Cùng chia sẻ Yu-gi-oh Forbidden memories, PS1 mà không dùng cheat!!!

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 20/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. halipid

halipid Youtube Master Race

dùng épxe vẫn save vào card dc mà có gì khác đâu
    bạn thử làm theo tui coi dc hem ? đánh xong 5 con high mage rồi save,rồi vào hang đánh trùm

2. langtu434

langtu434 Youtube Master Race

cho mình hỏi là sau khi đánh xong Kaiba để lấy món đồ cuói cùng để trở vè quá khú , thì mình đến chỗ nào để save vậy ? :D chú lỡ đánh thua là lại game over :(( mà đánh với Kaiba thì hơi mệt ( tại mình còn yếu toàn xài bài 4 500 Atk để dung hợp - chưa có bài equip + spell nào đáng kể ) :D

3. z_Simon_Muran_z

z_Simon_Muran_z Mr & Ms Pac-Man

Nhưng mà lúc mới vào luôn có Dark Hole hoặc Raigeki với 1 equip nào đó và 1 field nữa :|

4. zZShinryuZz

zZShinryuZz Youtube Master Race

Hihi! Hôm qua đánh thằng low meadow 120 trận S-Pow mà chỉ dc 1 dark magician va 1 fiece knight là có giá trị,thấy nản! Hôm nay tự nhiên hứng lên củ hành nó 80 trận S-Pow đc 3 MBD,2 MD,2 Skull knight... tự nhiên thấy iu đời hẳn!
    Nhớ hồi năm lớp 9 lang thang khắp các tiệm PS1 ở TP để tìm game Yugi va` Trade,2 ngày sau cái cảd đã đủ 722 lá:D
    Àh có ai bít cách lấy lá Perfectly Ultimate Great Moth ko nhỉ? củ hành thèn High Forest 100 trận mà chưa đc con nào trên 2000 ::(!

5. siverchick

siverchick Mr & Ms Pac-Man

mình nghĩ bạn nên kiếm mấy lá equip tăng sức mạnh nếu đánh với seto 3 mà ko có thì đấu sao với rồng 3 đầu.
    Còn cái con Perfectly Ultimate Great Moth chưa thấy ai đánh đc vả lại xác xuất nó ra quá it lên khó kiếm

6. z_Simon_Muran_z

Thằng nào cũng phải đánh mấy trăm trận nó mời lòi ra mấy con hay hay :|

7. zZShinryuZz

Phải rồi! Chơi cái này phải kiên nhẫn! Đánh hoài mà ko ra bài xịn thì dễ nản,nhưng đang nản tự dưng đc là bài xịn là iu đời ngay,có người đánh 1500 trận mới đc là bài hiếm kìa! Kiên nhẫnvad....cày cậu nhé! Mà tớ đánh S-Tec Pegasus 30 trận toàn ra bài quái vật chẳng ra 1 lá spell nào là sao nhỉ?

8. siverchick

bạn chơi trên pc hay trên playstation nếu chơi trên PC dùng giả lập thì chỉ cần F1 và F3 là lúc nào cũng có spell :D còn chơi trên playstation thì chịu

9. zZShinryuZz

=.= thế số thứ tự của Megamorp,Bright Castle,bẫy nổ,Crush Cảd là gì vậy cậu? Tớ chơi bản JP nên có mấy lá hem bít tên!

10. zZShinryuZz

Hihi bữa nay hên quá,S-Tec Pegasus 60 trận đc 2 Megamorph,3 Bright castle,2 bẫy nổ,1 Crush Card ,2 Hũ nhốt rồng,iu đời quá xá!
    Cậu nào bít đánh S-Tec ai để đc gươm ánh sáng,Shadow Spell,Spell Binding Circle ko vay?

11. siverchick

bác cày chăm ghê nhưng kết quả ko tồi chút nào chúc mừng:D
    gươm ánh sáng S-tech con isiss

12. zZShinryuZz

isiss là con nào cậu? Tớ chơi bản JP nên 1 số NPC tớ mù tịt :D

13. siverchick

cái con trc pegasus sau thằng kaiba :D

14. z_Simon_Muran_z

Đó là Isis, xây dựng char này chả giống như trg manga xíu nào, nhìn mặt ghét quá :|
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ò, tớ choảng Atenza mấy ngày nay mấy trăm trận toàn là lòi ra mấy con chim như Queen Bird, Faith Bird, Blue-winged Crown, Wing Eagle, Monstrous Bird, Skull Bird, Skull Red Bird, Punished Eagle, mấy trăm trận thu đc card có giá trị nhứt là...Labyrinth Wall ::(

15. zZShinryuZz

Hì! Tớ S-Tec Hight Labyrith Mage (ko bít tên đúng ko vì tớ chơi bản JP) 50 tran đc 1 Labyrith Wall đấy cậu. Cày như điên 2 ngày đủ 4 loại equip xịn nhất roài,bẫy nỗ cũng có roài,đủ 3 MBD,thieu vài lá spell , BEWD nữa là phá băng đc roài :D! Àh đánh Seto 2 đc BEWD ko vậy các cậu?

16. SatThanA-Tu-La

SatThanA-Tu-La Mr & Ms Pac-Man

Kaiba,seto 2,seto 3 đều lấy đc BEWD hết nhưng đánh thằng seto 3 là dễ ra nhất :x.

17. z_Simon_Muran_z

Nghĩ cũng kỳ, bữa giờ cày với Atenza suốt mà ra mấy con gì đâu, tự nhiên giờ chuyển qua cày với Meadow Mage mới trận đầu tiên đã ra Gaia the Fierce Knight, mấy trận sau ra mấy con hay như Vermilion Sparrow, Pragtical...ko hà :D

18. zZShinryuZz

Cứ đè đầu Low Meadow S-Pow chưng 150 trận là đủ bài sịn thôi! Xong S-tec Pegasus chừng 60 trận là đủ 3 lá equip và trap xịn! Đang cày kiếm Perfectly Ultimate Freat Moth :D!

19. z_Simon_Muran_z

Choảng với Anubisius với Heishin 1 vài trăm trận là có à :D

20. siverchick

choảng henshin 1 và anubis gần 300 trận mà nó nòi ra con đó đâu ai đánh ra báo cáo cho anh em bit nhá:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ah mà ai chơi trên giả lập cho hỏi sao đánh bài thì mỗi khi mình đánh nó thì lại hiện ra màn cho 2 quái vật đánh nhau ai bit cách khắc phục thì chỉ giúp với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.