Cuộc thi đố vui về GTA SA !!!

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi NIKITA KABUTO, 25/7/05.

1. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

ở vùng sa mạc, diablo cái gì đó, bắt đầu làm nhiệm v5i giết Pulaski tại đây

2. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Lai còn có cả thị trấn ma nữa hả????????? :-/ ở đâu thế ??????? ;;) cho tui biết với, qua đó chơi cho vui :D

3. gantas

gantas Mr & Ms Pac-Man

Chắc pác lại muốn ám chỉ Liberty City phải không :D Tui chỉ đóan thế thôi, có gí thì đừng tránh tui nha :D

4. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

bên liberty city đó đúng rồi bên đó giờ không như trước nữa mà vắng tanh như ma qua bên một lát rồi thế nào cũng rớt xuống một khoảng trống không có lối thoát :-s còn một câu đố nữa nè đố các bác máy bay nào hiếm nhất trong gta san andreas kể ra 3 chiếc ;;)

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Cái thị trấn này nằm ở sa mạc chỗ Las Ventura, gần sân bay của mình í. :)) Cũng ko hẳn là thị trấn ma ( vì nó ko có ma :)) ) nhưng mà cả thị trấn thì nhà cửa cũng khá nhiều mà người thì chả thấy 1 bóng .... mỗi lần vào thấy cũng ghê ghê :'>

6. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Đố tiếp nhá :))
    Bạn có thể kiếm 1 chiếc limousines màu ĐEN bằng cách nào ? :))

7. Phien

Phien DT

Tui cũng tham gia nữa:Cho biết trườg dạy lái máy bay ở đâu

8. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Đây chắc là câu hỏi, yêu cầu sang box hỏi đáp nha. Cẩn thận vào lộn topic là ăn cảnh cáo đấy, thế là phiền lắm đấy :D

9. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Có bác nào giải đc câu đố của em chưa: Làm sao để có thể wa LV ngay từ lúc gặp con Catalina mà ko cần cheat hay mod gì cả?
    Câu tiếp nhá: với 8000$ trg tay, em có thể mua nhiều nhất bao nhiu viên đạn của súng M4? Chú ý câu hỏi của em là với bản GTA SA gốc chưa mod tí nào nhá!

10. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Bạn có thể mua trên 1000 viên đạn, sau đó ra vào chỗ bắn súng để nó trở thành bất tử đạn phải ko ? :'>

11. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

trả lời bác hei nè,kiếm được chiếc limousine màu đen khi làm nhiệm vụ giết thằng Zizzy ở San Fierro đúng ko??
    Câu của bác neik nè:với 8000$ thì có thể mua vô số đạn của súng M4 vì thực chất ko cần đến tiền mới có thể mua đạn,cứ ra cái khu vực góc dưới cùng bên phải bản đồ là có thể lưọm được ngay khẩu M4

12. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

To NI: Ko mua dc vô số đạn đâu bác, vụ bất tử đạn khi vào fòng bắn súng hình như chỉ có trên PS 2 thoai, chứ PC ko đc. Còn với 8000$ này mình chỉ mua đc 1 số đạn cực đại, và câu hỏi là bao nhiu viên đạn.
    To man: oài, em bảo là vào Amu mua cơ mà, ai nói nhặt mà bác cứ xuyên tạc câu hỏi của em thế?
    Em giải đáp câu hỏi trc của em nhá: muốn sang Lv 1 cách chính đáng khi mới gặp con Catalina thì cực kì đơn giản: chỉ cần đứng ở khu Red Country, càng gần fía LV thì càng tốt, em hay đứng ở Blueberry Acres(chỗ cái cầu nối RC và LV) và...tự tử. Sau khi wasted, màn hình tối đen lại, mở mắt ra thì mình đã ở 1 cái bệnh viện ở bên LV roài:D. Nhg cách này ko hay lắm vì mình đã wa LV roài thì ko đc way về LS hay SF bằng đg bộ nữa(đg bị chắn rồi còn đâu). Bác nào đã thử mà còn muốn way về chắc chỉ còn cách nhảy xuống sông rồi bơi về nhà thoai, yên tâm khi tới gần SF hay LS sẽ ko bị dính 4* như lúc mình bơi sang LV đâu:D!

13. Diablon

Diablon Mega Man

Các bạn nói đến Libirar City thì đường nào để đi đến thành phố đó ? Các bạn chỉ cho tui nhé ! Nhớ post hình lên đây nữa !

14. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

ông ơi,ông chưa chơi phá đảo àh,đâu có đường nào đi đến đó đâu.Chỉ là có 1 cái nhiệm vụ mình phải bay sang đó giết mấy thằng ba láp thôi,ai thích thì đi lòng vòng,ko thích thì đi về.Hết nhiệm vư đó thì cái thành phố đó chìm xuống biền luôn :)),hôm trước có ông nào thử bay mười phút trên biển mà có thấy gì đâu

15. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Sao lại ko có gì, em bay hoài vẫn thấy mừh, nhg em thấy... biển+trời:D.
    Em sửa chữa nội dung câu hỏi cũ của em chút nhá: Với 8000$ bạn có thể mua(chú ý là mua chứ ko fải nhặt nhá) đc tối đa bao nhiu đạn M4, và bạn fải xài trọn vẹn 8000$ đó mà ko đc thừa hay thiếu 1$ nào.

16. duelist

duelist Youtube Master Race

khà khà, cái này thì dễ quá, đó là đài Radio Los Santos chứ kô fải là Master Sound, còn thiếu jì kô?
    :D

17. Diablon

Diablon Mega Man

Thế àh ! Xin cảm ơn nhé ! Thế mà tôi đi lòng vòng trên biển nửa tiếng hôm qua mà kô thấy gì ! Xin cảm ơn đã nhắc nhở !

18. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Cũng không chính xác đâu , tui đã từng gặp bài này ở kênh Bounce FM nữa???
    Bản nhạc khi nhảy xe nằm trong phần Bonus Tracks chứ không thuộc kênh radio nào hết.

M4 và AK47 có thể dùng chung 1 loại đạn . Với 8000$ thì ta có thể mua 1 lần đạn M4 ( giá 4500$ , được 150viên) và 1 lần đạn AK47 ( giá 3500$ , được 120viên) . Như vậy có thể mua được 270viên đạn M4 và hết nhẵn 8000$:D

19. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

qua bên liberty city đó là một thành phố ma vậy dừng có qua bên đó bên bển đi chán lắm đố ông nào qua bên thành phố 3 của liberty city trong gta sa :p #>:)

20. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Có câu hỏi tiếp đây , ai biết trả lời nhá : cách chui vô trong garage xe của mình ở San Fierro ( không phải nhà để xe đâu mà là Jonhson's garage ấy)