da bong chan .7 nguoi

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi longkun, 22/5/07.

1. kendo3010

kendo3010 Mr & Ms Pac-Man

Mày phải nói rõ thời gian cụ thể để anh em còn bít chứ cứ nói tối thứ 5 thì ai bít.

2. kendo3010

Nữ thần ơi tình hình là tối thứ 6 a e rất nhiều người rảnh hay chuyển sang đá tối thứ 6.Nếu mày chưa đặt sân thì bảo tao bít,gọi điện cho tao vào số 0986775782.
    TGM

3. p1pp0

p1pp0 Mr & Ms Pac-Man

_Hi vọng thứ 5 trời ko mưa.A e đi đá bóng đầy đủ sân Y nhé.Thời gian 8h tối.ok
    _Cường Dz:mày Die chưa,sao dạo này im hơi lặng tiếng thế;))

4. p1pp0

p1pp0 Mr & Ms Pac-Man

_MỌi người nhớ nhé.Đúng 8h30 tối mai có mặt tại sân Y.Mong mọi người đi đầy đủ.ok

5. kendo3010

Vậy là đã đặt sân rồi nhé,team ProA đến đầy đủ nhé.
    Nói chung là ai yêu thích game pes và bóng đá ngoài đời thì đến tham gia cho đông vui nha.
    Ai ko bít đá thì đến cổ vũ,bắt độ.

6. p1pp0

p1pp0 Mr & Ms Pac-Man

_Đã đặt sân từ Thứ 3.Tối nay{thứ 5} kiểu gì cũng phải đến đó.Ko mất oan 1 lít...

7. NORMAN

NORMAN C O N T R A

Trận đấu vòng loại Asia Cup 2007 giữa đội Xờ Chít Chim gặp ProA đã kết thúc. Hiện tổ trọng tài đang thảo luận riêng để kết luận tỷ số là 5-2:o , 4-2:o :o hay 4-1#>:) nghiêng về đội Xờ Chít Chim.=))

8. p1pp0

p1pp0 Mr & Ms Pac-Man

_Hôm nay dc cái đá vui vẻ,khỏe người mà lại ko mất tiền:D a NORMAN nhỉ:))

9. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

SAo đội ProA lại để thua đậm thế :-w Mất mặt quá .
    Qua vụ đá bóng chân đi , trở lại cái vụ 4 vs 4 với team đường phố nào . Bây giờ đá được rồi đấy ;;)

10. Kaka86

Kaka86 Youtube Master Race

đá tiền sân tiền nước thì đá với bọn em đi. thèm đá bóng quá ^_____^. cứ đặt sân rồi báo trước cho e khoảng 5 ngày nhé :D . các bác thông cảm. lâu rồi ko đá bóng nên cần có thời gian chút để gọi người :D. đá tối cho mát nhé... giao hữu tí cho vui nèo ... :hug:

11. sulik

sulik Donkey Kong

Bravo Street Team, phải thế chứ ! Đấy, proA đấy, nghe bẩu có ku Nam...hớ hớ hớ. Miềng xứng đáng được ngợi khen vì dùng quá tốt chiêu khích bác, tiếc là vẫn thiếu Duy gay chứ ko thì còn chết nữa....:D
    Bravo The Original proA !:hug:
    Tuần tới phải đi mới được !

12. p1pp0

p1pp0 Mr & Ms Pac-Man

_Nói thì hay lắm.Sao bảo thứ 6 đá mừng tốt nghiệp cơ mà:D.
    _To KAKA86:Ông thích đá thì phải đặt sân chứ,ai lại bảo người khác đi đặt.Sao lại có kiểu buồn cười thế nhỉ.Đặt dc sân bọn tôi chiến liền.ok
    _To NORMAN:A nên bình luận ít thôi.Ai đời chuyện gần 1 năm rồi đem kể đi kể lại.Chuyện a bị gãy tay nói thật 100% hoàn toàn do lỗi của a.Bọn giữa sân bị mất bóng{ko phải e} thằng tiền đạo đội bạn co chân sút,e lao ra cản phá bóng ai ngờ bóng đi xuyên qua 2 chân{thằng này rùa}.Bóng đi rõ ràng là nhẹ hều thế mà anh lại để quả bóng trượt tay vào gôn,lại còn gãy tay.Chả hiểu e lỗi gì mà kêu ca cả năm trời{lần nào cũng kể}.Chả lẽ cứ là e thì phải cướp dc bóng+ ngăn ko cho đối phương sút?Lần này đá cũng thế,rõ ràng e bị phạm lỗi quá thô như vậy mà ***** nói dc câu nào,ở nhà thì còn cả 3 thằng mà lại để thủng lưới,rồi lại kêu vớ vẩn,lúc e ghi bàn thì chả nói gì.A nên xem lại mình...

13. SN_handy

SN_handy C O N T R A

tao có thấy ông ấy nói gì đâu mà mày bảo chuyện 1 năm đi kể lại.

