Cùng chia sẻ Yugioh Forbidden Memories PS1 mà không dùng cheat phần 2

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 8/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

tôi đánh 7xx rồi mà cái kén đã có đâu ,trên youtube thằng bét nhất cũng gần 300 trận chứ làm gì có mấy ván đã ra lol

2. alonso

alonso Youtube Master Race

3. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

new game mấy cái xong trade mấy con rồng với mấy con sét sang ,bài phép thì chỉ cần 3 cai raigeki là ngon rồi.
    chả hiếu sao nhiều ông vẫn cứ thích đâm đầu vào chơi cái bản thường làm gì cho nó khổ hay định lập kỷ lục thế giới về trò này ah =))

4. luannt14

luannt14 Youtube Master Race

thì ý tui nói là thế, ý tui là nhiều thằng nó hên nó đánh ít mà đc rồi, trong khi đó mình cày khí thế mà đc khỉ khô gì đâu, như thằng này nè http://www.youtube.com/watch?v=dKz952U691M

5. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

mình chơi bản hình như là thường , mà mod khác thường chỗ nào

6. kyo_asaky

kyo_asaky Youtube Master Race

ai giúp dùm với tui có mấy con bài mới mà không chọn được chơi đi chơi lại toàn 40 lá củ không à ai biết bấm nút nào bỏ mấy lá củ ra thay lá mới mạnh hơn vào không đang cần hướng dẩn gắp

7. [KL-A1]Star

[KL-A1]Star Mr & Ms Pac-Man

8. [KL-A1]Star

dễ mà bạn vào deck 40 con của bạn xem cần bỏ con nào thì ấn phím X (theo tay cầm của ps1 còn nếu bạn chơi giả lập thì tùy vào phím bạn đặt mà bấm) rồi qua lại bên bài mới ấn X vào lá mà bạn cần cho vào deck thế là x0ng.

9. [KL-A1]Star

dễ mà bạn vào deck 40 con của bạn xem cần bỏ con nào thì ấn phím X (theo tay cầm của ps1 còn nếu bạn chơi giả lập thì tùy vào phím bạn đặt mà bấm) rồi qua lại bên bài mới ấn X vào lá mà bạn cần cho vào deck thế là x0ng.

---------- Post added at 07:42 ---------- Previous post was at 07:39 ----------

bản mod thì tỉ lệ ra bài ngon nhiều hơn nhưng NPC đánh trâu hơn. Với cả cái bản thông tin lúc bạn thắng trận nó là màu đỏ( mấy cái card Use với cả GP). Bản mod thì đánh con nào ra con đấy đánh thằng đồi núi nó cho rồng chim các kiểu ấy nói chung là lúc đầu khó hơn bản normal vì bem thằng Meadow mage nó ko còn ra bài ngon

10. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

thế thì tổng hợp dùm tớ đánh những con nào cho ra những lá bài nào với , tớ chơi bản thường
    bây h đánh với meadown đc 3 con skull knight , 3 con dark magician và 3 con rồng 1 vuốt và 1 con rồng 3k500 bây h ko biết đánh ai nữa đây :(

11. [KL-A1]Star

cứ tiếp tục đánh nó đê khi nào đủ 3 rồng 3k5 thì dừng hoặc 2 con thì cũng được. Rồi bem thằng Jono lấy rồng đen mắt đỏ(red eyes black dragon). khi nào đủ 2 con rồi thì đi stec thằng kaiba tương lai với cả vegasasu(pegasu) để kiếm mấy lá : Megamorph, bright castle( thế giới toon) dragon treasure với mấy lá trap các kiểu. rồi bem thằng Heishin 1 lấy lá Twin-head thunder Dragon(2k8/2k1) rống sét ấy. thế đi bem tiếp fá đảo thôi. fá đảo rồi thì vào freeduel mà bem thằng seto 3rd nó cho rồng trắng mắt xanh đấy. RỒi cứ thế bem tiếp thôi. Tôi mới chơi đến đấy nên kô biết sau thế nào ^^~

12. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

mình chơi bản thường vậy khó ra bài lắm à thế đánh khi nào mới ra con mắt xanh 3 đầu :(
    thế nếu chuyển qua mod chơi thì ko lấy save đi tiếp đc mà phải chơi lại từ đầu à ... đa số toàn thấy chơi Mod chắc Mod ra dễ bài hơn nhỉ , cho mình xin cái link down bản mod đc ko :D

13. luannt14

luannt14 Youtube Master Race

link down bản mod http://www.megaupload.com/?d=493M9HNA của bạn, bản mod thì sác xuất ra bài tốt của NPC cũng cao hơn, nói chung là khó đỡ hơn bản thường, bạn lấy save của bản thường qua chơi bản mod đc á,

14. [KL-A1]Star

link down trang 94 bạn à.................

15. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

Vào topic thì chịu khó đọc qua mấy trang chứ có mấy câu hỏi cứ hỏi đi hỏi lại thế này khá là nhảm =))

16. [KL-A1]Star

link down ở trang 94 ấy bạn à bạn về đó có link đấy

17. Pro_Chicken_Vn

Pro_Chicken_Vn Mr & Ms Pac-Man

Mấy bạn cho mình hỏi là đánh như thế nào được rank A-Tec, B-Tec, C-Tec với.
    Hôm nọ thử đánh với Pegasus cho nó hết bài, mình còn có hơn 5k LP + dùng cả đống Spell mà vẫn S-Tec, bình thường thế này chỉ được tầm C-Pow hoặc D-Pow mà.

18. alonso

alonso Youtube Master Race

Tôi đang chơi lại từ đầu nhưng không có trap và tăng lực và magic thì s teck thằng pegasu kiểu gì bây giờ,help

19. [KL-A1]Star

zzz thế thì bạn phải có 1 bộ bài mạnh đã để hứng chịu 3 sét+3 hút rồng của nó là x0ng mà :)) đánh được mấy lá gaia skull knight dark magician MBD mỗi loại 3 lá thì hẵng đi stec nó

---------- Post added at 16:48 ---------- Previous post was at 16:45 ----------

Pow là bạn trừ hết LP của nó còn Tec là ép nó dùng hết bài. Muốn được Atec Btec Ctec thì bạn chờ nó còn tầm 2 con thì trừ hết điểm gốc sẽ được A tec còn lại thì bạn thử đi chắc là 5 lá là Btec 7 lá là Ctec ^^

20. Jack Atlas

Jack Atlas Liu Kang, Champion of Earthrealm

Cố Gắng cò quay càng lâu càng tốt,bài trên cơ pegasus thì cứ đánh thế nào cho pegasus chỉ còn 1 lá trên field,thì hắn sẽ fuse bài,đến khi nào pegasus hết bài là s tec.chịu khó giở về mấy trang đầu đọc :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.