ĐẠI THÁNH VƯƠNG- Tôn Ngộ Không (2)

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi taykiemquy, 3/5/08.

?

Nhân Vật Đáng Ghét Nhất

Poll closed 12/12/08.
  1. Bát Giới

26.2%
  2. Dương Tiễn

40.9%
  3. Âm Dương Ma

15.2%
  4. Đại Thiện

15.2%
  5. Vũ Sư

18.3%
  6. Đế Thích Thiên

17.7%
  7. Hung Linh Vương

14.6%
  8. Bắc Đẩu Tinh Quân

12.8%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoanghoihai

hoanghoihai Sam Fisher, Third Echelon Agent Lão Làng GVN

Có ai biết Nam Du Huê Quang ko,thằng này cũng từng đại náo thiên cung và cũng từng bị Phật pháp thu phục,đây có thể nói là ngang ngửa Ngộ Ko nhà ta đấy.NDHQ có 1 bảo bối là 1 cục kim chuyên..

2. Yakumo

Yakumo C O N T R A Lão Làng GVN

Tớ thấy thất biến hay đấy chứ, tại ngộ không chưa ngộ ra được thôi, nó cũng dài vô hạn được, h là vô hạn biến còn gì, đọc tập 18 khoái nhất đoạn biến hóa của gậy, chủ yếu là dùng đầu óc là đúng.

3. KytoSai

KytoSai Fire in the hole!

ặc tui chả thấy chán mà càng đọc càng máu , đó là cảm giác chung của mọi người chắc bác kô hợp với bộ này vậy kiếm bộ khác đọc thì hơn kẻo lại chê bai gây war
    Cái biến liên tục của NK khá sáng tạo gậy như ý dường như đã phát huy công dụng kô như trong phim chỉ là cây gậy bình thường kô hơn kô kém

4. NhocCoiXuong

NhocCoiXuong Legend of Zelda GameOver

Lâu lâu mới thấy ông Kytosai đúng 1 bữa :x :x :x
    ___Tui nói thật đấy mấy ông à, chê bai là quyền tự do của mỗi người nhưng phải biết lựa nơi mà chê bai chứ, tại sao sống yên bình vui vẻ ko chịu mà lại muốn gây war nhỉ? Mấy ông muốn thể hiện bản lĩnh đàn ông à =)). Coi truyện cho dù có đôi chút ko hài lòng thì cũng đừng có mổ xẻ, moi móc ruột gan phèo phổi ra, mấy ông tốn tiền mua truyện + mướn truyện về coi chỉ có zậy thôi sao???
    ___Tốt nhất mấy ông nào thích mổ xẻ tới cùng thì lập topic khác hay đóng của phòng tự sướng với ý nghĩ của mình đi.

5. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

thì vô đây dek có gì để bàn thì cãi nhau cho vui chứ sao =))

6. KytoSai

Có đồng chí nào có tập 1 - 4 làm ơn rãnh thì gõ giúp mấy cía đoạn hội thoại trong đó vào word giúp dùm cái >< kô có tập 1 nên giờ muốn làm từ đầu cũng chả đc
    Bác Nhoccoixuong có tập 1- 4 kô gõ giúp dùm cái
    ( gõ theo truyện từ trái sáng phải , gõ vô word thì theo thứ tự từ trên xuống dưới )
    Gõ 1 chap thôi cũng đc , mỗi lần kết thúc chap là có cái đoạn nói chuyện của khưu phúc long

7. thereds88

thereds88 Legend of Zelda

Ờ! Công nhận là đọc bộ của Trẻ xong rồi đọc bộ màu của KytoSai đã thật! Kyto có nhờ tui gõ hộ mấy chap trong tập 1! Down về coi mấy chiêu của Tam nhãn với con Cửu bất tượng trông đẹp vãi mọi người ạ! Không tin down vê coi thử xem! Link cho ai chưa biết: http://dm.99770.com/Comic/399/399.htm

Phiền cái là dạo này tôi đang rất bận! Giúp thì giúp được thôi nhưng 16 chap 1 mình tui làm sao xuể? Anh em trong đây ai mua truyện về bỏ chút thời gian ra gõ, gõ được chap nào hay chap đó :)) Thiếu gì thời gian rỗi đâu nhỉ :D :D :D Thời gian không hạn chế, không gò ép! Làm cái này còn giúp anh em nước ngoài như DARK ARAGORN có dịp đọc truyện nữa, lại được sướng mắt ( tranh màu ) ! Ai giúp được thì cứ add nick YM này nhá, không nói trên forum cũng được: [email protected]

