Đại bản doanh của Super Noob Team

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi SN_handy, 6/3/06.

1. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Tổ chức giải chưa phải là mục đích của team vào lúc này, lo tập trung đá eswc cho tốt cái đã, tính sau.

Còn giải của bên WE Thăng Long thế nào thì cũng kệ họ, ko phải việc của Super Noob Team

2. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Hix... Cóa ngay cóa ngay ...
    SN_romeo tiếp tục truyền thống : Thắng đối đầu nhà Vô địch (1 thắng - 1 hòa) và ... hix ... hòa quá nhiều
    Tuần trước hòa 3/8 trận đã khổ rồi
    Tuần này chơi nổi, hòa hẳn ... 4/8 mới đau chứ :((

3. L1+O->o-<

L1+O->o-< Youtube Master Race

híc lâu ko vào thấy nhiều thay đổi quá. anh em cho hỏi đá vòng loại ESWC đăng kí đâu thế . ko thể đọc hết bài viết của anh em chuối quá .

4. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Tháng 5 mới đá vòng loại eswc, hiện giờ chưa cho đăng ký.
    Còn tháng 4 sẽ tiếp tục có giải khởi động tại clan Vie, theo thông tin bên BTC thì là tuần đầu tháng đá (hiện cũng chưa cho đăng ký nốt :D )

Nhắn chung với các anh em muốn vào team:
    Super Noob Team hiện ko có ý định tuyển thêm người nữa, con số 6 thành viên hiện tại sẽ ko tăng thêm đến ít nhất sau eswc. Cám ơn sự quan tâm của mọi người

5. L1+O->o-<

L1+O->o-< Youtube Master Race

xin cảm ơn . #>:)

6. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Tuần này SN_handy cũng hòa 3 trận còn gì, 2 trận hòa SN_Romeo với 1 trận hòa SN_Terminator.

Vấn đề của em chính là để hòa với SN_yugi 1 trận, đáng lẽ trận ấy phải đá thực dụng để thắng, đằng này hơi hoa lá quá.

Cựu vô địch SN_Anhtn tuần này mất phong độ thê thảm, tụt xuống áp chót bảng. Kiểu này các giải sau gay go đây, 2 nhà vô địch + thằng Patriot nữa, mệt cho mình

7. SN_Anhtn

SN_Anhtn Youtube Master Race

Tuần vừa rồi đá tồi quá, chẳng hiểu tại sao. :o
    Chủ nhật tuần này không biết có tổ chức giải nội bộ không, bởi cựu vô địch SN_Anhtn và đương kim vô địch SN_Terminator đều vắng mặt vì bận thi???
    Chủ nhật tuần sau hình như là sang đầu tháng tư rồi thì phải? Không biết là đá nội bộ hay khởi động ESWC nhỉ? SN_handy trả lời giùm cái.

8. capella

capella Youtube Master Race

Chiều nay em được anh Ngoc Anh giới thiêu về giải EVpro sắp tổ chức em rât muốn tham gia các anh có thể cho em chút thông tin ko ::) em có đọc mấy bài viết trong box hình như tháng 5 giải mới diễn ra phải không ạ ? nếu vậy các anh có thể cho em tham gia luyện tập cho tới khi giải diễn ra được Ko :'>

9. SN_handy

SN_handy C O N T R A

@SN_Anhtn: giải tuần này ko làm vì mọi người đều bận cả.
    Sang tuần sau thì SN_handy ko tham gia vì đi thực tập mất rồi. Hôm trước hỏi Diệp bên Zion thì thấy nói vẫn tổ chức giải khởi động vào đầu tháng 4, chúc anh em trong team ẵm hết giải :D

@capella: eswc vòng loại HN sẽ tổ chức vào tháng 5. Còn việc tập luyện cùng team thì ko thể vì team chỉ đá league nội bộ với nhau, nếu em muốn giao hữu thì thứ bảy hàng tuần có thể đến đá.

10. GREAT CEASAR

GREAT CEASAR Mr & Ms Pac-Man

ngọc anh ở HCM , you ở HCM or HN ? nếu ở HCM thì tháng sau sẽ có thêm giải trên PC cho you luyện tập đó.ok

11. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Ngọc Anh là đương kim vô địch giải khởi động eswc HN và cũng chính là SN_Anhtn :D

12. GREAT CEASAR

GREAT CEASAR Mr & Ms Pac-Man

nhầm , tưởng ngọc anh chủ e-live chứ.ok

13. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Vừa đá ở trường tổng hợp về, hỏi mấy thằng cu lớp 11, 12 đứa nào cũng biết anh Lâm Romeo :)). Thằng này tiếng tăm kinh vãi, ra trường rồi đàn em vẫn nhớ.

Có điều bọn ở đấy gà quá, đá 3, 4 trận phải mời em ra gấp, đá hơn nữa sợ mình lụt tay

14. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Bên Tổng Hợp có vẻ đá không tốt lắm nhỉ. Chả bù với bên ĐH Công Nghệ, toàn hàng khủng. Mấy bọn bên trường Công Nghệ đá toàn chấp SN_AnhTN trái rưỡi ;)) SN_AnhTN cứ gọi là camơrun ;))

15. capella

Oai' sao lai the anh Ngoc Anh ma em quen o ha noi co ma` trua nay em goi dien ru anh? di da' anh y bao la thu 2 thi nen ban ko da duoc ::) cac anh hay giao huu o dau O nhung ma giao huu hay " giao huu ". nhac lai nho hom truoc em co da voi may anh tren tong hop ghe wua. ru nhau da giao huu ma moi tran 30k tui nghiep em thua 2 tran hit hit

16. capella

( ko hieu sao em ko danh fon tieng viet duoc hit hit ) a` nick yahoo cua cac anh la gi cho em duoc ko ::) nick cua em la longkun86 em o mai dich moi thi xong nen kha' roi anh cu pm cho em hen ( hi vong duoc hoc hoi nhieu ) ::)

17. SN_Anhtn

SN_Anhtn Youtube Master Race

Điêu nó vừa vừa thôi. Không có ai tên là camơrun ở đây cả.

18. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Oạch mấy cha nội ơi mò ra BK đi!Ra hàng ông Cường đóa!Ở đó thì thôi rồi cú gọi là Trung Nguyên võ học luôn!:D

19. SN_Vip_Patriot

À đang có ý định chiêu mộ Cường BB vào team của mình anh em cho ý kiến đi!

20. SN_Vip_Patriot

Đang có 3 vị khách mời cao thủ muốn thủ sức team!Thiết nghĩ đây là cơ hội để SNT đánh giá chính bản thân mình!Anh em cho ý kiến