Đại hội Cờ Tướng lần 2!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi songokou, 29/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tjeu_j3a_vuong

tjeu_j3a_vuong Youtube Master Race

hì,chào anh em.mình mới tham gia diễn đàn và rất khoái cờ tướng.nếu anh em đồng ý và thỏa thuận ổn thỏa,mình cũng mong có 1 giải offline hoành tráng tại HN.về địa điểm thi đấu ko lo,bàn cờ mình có đủ (:D),tất cả các thiết bị khác như.. đồng hồ thi đấu,phần mềm chia bảng (swiss) .. đều có thể có dễ dàng !! 1 giải offline cho sự gặp mặt sẽ hay hơn là chỉ chơi qua mạng,đúng ko ? ^ ^ thân !!

2. quocnam06

quocnam06 Youtube Master Race

cho minh hỏi? tại sao mình ko thề download file crack Ichineechesss v1.0 trong file link trước vậy.

3. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II GVN Veteran

Đây này, cậu down về đi, giải nén rồi paste vào...::)

Các file đính kèm:

• Patch.zip
      Kích thước:
      860.7 KB
      Đọc:
      2
  4. thuytrans

thuytrans Youtube Master Race

Mình cũng ở HN, mình rất muốn được tham gia một giải offline. Có gì cho mình đăg ký một chân nhé (nhưng nhớ tổ chức vào T7 hoặc CN). Cheers!
    0989188900 - Thuy!

5. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II GVN Veteran

- Xin chào...::) Hôm nay vào gamevn thấy 1 điều bất ngờ, trong lòng vui không thể tả xiết...::) Giải thưởng đã được Admin trao cho các đối thủ xứng đáng. Thay mặt toàn thể các đối thủ, mình xin chân thành cảm ơn Admin và Mod CaroVN đã quan tâm đến giải Cờ tướng này.
    - Thời gian gần đấy, công việc của mình cũng bận rộn nhiểu, nên vẫn chưa có kế hoạch cho Đại hội Cờ tướng lần 3. Cờ tướng là một môn tuy nhỏ, những không thể thiếu trong Box Thế giới cờ này, việc duy trì Cờ tướng và làm cho ngày càng phổ biến rất quan trọng, vì thế trong thời gian đến mình sẽ bố trí công việc ổn định và sẽ dành thời gian cho Cờ tướng...::) Chúc mọi người vui vẻ...::)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.