Cùng đánh giá về chất lượng đồ họa của DBO.

Thảo luận trong 'DBO (Daybreak Online)' bắt đầu bởi csasonic, 13/4/13.

1. gvndarkangel

gvndarkangel T.E.T.Я.I.S

Hiện tại mình chỉ biết là để đạt được 8 cấp VIP là cần 36 triệu,... Chứ mình cũng chưa nắm rõ,.. Sẽ trả lời bạn lại sau nhé.

2. hoangphuong.act

hoangphuong.act Youtube Master Race

So sánh khập khiễng quá, bạn nên nhớ DBO cơ bản nó là webgame nhé. Thế h mình đem cái game TGHM của bạn so sánh với Final Fantasy XIV thì lúc đó TGHM bằng cái đinh gì so với nó. Còn cơ bản hiện giờ bạn kiếm 1 webgame có đồ hõa đỉnh như DBO được ko đã rồi hẵng chê

DBO là game cả clien lẫn webgame . nói chung với dung lượng bộ cài 600 mb 3D thì chả thể làm gì hơn được nữa . Đã từng tham gia bản test dbo , nhưng thấy hụt hẫng ( vì đang chới DC universe online ) . ^^ với mình những game 3d bộ cài dưới 3gb thì không nên chơi . vì đồ họa không đẹp , map hẹp chuyển cảnh nhiều , cảnh vật ko có gì đặc chưng . Không có cảm giác bay mỏi cánh không hết map ...

3. gvndarkangel

gvndarkangel T.E.T.Я.I.S

Webgame mà bạn, đòi hỏi gì nhiều được. Nhưng mình thấy đồ họa của DBO hiện tại khá đỉnh rồi. Màu sắc tươi sáng sặc sỡ, chuyển động cây cối tinh tế. Khi nhân vật chạm vào cây cối thì nó cũng bị lay động. Như vậy là quá kỹ rồi còn gì. :)

4. csasonic

csasonic Donkey Kong

Cho mình hỏi , mình nhặt được nhiều rương vàng rương bạc nhưng yêu cầu key tương ứng để mở , có thể kiếm ở đâu vậy ?

5. ngocnhung017

ngocnhung017 Dragon Quest

Key kiếm được bằng cách mở rương thấp hơn ra, ví dụ mở rương bạc thì ra key rương vàng. Còn rương bạc key cũng tương tự hoặc bạn có thể mua = điểm vua khi làm nv danh vọng Vương thành. 1 ngày bạn làm hết 20Q thì được 60d= 1 key rương bạc.

6. montredd

montredd Donkey Kong

Game chơi cũng tạm được nhưng sao cứ 1-2 tiếng chơi là máy tự động reset, lỗi game hay đồ họa quá khủng vậy ta =.=
    Trong khi chơi cabal cả ngày mà chả bao giờ bị như vậy ...

7. csasonic

csasonic Donkey Kong

Vậy là do máy bác có vấn đề chứ có thấy ai báo lỗi này đâu. @.@ Thử xóa game cài lãi xem sao cũng có thể do máy bác nóng hay gì đó.

8. ngocnhung017

ngocnhung017 Dragon Quest

Cho em hỏi cái rươg trag bị 3x là mở = KC hồg hay KC xanh z? Mở = KC xanh thì coi như bán mất rùi @@! Tận 300 KC

9. gvndarkangel

gvndarkangel T.E.T.Я.I.S

À cái đó 100k vnđ bạn nhé phải mở bằng kim cương xanh. 100 K cho 1 set 3x thì quá ổn rồi còn gì, nội 2 món lv 5 tặng lần nạp thẻ đầu đủ chứng minh sự imba của set cam rồi. :D

10. csasonic

csasonic Donkey Kong

À cho mình hỏi nấu ăn đâu có piza hải sản đâu
    lv kỹ năng cao nhất là 23 chế ra cá mú nướng tìm mỏi mắt hok ra ai chỉ dùm với :((

11. gvndarkangel

gvndarkangel T.E.T.Я.I.S

Éc cái Pizza Hải Sản là đi câu cá chứ k phải nấu ăn bạn nhé @@ Tìm hoài nó không ra là phải rồi =.=

12. 1st|ThePoligon

1st|ThePoligon Waiting to respawn GameOver

mình chơi PT, lúc PVP với TS đều áp sát được nhưng toàn bị nó bật cái 2 súng lên bắn pằng pằng x N lần người cứ bị đơ không chạy được .. có cách gì counter cái trò đó của bọn TS không :|

13. hoangphuong.act

hoangphuong.act Youtube Master Race

game nay pvp không hay lắm . không thể hiện được đằng cấp

14. xxhellboy

xxhellboy Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

game tàu thì pvp vậy cũng tạm chấp nhận đc, ko nên khắt khe wa :5cool_big_smile:

15. thuongmi8488

thuongmi8488 Donkey Kong

Hnay mình làm nhiệm vụ chính ! tìm tinh hoa vương quốc...! nó bảo vào phụ bản đánh lấy đc, mình làm theo đúng nv nhưng mãi ko xong!! cho mình hỏi phải làm tn :| đây là nv của 20-21-22 gì đấy mình cũng ko nhớ cxac'

16. ThanChetSong

ThanChetSong Donkey Kong

Mình cũng bị y như bạn này :) Nhưng nv yêu cầu kím 2 tinh hoa, tinh hoa lam nhân vs tinh hoa vương quốc. Tinh hoa lam nhân thì kím đc rồi nhưng tinh hoa vương quốc thì đi phụ bản mãi ko đc. Ai giúp đỡ với !

17. gvndarkangel

gvndarkangel T.E.T.Я.I.S

Ban nhat chi dc 1 cai ben map con trau thoi ha!zay ban vao tui ben phan o dao cu nv ban bo cai tinh hoa ma ban vua nhat dc !roi lai vao danh lai 2 map la dc ak !;)

18. thuongmi8488

thuongmi8488 Donkey Kong

Phân biệt pet khởi linh với nguyên sinh kiểu gì nhỉ?

Đi mua con pét về hí hửng lấy ngọc ra quay nó làm ngay câu " Thánh,...." như trong hình của chủ thớt thì vỡ mồm rồi:eek:

19. ThanChetSong

ThanChetSong Donkey Kong

mình bị dính con này đó.mua dc 50kv hí hưởng tưởng rẻ,vác về định trùng sinh thì hỡi ôi..bi h vứt không đó.nhìn thì phát tức mà del thì k dám del.hic,dùng thì chả có skill nào đáng giá mà dùng. :((

20. gvndarkangel

gvndarkangel T.E.T.Я.I.S

chỉ vào cái đầu con vịt đó.nó hiện chữ nguyên sinh, hay biến dị, hay khởi linh đó. ^^