ờ mà nói chung là đá với bọn đường phố này cứ tìm cách chém thằng nữ thần là xong, mình nó phải chiếm cỡ 70% sức mạnh đội rồi

14. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

EM tưởng phải gần 90% chứ ;;) :)) =))

15. NORMAN

NORMAN C O N T R A

================
    Thằng này vừa hoắng vừa điêu!:-s Gãy tay hồi nào:o ?. Ai có khả năng sút mà làm gãy tay gôn thửa của Sờ Chít Chim?:cool: . Ở HN này dân đá phủi may ra có Thìn Gulit đá sân Kim Liên mới có khả năng đấy thôi.#>:), chú nào đá sân này khắc biết:whew: Năm mới nói chuyện mới nhá:wink: Trận vừa rồi chú hở ra được qua nào là xoay như xoay R3. Nhiễm à?. Quả 3-1 là chú thích thể hiện đi bóng qua 2 người, nhưng Sơn Chầy nó không thích thế nó xuống tấn chú quay đơ ra còn nói được ai=)). Hậu vệ biên thì cầm bóng ra biên ra biên mà rê ai cấm, sao cứ phải rê vào trung lộ?:-s :-$

16. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Thế rốt cuộc là thứ 2 có đá ko đây để biết đường nào ?
    @Nữ Thần : ông có xem đá bóng trên TV bao giờ ko ? Có thằng hâm nào đá trung vệ mà trước mặt là 2 TĐ lại dùng chiêu "Zidane 360 độ" ko ? Đồng đội của ông nói đấy, ko phải tôi nhé. Mô Phật.

17. p1pp0

p1pp0 Mr & Ms Pac-Man

_TO NORMAN:Ông này điên.Quả đấy thằng HẢI gì đó nó nhằm chân e mà đá.E làm lìn gì mà quay với chả ko quay.Mù cũng đừng nói lung tung chứ bác.Ăn nói toàn loạn,chả đúng chủ đề gì...
    _TO TERMINATOR: DIS,bảo ai hâm đấy.Ông này ăn nói giờ điên mẹ nó rồi.Quan trọng là đá thế nào.Ai thích thể hiện{nhất là khi dẫn bàn} thì kệ người ta.Bóng đá=nghệ thuât-miễn là giữ dc sự an toàn.Có thằng nào đá dc vậy ko,***** biết còn ăn nói bậy bạ.ĐÉo hiểu sao giờ toàn bị ông này nói đểu vậy nhỉ.Ông cứ lo đá cho PRO A đi.Ông hỏi xem có thằng nào đi bóng qua dc tôi ko ,hay chặn dc tôi đi bóng ko hay toàn phải lôi 2,3 thằng ra rình rập.Làm thủ môn thì bít gì.Vấn đề là đá có hay hay ko,đóng góp vào lối chơi thế nào.Trước còn thấy tôn trọng,giờ toàn nói những điều chả liên quan đến mình.Ông này giờ điên mẹ nó rồi...

18. datbeo

datbeo The Warrior of Light Lão Làng GVN

thôi đc rồi...Nữ thần đá vãi đặc sản...:))...

19. p1pp0

p1pp0 Mr & Ms Pac-Man

_Vậy ĐẠT BÉO lần sau nhớ đi đá nhé.ĐẠT BÉO+3TÍ=niềm vui lớn của TEAM STREET;))
    _To TERMINATOR:Cái mà gọi là hậu vệ rê qua 2 tiền đạo= kiểu của ZIZOU ấy,ko bít thì im mồm nhé.Trước trận tôi và Hải BIN Laden gì đó có chút "nói chuyện",nên thằng đó có bóng cứ cố vượt qua tui,còn khi tui đoạt bóng của nó đương nhiên là cố tình cầm bóng lượn lờ qua mặt nó,KQ của cuộc đấu giữa 2 người và 2 TEAM như nào thì ai cũng bít.Nếu có tức gì với nhau thì cứ nói ,ko phải nói đểu vậy đâu,đừng nói là chuyện ở NETVIET nhé...
    _Đá bóng 7 người này cũng nhiều điểm tương đồng như bóng đá đường phố.Hậu vệ,tiền vệ hay tiền đạo cũng ko khác nhau nhiều.Nhưng đá hậu vệ thì tham gia nhiều vào lối chơi trên sân nhất,ko chỉ đoạt bóng của đối phương mà còn tích cực lên tham gia tấn công,vừa là hậu vệ,vừa là tiền vệ hay tiền đạo là vậy.Ai chả muốn gi bàn ,nhưng ghi bàn mà ít dc chạm bóng,ít dc tham gia vào lối chơi chung thì dc gì...Nói trước thằng nào tham gia đá bóng vui vẻ thì hẵng nói,nói năng mất đoàn kết ,nói đểu lung tung thì cút mẹ mày đi.Nhớ đấy:-w

20. SN_handy

SN_handy C O N T R A

mày đừng nghe bọn nó nói đểu nữ thần ạ. chúng nó thấy mày đá hay nhất team đường phố nên tìm cách khích mày đấy

@Thảo: ông biết gì về kỹ thuật mà chê nó, đá pes ông còn chả rê qua được thằng nào nữa là đá bóng thật