8. Yakumo

Tớ đang rảnh vừa thi tốt nghiệp xong không biết làm gì
    Chỉ có tập 2 với tập 4, để chiều nay gõ tập 2 cho, bữa sau gõ tập 4
    Theo thứ tự là từ trên xuống dưới từ trái sang phải nha, Unicode, xong sẽ gửi mail cho [email protected]
    À có cần gõ luôn của Khưu Phúc Long không

9. NhocCoiXuong

Sorry nha Kytosai, tui ko có mua mà chỉ mướn thui à, thông cảm nhá ^^

10. Zainor Dean

Zainor Dean Thợ cào phân

Có trang nào đọc online cái này bằng tiếng Việt ko vậy :D ? Theo kịp "tiến độ" của Trẻ cũng được, vì chỗ mình giờ ko có truyện này +__+

11. KytoSai

Rất rất rất rất cảm cảm cảm ơn ơn bạn....... :D mk cái IE6 sử dụng chả đc chức năng nào của gamevn cả >< kể cả BBcode không thì rep cho bạn rồi hẹn khi khác vậy
    khỏi gõ phần khưu phúc long làm gì :p

12. NhocCoiXuong

SAo bác Kytosai ko đập Opera hay FF 3.0 về cho nó tiện, IE là trình duyệt gúm nhất thế giới về tốc độ lẫn tiện ích đấy

13. KytoSai

Ngồi ngoài tiệm nên chả lẽ mỗi lần vào là phải install thì phiền quá

14. vanlonghp_2008

vanlonghp_2008 Mr & Ms Pac-Man

Quá chí lí cậu ah ! :D "để lâu shit trâu hóa bùn " Topic lập lâu ngày mà chỉ yên lặng thì chán quá . Hay anh em mình tổ chức một cuộc war thật hoành tá tràng như Ma giới với Thiên Giới đi ! :D Trước đây mình cũng thích bộ ĐTV này lắm nhưng sau khi nó ra tập vừa rồi cho NK đến năm 2004 làm mình tức điên lên , sát tính trỗi dậy , chỉ muốn đả kích , chửu rủa thằng tác giả cùi bắp thêm thắt vớ vẩn :D Nó mà đến trước mặt mình thì ...:devil:

15. misa_shino

misa_shino Youtube Master Race

Quá đúng ! Tập này xuất bản làm mọi người bực cả mình ! Tôi cũng muốn cho thằng tác giả mấy quả phật thủ lắm ! Thêm thắt cũng phải vừa vừa thôi chứ , thêm như thế thì ai mà chịu được . Thể nào đêm về cũng bị Ngô Thừa Ân bóp cổ !

16. KytoSai

Mà có đưa đến tương lai có sao đâu vẫn hay như thường vả lại chỉ ở đó cao lắm thêm 1 tập nữa thôi :D

17. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

cứ theo cốt truyện cổ điển thì chán lắm phải thêm thắt vô mới hay chứ mà đừng có thêm như kiểu PV thời hiện đại là đc rồi coi bộ đó mà sợ luôn :D

18. KytoSai

Phong vân bắt đầu từ khúc giết xong thằng đoạn lãng trở về trước thì hay càng về sau bắt đầu từ đời con càng nhảm nhí dài dòng => giở tệ hại thà kô có phần sau còn hay hơn gấp 10 lần

Bác Yakumo gõ luôn cái phần âm thanh luôn nha ( rầm ầm , tên chiêu thức , số chuyển )

19. Yakumo

Phong vân bây giờ chỉ còn fan cuồng nhiệt hoặc những ai đã lỡ theo thì phải theo tới cùng như tớ :(
    Giờ nó rối lung tung cả lên, chả nhớ nỗi chính xác tình tiết hay tên nhân vật thế nào nữa, chiêu thức thì càng ko. Ko biết đến khi nào mã vinh thành kết thúc đây.
    Tớ send tập 2 cho cậu rồi đấy kytosai, tập 2 có một cái 9999 vạn chuyển à :)).

20. KytoSai

Thanks bác mà bác gõ hết mấy tên chiêu thức chưa hay chỉ số chuyển thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.