Cùng luyện tập Build Order với Green Tea AI!

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi ptanhkhoa, 27/7/10.

1. culicuiga

culicuiga Mario & Luigi

=)) thế thì cậu chỉnh luôn max hp của địch là 5% luôn đi cho nó dễ tập luyện :)) cậu có thể đem đội quân 10 thằng của cậu sang mà tha hồ càn quét 8-}

2. dragonriderx9

dragonriderx9 T.E.T.Я.I.S

Mình có ý kiên bác Khoa nên chỉnh lại chứ bọn máy nhiều khi nó khôn quá tàng hình từ nhà mình tới nhà nó mà mới đến sát nhà nó đã quét rada rồi hoặc chới lém bomb nguyên tử của terran mình đặt vị trí bomb rơi chỗ nào là quân nó tản ra hết hiz=>bó tay hoặc để cái này ở Very hard hoặc insame thôi để ở hard thấy hới chán!Được cái bây h bọn máy giờ đều vãi mình vác quân đánh nhà nó nó lại mang quân móc nhà mình mới đều chứ tìm nhà nó mãi cứ bị nó móc hoài, mà nó thấy solo ko lại là đem toàn quân ra móc mới ghê chứ=))!

3. caygayden

caygayden Fire in the hole!

Máy còn chơi mấy trò đấy cơ à, hay đấy :))
    chưa thử bản 0.54 của bác Khoa, mai chơi :)

4. Reddie

Reddie Donkey Kong

He he , đánh với a i này xong ngồi xem replay học tập từ a i này được vài mánh pt quân :)) .

Ví dụ như zerg vào đầu nó đẻ 10 drone xong nó xây nhà gas , thế là 9/10 làm 1 con nữa , con kia nở xong bỏ nhà gas đi hoàn tiền và có 11 drone , 1 con xây spawning pool :)) Công nhận cái vụ ai này hay :))

Mình là dân amateur , đánh với cái ai green tea normal mãi ko thắng được T.T , trong khi cái ai normal của blizz mình thắng liền T.T

Chỉnh sửa cuối: 11/8/10
  5. bumduy

bumduy Youtube Master Race

Thế này :| cái con zerd chắc nó bị gì rồi.Mình nghịch Insane GT AI 0.54 không ngờ nó bị thế này :| Nó chẳng thèm đánh mình ++ ngồi nhà đú đởn với mỏ vàng rồi chỉ ra lính đầu,toàn lính đầu :| tới phút 20 mấy thấy lạ quá lấy rada scan thử :| sau đó invi vài chú xì níp pơ sang _ _! cái quái gì chả bik chỉ kết cục là thế này ++ Lão khoa chỉnh lại xem :|

6. ptanhkhoa

ptanhkhoa GVN D3 CHAMPION

^ AI không thiết kế dành cho bản đồ Fastest bạn à :), bởi vì tớ thiết kế AI phải mở rộng bản đồ, xây nhà thứ 2 xong mới xây gas.
    Nếu muốn sẽ thiết kế AI riêng dành cho Fastest Map, lúc đó AI sẽ tập trung phát triển trên một mõ mà thôi.

7. bumduy

bumduy Youtube Master Race

Ax..ra vậy ++ hèn chi nó cứ ru rú ở nhà úm với cái mõ .Hix.vại thôi để chơi map thường vậy . Cái map nài tớ tự tạo nên chắc có vấn đề :|

8. taditest

taditest Leave Luck to Heaven ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Các custom map cần mình phải chọn slot cho computer (vd như map IncomeWar) vẫn chưa có launcher nào cho chỉnh được sao? :|

9. red_evilspirit

red_evilspirit Dragon Quest

K đâu bạn, bạn chỉnh Free for all thành user map settings xong chạy game là được thôi, đấy là cách chạy với các custom map mà :D

10. taditest

taditest Leave Luck to Heaven ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Cách đó chỉ chơi các custom map mặc định cho AI chạy sẵn như TowerDefend thôi. Còn loại map cần mình phải tự bật slot cho computer, vd như đánh DoTA với hero AI (AI tích hợp trong map) thì launcher hiện nay chưa chỉnh được.

11. dragonriderx9

dragonriderx9 T.E.T.Я.I.S

Thế có cách nào để chơi đc map Dota với AI không bạn mình cũng thấy load vào game có vẫn đề mà xem video không thấy thế!

12. terminatorx

terminatorx Donkey Kong

vâng em cũng tính hỏi cách đấy nữa bác nào pro chỉ với :D

13. terminatorx

terminatorx Donkey Kong

cho em hỏi có cách nào làm thành game góc nhìn người thứ 3 nữa đc ko :)

---------- Post added at 16:15 ---------- Previous post was at 16:13 ----------

tụi nó chụm lại làm cái bọc để làm gì thế nhĩ chắc *** ra bãi đất cho nhìu hơn à :))

14. Reddie

Reddie Donkey Kong

Hic , công nhận máy khôn vãi ra , đánh với normal thôi mà cứ nuke là tụi nó tản hết , thậm chí còn ra đứng cạnh ghost của mình nữa ....:-S . Mà máy cheat map à , expan căn cứ ở đâu là nó đã ra thọc mình rồi :-S .

15. terminatorx

terminatorx Donkey Kong

chỉ cần vài 3 chận là bắt bài được nó ngay á mà cũng chừng ấy quân rồi rush nhanh giệt gọn mình cứ thủ đi nuôi quân đánh 1 lần song

16. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

sao File SC2 AllInOne extract ra báo error @_@ ko chạy được file SC2.exe => ko vào được >"<

17. terminatorx

terminatorx Donkey Kong

sao lắm người bị thế nhĩ :| lạ thật mình làm phát được luôn ah có thể là do bản crack razor chăng

18. ptanhkhoa

ptanhkhoa GVN D3 CHAMPION

Update bản 0.55 ^^ .

19. Twa

Twa Dragon Quest

chơi bác phải hay cho nông dân đi lượn lờ , và cắm ở các tháp soi nhiều vào thì mới lắm đc tình hình xem thằng đó chơi quân j` mà con biết cách đối phó !!

20. hieupharma

hieupharma Mr & Ms Pac-Man

0.55 có cải tiến gì thế bác Khoa ^^