Cùng đánh giá về chất lượng đồ họa của DBO.

Thảo luận trong 'DBO (Daybreak Online)' bắt đầu bởi csasonic, 13/4/13.

1. csasonic

csasonic Donkey Kong

Mọi người nghĩ sao về chất lượng đồ họa của game DBO? Riêng mình thì thấy nó khá tinh xảo và chi tiết đến từng bộ phận nhỏ nhất. Mình để ý khi nhân vật của mình chạy qua một bải cỏ hay bụi hoa thì bãi cỏ đó sẽ rẽ ra đung đưa theo gió rất nhẹ nhàng và tinh tế. NSX làm kỹ đến mức đó là cùng @.@

2. harain1991

harain1991 Youtube Master Race

game này cũng tạm được, chơi c9 với dragon nest rồi nên thấy bt,

3. thieugiabangach

thieugiabangach Youtube Master Race

bh thì ko chỉ đầu tư về game play mà hình ảnh cũng phải chau chuốt thì mới tạo đc sức hút giữa hang ngàn game khác chứ

4. xxhellboy

xxhellboy Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

game tàu như vậy là đẹp rồi, mình thì thấy đồ họa khá đơn giản,đc cái màu mè lòe loẹt

5. Takari

Takari Mr & Ms Pac-Man

Hàng nhái , ôm nguyên 1 cái source rồi thay đổi vài cái . Điểm 3/10 .

6. SnowlightAra

SnowlightAra Youtube Master Race

Thật tình với chủ thớt là down game về test thử cho vui với đứa bạn vì lần đầu nó chơi game ARPG PH ở Vn chứ nói về đồ họa thì game khá là tệ đó, chỉ so riêng với các game cùng thể loại là cũng đã thua xa rồi, vào game chỉnh high còn đỡ chứ xuống low là xấu ko chịu đc >''<
    Thớt mà khen đồ họa đẹp thì chắc là chưa có dịp trải nghiệm những game MMO thế hệ sau này rồi, chơi game global nhiều thì nhìn vào DBO ngta ko ném gạch game là còn may ~.~
    Bảo mình chấm thật tình thì cho phần đồ họa 2 / 10 điểm thôi, dù gì cũng do TQ sx dựa trên source và idea của game khác, ko trông mong gì hơn nhiều đc "...."

7. xxhellboy

chỉ đẹp so với cái mớ rác game tàu thôi, cái bản cài có 600mb thì hi vọng gì :D

8. eragonlong

eragonlong Youtube Master Race

Game này có bản chơi trực tiếp trên website mà , nên đồ họa cũng ko nặng lắm đâu nhỉ :D

9. thuongmi8488

thuongmi8488 Donkey Kong

Thấy game này đẹp mà bạn, skill thì rõ ràng, cùng với những đòn combo đẹp mắt, vậy là quá chuẩn với 1 web game rồi. Bạn còn đòi hỏi gì nữa.

10. atulahien

atulahien Youtube Master Race

Mấy ông có vào chơi hok mà lại phán bậy thế, nói cho mấy ông biết, game này đồ họa đẹp và cũng chi tiết lắm, hệ thống pvp cũng hay, mấy ông có bao giờ thấy những đòn combo đẹp mắt hok thế. Vào trang chủ mà xem mấy cái trailer kìa.

11. kikyo88

kikyo88 Donkey Kong

mình thấy game đẹp mà, thấy mấy cái clip đẹp vãi ra, game như vậy còn chê gì nữa hok biết .

12. xxhellboy

đối với 1 số người thì nó đẹp :3cool_nosebleed:

13. Takari

Takari Mr & Ms Pac-Man

Ha ha ha khuyên bạn chơi thì cứ lo chơi đi , đừng có nói gí nữa , muốn đẹp hả , lên google seach "Vindictus " combo lẫn hình ảnh . Mình cũng xin nói lần nữa , không ai nói gì đâu , các chú cứ chơi đi .

- - - Updated - - -

Đó là lý do tại sao , các game cúi bắp cứ xuất hiện .
    Bản thân tui từng chơi các thể loại như thế và cũng bị chửi là "Giẻ rách " cùi bắp , gà . Đủ thứ , thế là tui bỏ 1 tháng học tiếng Anh
    Hành trình chơi game nước ngoài bắt đầu . Và phải nói rằng nó như 1 thế giới mới . Đừng tức vì người khác chủi mắng bạn , mà hãy thay đổi và tại sao họ lại nói như vậy .
    Nếu mình nói không đúng , mình "Cắm đầu cạp đất mà ăn " .Nói ra 1 điều " Thiếu trình độ hiểu biết " :1cool_byebye:

14. thuong_lucky2002

thuong_lucky2002 T.E.T.Я.I.S

sao có vậy mà mấy bạn cũng fai cãi nhau nhỉ. Theo mình thì mỗi người 1 quan điểm và sở thích riêng, k nên đánh đồng với nhau. Game nào chẳng có cái hay cái dở của nó, quan trọng là mình đến với nó trong hoàn cảnh nào và chơi ra sao. Riêng t thì thấy DBO cũng khá thú vị, thích hợp để giải trí nhẹ nhàng :)

15. ThanChetSong

ThanChetSong Donkey Kong

t ủng hộ ý kiến của bạn. Chơi game để giải trí chứ k phải để so sánh gây hấn. Hiện tại t đến với DBO và cảm thấy khá hài lòng về nó, dự là trong time tới sẽ típ tục gắn bó với nó :x

16. thuong_lucky2002

thuong_lucky2002 T.E.T.Я.I.S

hí hí, tks bợn. Có gì kết bạn chơi chung nha >.<

17. Zinnycoco

Zinnycoco Donkey Kong

Theo suy nghĩ của mình (>.<), so với những webgame ra mắt trước đây tại Vn thì DBO có khả năng đc lọt vào top đồ họa đẹp, class đặc sắc, hệ thống cốt truyện khá mạch lạc...Chỉ nhiêu đó lý do thôi cũng đủ để game này có hy vọng lâu dài rồi :). Mọi người ném đá nhẹ tay xíu :))

18. ThanChetSong

ThanChetSong Donkey Kong

chia sẻ ý kiến là quyền tự do mà sao bạn lại sợ người khác ném đá :). Khen chê gì đó là cách tốt nhất để game ngày càng đi lên

19. narade36

narade36 Waiting to respawn GameOver

Mình không khoái cái thể loại game này

20. atulahien

atulahien Youtube Master Race

Đúng rồi đang nói ở Việt Nam mà, có web game nào mà đồ họa như vậy đâu. Hệ thống pvp cũng tốt nữa