Cuộc giao lưu tháng 9

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Chaos Yu, 9/8/03.

1. reccax

reccax Youtube Master Race

Này mấy hyunh đệ đang ở TP (CMTT .Q3 gần chợ Hoà Hưng ) Có hyunh nào ở gần đây hông , cho đệ học hỏi zới?
    -Ông Nghĩa_acqui chừng nào lên đấy , em ở trên này rùi , nếu ở lâu thì em sẽ đến chỗ hẹn , chỉ sợ là 24 phải về rùi . Có thằng nào rảnh thì rủ nó đi(hay rủ thằng Migawa đi hoặc oceon logancũng được)

2. 4eyes

4eyes The Warrior of Light

Ậy mấy ngày đó mắc thi rồi, chứ không mình tới dự giao Lưu luôn chớ đợi ông tới làm gì.

3. migawa

migawa Mr & Ms Pac-Man

SAU NHIỀU THÁNG RA TỪ LÒ Ò ANH NGHĨA TỪ MỘT NGƯỜI KHÔNG KNOW GÌ , TÔI ĐÃ TRỞ THÀNH MỘT NGƯỜI ĐỆ TỬ KHÁ LÀ ƯU TÚ NHA , THẾ LÀ VŨNG TÀU NHƯ YUGO MỌC THÊM CÁNH RÙI , và con rabbit đã chính thứ là tài sản ò tôi và dĩ nhiên nhiều món nóng hổi đang chờ quý vị theo trường phái NGHĨA : KHÔNG ĐÁNH THÌ THÔI , ĐÃ ĐÁNH LÀ DÙNG MỌI CÁCH ĐỂ THẮNG , HÂHHHAHHAHHAHHAH

4. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

haaaa...tui dzừa mới đào tạo xong tên Migawa...heeee...do thời gian gấp rút wá nên tui chỉ bắt nó luyện con Alice thui...heeee...mấy ông hãy coi chừng nhe...như dzậy là chỗ tui sẽ có tui ( cầm dầu ) , đệ tử : oceon logan , tuấn-tiểu nhân , Migawa...heee...
    To reccax : 27 này anh mới xuất phát...nếu em đợi ko được thì cứ tìm vài tên đánh để cho lên kinh nghiệm , em cứ hẹn địa điểm cụ thể là có người xuất hiện à...

5. Xion

Xion Donkey Kong

Đúng là trường phái Nghĩa : nổ dã man ^_^

6. reccax

Này Xion huynh không tin seo?Nhưng thử một lần xem bạn sẽ biết ngay mà . Tụi tui ngưỡng mộ cách đánh của ông Nghĩa nên học theo thui .
    To Nghĩa-acqui:Tên Migawa hắn nhập môn trước đệ có một chút mà sao nổ quá zậy? Chỉ tại đệ ít luyện thui , nói với hắn đệ sẽ "páo chù "đó. Sao hyunh không hợi tụ hết anh em hyunh đệ lại đấu một trận ra trò xem , sẽ vui lắm đó .
    Lần này lên nhất định hyunh phải cho họ biết trường phái của ta mạnh như thế nào nhé . Còn tên Migawa kia đừng làm anh em mất mặt nhé , đợi ta tu xong sẽ đấu zới ngươi.
    Thật là xui lần này tui không tham gia được nhưng tui sẽ cố gắng luyện Long và " Con cọp sẵn sàng vồ bạn bất cứ lúc nào.
    Sự thức tỉnh của chúa sơn lâm HAHAHAAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA.

7. Xion

Xion Donkey Kong

Tui ko có ý gì đâu, chỉ là giỡn thui vì thấy sao cha nào vừa tự xưng là đệ tử nghĩa thì tức là là ...giống nghĩa về nhiều mặt, trong đó có mặt nổ ^_^ Tui ko có ý chê bai gì đâu, nổ thì nổ mà giỏi thì vẫn giỏi , giống nghĩa đó thôi.
    Còn chuyện đọ sức thì ko thể vì tui ko ở HCM, tui ở tít NT ^_^
    Vả lại mấy ông mà luyện với nghĩa thì quýnh khá lắm ^_^

8. Chaos Yu

Chaos Yu Legend of Zelda GameOver

Hê vậy tháng 9 gặp nhau vào ngày mấy vậy,tuy ở chung với ban tổ chức nhưng tui chẳng biết gì ráo.Nghe Acqui nói 27 xuất phát vậy là 28 đấu phải ko,đấu sáng hay chiều vậy.
    To Xion: tui thấy kĩ thuật đánh của ông đâu có kém ai đâu bác đủ tiêu chuẩn hạ tui cái 1 mà.
    To Reccax:mong có cơ hội học hỏi thêm nhiều ở bác.

9. Xion

Xion Donkey Kong

He he, Chaos yu à, kém nhiều lằm ^_^
    Bây giờ thì khá hơn rồi, nhưng hạ hết thì còn phải xem ^_^

10. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

To Reccax: Migawa nó chỉ luyện có 1 con Alice thui nhưng mà nguy hiểm lắm...có khi nó còn làm tui lâm nguy nữa kìa...còn muốn hội họp để oánh cho đã thì dễ thui...cứ dzào khoảng 3 rưỡi 4 giờ là tụi nó họp mặt tại cái chỗ tui hay chơi đó...heeee...
    To Chaos yu : 27 tui lên để mà kéo mấy tên hổng chịu đi còn cái dzụ thi đấu thì hỏi Bùi mạnh á...hắn đề xướng mà...theo tui thì khoảng 9 giờ 9 rưỡi là được...heee...oánh cho đến tối luôn cũng ko sao...dzui mà...

11. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

Thôi đi nổ vừa vừa thôi ! Mắc công tới bữa đó thầy trò ông đem theo cái mền đặng trùm mặt mà về !

12. reccax

Tui thì có gì mà đáng học hỏi , xét về trình độ thì tui kém nhất trong nhóm đó. Nhưng theo tui nghĩ nếu có sự cố gắng và kiên trì ta sẽ không thua kém ai

13. Sirius Sam

Sirius Sam Legend of Zelda

Ngày nào cũng được nhưng ko được là thứ 3,5,7 tại mắc bận học quân sự rồi. Không tham gia vào ngày đó được đâu. Còn không thì chịu không đi được.

14. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

Không được tổ chức nhé

15. reccax

Đề nghị các bác không viết ngắn như vậy , định chat đó hả ?
    To nix-water:Kệ bọn họ còn nhiều dịp khác , lần này tui cũng không tham gia được

16. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

17. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

Cái chỗ này đúng là có hơi dơ đó, xóa tấm hình đó lẹ lên để người ta nói bây giờ

18. LongTigerKhoa

LongTigerKhoa Mr & Ms Pac-Man

Tui nữa, đành phải qua đây để kiểm tra một chút, mà đừng có quảng cáo F của chúng ta kiểu lôi kéo nữa được ko, làm thế hình như hơi mất giá!

19. A-TER

A-TER Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác ơi tui là lính mới mấy bác đang bàn chuyện gì vậy cho tui biết được không tui muốn tham gia quá

20. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

Tụi nó đang quảng cáo cho BRONVN đó mà ! Làm gì còn giá nữa mà mất ?A-TER có rảnh thì ghé qua cho biết !