Cùng chia sẻ Yugioh Forbidden Memories PS1 mà không dùng cheat phần 2

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 8/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. snorkack

snorkack Mr & Ms Pac-Man

Thấy có mấy người nói cày thằng Master Duel K cho con Magician of Black Chaos hem bik có thiệt hok hay lại chém gió!? :D

2. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

master K bảo cho cả Magician of Black Chaos với megamorph nữa,để cày nốt heishin 1 rồi thử xem :D

3. chameleon3010

chameleon3010 Donkey Kong

Bạn ơi, tớ chơi tiến Nhật, nên bạn nói nó là thằng nào trong truyện, hay môi trường gì, anh hay em thì tớ mới biết.

---------- Post added at 14:37 ---------- Previous post was at 14:35 ----------

tôi đánh jonouchi 2 đến ván thứ 104 nó mới cho 1 Rồng đen mắt đỏ. Thế có phải là quá chậm không?

4. snorkack

snorkack Mr & Ms Pac-Man

bạn Spark cày heishin dc con gì oài!?

---------- Post added at 15:01 ---------- Previous post was at 14:44 ----------

Hì! Bạn chơi bản t.Nhật mà đánh lấy sumonned skull thì chắc tời già mất!

5. Jack Atlas

Jack Atlas Liu Kang, Champion of Earthrealm

104 trận mà đc REBD thì bạn may vl :))

6. chameleon3010

chameleon3010 Donkey Kong

may thật hay là nói ngược đấy bạn?

7. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

heishin 1 ra cosmo queen với zera the mant rồi còn thiếu tri-horned dragon với summoned skull thôi :D hy vọng nó ra sớm để nghiên cứu thằng khác :D

---------- Post added at 16:34 ---------- Previous post was at 16:30 ----------

bản tiếng Nhật là bản thường nên bạn có thể tự hào đánh ra REBD 104 trận là quá ngon rồi =)) trước mình chơi bản thường chả có con nào ra dưới trận 200 cả.Bản Mod thì REBD ra cả đống,50 trận đủ 3 con rồi =))

8. snorkack

snorkack Mr & Ms Pac-Man

Ủa? Không phải Summoned Skull bem thằng Neku hả!?

9. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

Neku có con đấy mà thấy bảo heishin 1 cũng cho :D biết đâu lại đánh ra được luôn :D

10. Jack Atlas

Mình giã 700 trận mới đủ 3 con bạn ạ :)). Bạn may thật chứ ai đùa :))

11. AshTed

AshTed Youtube Master Race

Spark_Vn ơi ! bạn thử giả heishin 2 để tìm tri-horned dragon đi , hồi chiều mình bất mãn với heishin 1 quá ( vì cày nó lâu quá rồi mà có cho con nào đâu =)) ), mình chuyễn qua đánh heishin 2 thử ( cầu may ) thì sau 47 trận ( omg ! nghe cái này chắc bạn nói mình quăng bom ) đã nhã con tri-horned dragon đầu tiên cho mình ( mừng đến muốn nhãy khỏi ghế =)) ) giờ thì mình chuyễn sang tìm comos với zera thui!! :D

@ChuyenDuDon : bản normal mình bem đến trận 34 thì nhã =)) có lẽ số mình chỉ xui với thằng heishin 1 thôi à ! x_x

12. Jack Atlas

Số mình đen nhất là với sebek + jono 2,còn lại thì cứ 400 trận đổ lại là đủ 3 con cần thiết :))

13. alonso

alonso Youtube Master Race

Các ông cứ nói thế nào ấy,tôi chơi bản thường bem nó có 52 trận ra con đầu tiên và 300 trận sau là đủ 3 con

---------- Post added at 20:20 ---------- Previous post was at 20:18 ----------

Mà tôi thấy mấy cách ghép bài ritual hay hay,các ông ai bít kết hợp bài ritual hiếm thì chỉ cho anh em bít đi.tôi mới chỉ biết kết hợp ra utimal dragon ritual thôi

14. Jack Atlas

Số mình đen lắm,đánh mãi mới ra mà:))

15. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

Heishin 2 có GG nên ko ra MBD mấy lượt đầu là xác định,megamoprh thì tec thằng khỉ darknite mãi chả ra nên định nện thằng này sau :(

---------- Post added at 20:29 ---------- Previous post was at 20:23 ----------

bựa nhất cái trò này là thằng anubisius cả mod lẫn normal cho bài toàn như cức,giã thì rõ nhiều =))

16. AshTed

sao cậu không về bản normal phang pegasus lấy megamorph xong về bản mod chơi tiếp , vậy cho dễ . Mình cũng định về tec pega lấy vài lá trap Ruin , có mỗi 1 lá xài không đã =((

17. alonso

alonso Youtube Master Race

Mà bản nomal phang pegasu lấy megamorgh thì có phải cứ win nó nhiều trận thì tỉ lệ ra cao hơn hay là như nhau vậy các bác(Vd:tôi phang win nó hạng pow hơn 100 trận rồi đánh tec thì tỉ lệ ra megamorgh cao hơn là tôi tec ngay từ đầu à hay là đỏ đen như nhau)

18. Spark_vn

Spark_vn Mr & Ms Pac-Man

có vẻ hên xui nhưng mình đánh thì chưa thấy hên bao h,Tec chán rồi đến lúc chẳng nhớ đến nữa thì nó cho

19. AshTed

Mình thấy Tec là dễ ra bài phép hơn đó bạn , pegasus thì bạn cứ tec nhiều nhiều vào( thằng này chuyên môn cho bài spell rất hay ;;) )

20. snorkack

snorkack Mr & Ms Pac-Man

Er! Bản Mod sao đánh Pow cũng ra bài phép nhỉ! Hùi Normal có thấy ra đâu!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.