chỗ mình) . Còn nếu ko bắn từng viên thì nó giựt lung tung. Với cầm cây nay mà bắn zb 8k máu thì ko nổi vi qua ít đạn . Anh dias có thể lam 1 clip bắn zb bamh as dc ko

- - - Updated - - -

Anh côngchua cho em hỏi hiệu quả là thế nào 1 cach chi tiet nha

- - - Updated - - -

Sẵn cho em hỏi có khẩu nhắm nào mạnh bầng 2 cay tren ko . Trừ súng bolt gì nhé

13. dias

dias Mega Man

^
    - Thông cảm vì CSO Sing ko có chức năng cường hóa súng nên chỉ có 5 viên thôi =)), cso ta + lên 7 viên rồi. và độ giật giảm, đủ bắn
    Và khỏi làm clip làm gì cho mệt, cái này là kinh nghiệm riêng của mỗi người. Phải tự trải qua mới có, và cầm súng gì mình cảm thấy tốt (đừng có nghe thằng dias nó bảo cầm as50 là cầm as50 =)))

@Chief:
    - Vậy là damage chuột phải của cưa vào zombie là 460+ nhé, chơi italy cứ đứng trên thùng ở dưới chết hết thì bay xuống quật luôn khỏi skull-9

14. darkbool1992

darkbool1992 Sonic the Hedgehog GameOver Lão Làng GVN

^CLGT O_o dias ơi cho mượn nick taiwan ngồi test thử cái cưa cái xem nó như thế nào O_o
    súng bắn hay ko thì còn phải biết cách điều khiển,cũng ko có cây nào bá đạo cả vì muốn bá đạo thì phải biết cách bắn , muốn mạnh ý thì lấy súng hero ra mà táng :-"
    dạo này mềnh cầm S11 sida đíu chịu dc, nguyên cả 1 băng đạn làm dc 6 em HS zom cùng 1 lúc =))
    xong lùa con zom cầm DI bắn để nó đến gần thì lôi S11 ra bắn HS em nó rồi tức quá chửi mềnh =))

15. dunglachem333

Ồ hóa ra bên tw nâng cấp lên nó ít giựt hèn gì thấy mấy clip bên TW toàn giữ chuột . Thôi tiễn cây này vậy , Đợi bảlog7 ra vậy

- - - Updated - - -

Thế cây bolt gì ấy thì sao . nghe anh dias nói 1 phát 6k máu và mình coi clip thì thấy cây này bắn giựt rất ít

- - - Updated - - -

[video=youtube;6-hVSc-F4ZI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=6-hVSc-F4ZI[/video]

16. dias

dias Mega Man

^
    ^
    - Bảo lão Chief đưa cho, nhớ là thứ hai với hôm nay đừng vào nhé, cắm máy làm medal Hardcore Gamer

17. dunglachem333

Đúng là buồn cho số phận chơi sau , ko kịp mua cây gì mạnh

- - - Updated - - -

Sẵn anh dias cho em hỏi còn cây nhắm nào mạnh bàng Á và sk5 trừ bolt ra không

18. Công Chúa ^^

Công Chúa ^^ Mega Man GameOver

Thằng nào chơi AS50 giữ chuột đấy ??? Trình đỉnh cmnr

19. dias

dias Mega Man

@Chief:
    - Hôm nay đấu với clan bọn kia -.-, chơi Deathmatch map A.E, 1 vs 1 (mình với thằng chủ clan, cái thằng medal đỏ phòng zb3 lúc nãy ấy =))), bọn kia ngồi spec. Thua CMNR 13 - 10 (Nó - Mình), ít nhất cũng ăn dc nó 10 lần =))

20. _syn_

_syn_ Legend of Zelda

Cây cưa máy trc tên Tèo chụp tấm ảnh cưa hs dm hình như 16k 8-}}}}}}}}}}}}}}}}}}}