Cuộc chiến HB va EF

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi htkc0203, 21/8/09.

1. Dee8Tee-OanỨc

Dee8Tee-OanỨc Donkey Kong

chú não cạn vl [-X
    anh ko nói vs thằng não cạn
    phải giải thik tới lần bao nhiêu chú mới hiểu toàn bộ câu chuyện về việc so sánh thứ hạng vậy
    cái chuyện HS vs NGô Giống chuyện UnC với VT nó là 2 thời điểm khác nhau
    hiểu chưa
    thằng não phẳng , đến bực ...........

2. pxtanhGVN

pxtanhGVN Youtube Master Race

Shuri làm gì lo lắng thế, muốn là mình thì là mình, chửi nhau trên forum cho đỡ miệng sao????
    anh ít vào post bài, nhưng những chuyện chửi nhau, thì không hay.

3. LaViola

LaViola T.E.T.Я.I.S

Hài hước vkl .Cái LM Unc mà cũng được đem ra so sánh sao =))=))=)) .Đến chết mất :)) .

4. anhsaobuon8x

anhsaobuon8x Mr & Ms Pac-Man

Thời điểm GVR còn chơi thì đúng là có vị trí ở Quan Độ đấy chứ ko như giờ đâu.Hắn có cái lý để tự hào mà.

5. Dee8Tee-OanỨc

nản khi nói chuyện với thằng não cạn :):):):):):):)

6. shuri711

shuri711 Vác Cứng ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

mới chơi phỏng :-? mới chơi thì ko trách đc :-j

@abte : lo lắng cái j hả a :-/

7. Dee8Tee-OanỨc

1 nó là thằng não cạn , cãi cùn
    2 là thằng mới vào quan độ chưa quá 49 ngày

8. anhsaobuon8x

BossN bớt nóng,4R này ko có naka thì hình như ko đc vui đâu,nhạt lắm,ko phải mình nịnh nọt bợ đỡ gì nó,nhưng công tâm mà nói có nó thì các bác còn có người đôi co,nó đi rồi lấy ai đôi co,nói chuyện gì mọi người cũng tán đồng,làm gì mọi người cũng nhất trí,ko ai phản bác,ko ai tranh luận,miết rồi cũng chán.Tuy đôi lúc naka nó có hơi cùn 1 tý nhưng các bác đừng xua đuổi nó thế 1 mình nó dám đối khẩu với cả 4R này chuyện đôi khi nó đuối lý đâm cùn cũng dễ hiểu mà.:(

9. PhụcLong.ỶThiên

PhụcLong.ỶThiên Mr & Ms Pac-Man

Lý luận không cãi lại người khác được nên mới đem số đông để hùa vào đè chất lượng ;)). Một mồm không cãi được thì lôi cả đống vào để đánh hội đồng, mọi người vào thấy nhiều người hội đồng một người thì lại Hùa vào ;)) tâm lý cơ bản của người Việt Nam không chỉ riêng về game mà cả làm ăn nữa ;))

Cho em cái lý luận nào để em biết là em cùn cái ạ :D , chẳng qua ở đây là GVN và có liên minh của GVN thì mới toàn dân GVN vào thôi bênh nhau là chiện thường.

Hỏi xem có ai lập ra một cái topic hỏi đáp cùng nhau không một bên hỏi một bên trả lời trả lời xong câu của bên kia thì được hỏi ;)) hỏi ai dám làm nào ;)) em xin vào tiếp chuyện luôn không phải xoắn ;)).

10. tottochan

tottochan T.E.T.Я.I.S

anhsaobuon đã có cái nhìn khách quan,đã ý kiến mà có người vẫn chưa ngộ ra nhỉ:-"

11. PhụcLong.ỶThiên

Khách quan là phải có dẫn chứng , đó mới gọi là khách quan. Còn Việc nhận định , thì là do quan niệm rồi bạn thân mến. ;;). Cứ hỏi đáp 1 đối 1 tớ sẽ trả lời, tớ sai sẽ tâm phục khẩu phục không việc gì phải đôi co làm gì nhiều ;))

12. anhsaobuon8x

Là do chủ quan nhận xét thế thôi,naka có quyền ko phục,ko sao mà,thấy cậu bị hội đồng cũng thương lắm nhưng thôi kệ,hùa với cậu lại có người bảo tôi bợ cậu:)):)):)):))

13. PhụcLong.ỶThiên

Tại sao phải Hội Đồng ?
    Lý Do gì phải Hội Đồng?

Ví dụ luôn cho nó vui : Trương Phi 1 mình không ăn được Lữ Bố thì Quan Vũ vào , Vũ vào đánh cũng không lại thì Bị vào cuối cùng Bố phải chạy ;)) đấy nó gọi là Hội Đồng ;)).

Lý do thì ai cũng biết ;))

14. Vô Ưu

Vô Ưu Dragon Quest

tiếp đi bác Long, em ủng hộ bác, riêng về cái khí khái xông vào tận sào huyệt GVN cũng thấy được chiến ý vô tận của bác rồi ;;)

15. kei1989

kei1989 Donkey Kong

HB còn vs EF ko thế ? Sao ko thấy chiến báo gì nữa :|

16. huyhoang0020

huyhoang0020 Mr & Ms Pac-Man

còn chiến nhưng mà bên EF án binh bất động , quân lính đâu mất rồi ko bit nữa, còn bác HMH thì chuyển hòa bình, đang tích cự farm MH, ai muốn xem cứ search tọa độ nhà bác ấy, lúc nào cũng thấy 4,5 đạo MH :D

hiện tại chỉ có chiến báo phá nhà, kô có úp sọt, kô có đâm đầu nướng quân nữa :( nên phóng viên ko post ^^

17. tottochan

tottochan T.E.T.Я.I.S

đọc lại bài của bác BossN đê ;)),bác ấy post dành riêng cho bác cái theo bác gọi là dẫn chứng ấy :))

18. PhụcLong.ỶThiên

Em nói roài câu chữ của BossN nếu viết đoàng hoàng thì sẽ đọc còn viết kiểu kia em không có sức vì mẹ em và cô giáo em không dạy như thế bao giờ cả :-*

19. LaViola

LaViola T.E.T.Я.I.S

Ko biết bác Phục Long Ỷ Thiên có phải Phuc Long trước chơi 9d ở sever Ỷ Thiên ko nhỉ :D

20. PhụcLong.ỶThiên

^^ không phải tớ chơi webgame lần đầu tiên là chơi LV chơi game online đầu tiên là CF ^^