ĐÀM ĐẠO VỀ THIÊN LONG BÁT BỘ - KIM DUNG

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Sword Man, 29/5/03.

1. A-TER

A-TER Mr & Ms Pac-Man

Vậy nói chung là đã có ai chơi được trò TLBB chưa vậy nếu có rùi thì làm ơn chỉ cách cài chỉ chổ mua đĩa rùi làm ơn chỉ luôn chổ mua luôn mấy cái cần cho việc cài đặt luôn đi

2. mimic

mimic Mario & Luigi

bạn phải nói bạn ở đâu mới có thể chỉ chỗ bạn mua đĩa chứ,còn những thông tin khác thì vào mục thông tin tui lập ra đã có nói rồi không hiểu chỗ nào cứ việc hỏi.

3. love_docter

love_docter Youtube Master Race

to micmic: Ông nói giúp xp_virut viết tiếp hướng dẫn cho anh em chơi coi, hắn cứ cà giựt cà giựt như thế bao giờ mới xong hưóng dẫn, Tết đến nơi rùi còn có cái mà chơi.
    to all: Trò này hay lắm chơi đi bà con ơi, win 98 vẫn chơi được, tui đang chơi trên win 98 đây. Các chiêu tui đã có rất nhiều và đẹp xài không hết luôn nhưng vẫn còn nhiều nhiều lắm ... Hiện giờ mạnh nhất là bắc minh thần công, lục mạch thần kiếm, nhất dương chỉ ... Khi vào La hán đường đánh thắng thập bát la hán còn được Đạt Ma Chưởng và Như lai thiên thủ pháp phải nói là vô địch đến thời điểm tui đang đi ... he he, chơi trò này đi bà con ơi

4. xp_virus

xp_virus

trời ? còn nửa tờ A4 là xong òi ! bây giờ tui post lên nè ?

5. A-TER

A-TER Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi làm ơn chỉ giùm tui coi tui ở TP HỒ CHÍ MINH ,mấy bác làm ơn giúp đở để tết này em có trò để chơi coi ,nếu không em sẽ chết còn mục thông tin của bác mimic em tìm không thấy hay là bác cho em số điện thoại hay địa chỉ nhà bác đi em qua rủ bác đi mua với em luôn khỏi sợ bị thiếu chương trình hổ trợ

6. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Có ai giúp tui không ?
    Tui đi đến chỗ mình phải vào thành Đại Lý để biết tin Đoàn Dự bị Tứ Đại ác nhân bắt đi nhưng mà bị lính canh giữ lại .
    Help me

To : xpvirus : tui có thể gửi File save cho U không ?
    Giúp tui nha

7. love_docter

love_docter Youtube Master Race

8. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Qúa ông love_docter có vẽ thích chơi trò này qúa nhỉ.Tui cũng tính chơi lại đây nhưng ráng đợi ông Xp viết hết rồi đi luôn 1 thể.Hehe

9. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

to xp virus: hic hic ông nhận được disk của tui hcưa vậy,đợi ông lâu quá,tưởng có thể mượn ông đĩa chơi chứ,nhìn cái hướng dẫn của ông mà phát thèm đã quá, KHI NÀO ông cố gắng gửi đĩa cho tui nhé.CÁM ƠN Nhiều

10. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    cho em hỏi một tí trò này hình ảnh có đẹp ko vậy so với tiếu ngạo 2 thì trò nào hơn!!!

11. xp_virus

xp_virus

to ho-anh-tuấn : send rồi đó ! tui cũng nhận được disk của ông òi ! chơi hay lắm ! mà coi bộ hơi điên ! từ tp chuyển ra quãng trị rồi lại chuyễn về tp ?

12. hak

hak Youtube Master Race

game nay choi hay nhung ma no kho qua minh di toi cho gap ba gia o dao hoa lieu roi nhung ma co thay lua chon nao dau cai ong hang chu gi ay ong cung khong co danh gi het

13. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

hì hì, bác Hak coi lại kỹ đi, khi nào nói chuyện với bà lão ở Hoa Liễu Đảo mà thấy có hiện lên nhiệm vụ(dòng chữ ở góc dưới bên trái màn hình) thì lúc đó bác tới hang Nhiệm Hoả gì đó thì mới đánh nhau với lão già trong hang.níu tui nhớ không lầm khi nói chuyện với bà lão thì chọn dòng chữ thứ 2.
    Vụ nói chuyện thì dễ hơn là kiếm ra địa điểm mà.Bác chỉ cần save lại trước mỗi cuộc nói chuyện là xong.
    To xp_virus : bác coi qua dùm bài em post bên topic kia với nhá!!!À, còn nhiệm vụ về cứu mấy bà vợ lẽ của Đoàn Chính Thuần theo cốt truyện thì không có cứu được ai cả đâu, khỏi cần phải đi cho gấp làm chi cho mệt.hehe

14. xp_virus

xp_virus

trời ! ai nói ? đi chậm trễ là bị giết sạch đó pa ! phải tới sớm ! mà tui cũng chưa thử ! gnhe bác mimic nói thôi !

15. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Cứu được đó, tui đã thử và thấy nếu U đến chậm thì họ bị "kill" còn nếu đến sớm thì sau một đoạn "đấu khẩu" Lôi chấn nhảy vô cứu họ

16. hak

hak Youtube Master Race

không phải đâu tui đi tới lúc gặp bà gì nhưng có thấy lựa chọn nào đâu

17. crew

crew The Warrior of Light

Có thể lúc gạp bà lão không có kựa chọn gì vì bạn không có đủ cái status, mọt lần mình đã bị và nói chuyện xong với bà lão thì đánh nhau luôn.
    Mình đã ra khỏ thiên long tự nhưng mà chẳng thấy tô châu ở đâu?

18. D.K

D.K Donkey Kong

Ủa nhưng mà cho tôi hỏi câu này
    Lôi chấn là ai vậy sao trong truyện ko có để

19. xp_virus

xp_virus

đó là 1 nhân vật ảo làm thêm vào để mình đóng vai ! vì 3 vai đoàn dữ ; kềiu phong và hư trúc điều không thể nhập vai chính thức được ! với lại thêm người này vào thì cốt truyện sẽ rõ và hay hơn !

20. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

cho hỏi xí nha: game này vẻ có đẹp như Tân Ỷ Thiên không vậy . tui thích cốt game của Kim Dung lém . nhưng game này quan trọng vẻ có đẹp không . với tui . game đẹp mới là game có đẹp không. trả lời dể tui còn đặt mua chứ ! :))