Đăng kí giải SOD online nào

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi ngoi_sao_cuabien, 15/4/09.

1. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

Ông ấy đánh dữ lắm !!!! Tuần 2 tôi có hơn 200 xương+50 Zombie+50 Maskerman mà bác ấy còn chưa lấy mỏ gỗ nữa đấy !!!! Ở miền Nam có kiểu chơi kém lắm bác ạ !!! Ra đánh mạng Lan với nhau 2 thằng ngồi End Turn cho đến khi đủ tiền rồi xông ra ngoài chiến !!! Mấy hôm đi đánh DDay thấy mấy bác nhìn cũng kinh nghiệm lắm(nhìn mặt già khằng như bác FG :D !!!) mà cứ ngồi End Turn lịa lịa !!! Mình vào hỏi "sao anh ko đánh ra ngoài tìm Items với Mỏ quân !!!?". 2 Lão móc ngay "mày đek biết chơi thì anh chỉ cho !!!" - "Giờ quân ít ra đánh tốn quân mà lại mất thời gian - 2 tuần nữa cho chẵn 1 tháng rồi anh xông ra làm gỏi cả Map cho xem !!!" :| :| :| !!!! Mình nhịn cười ko đc vô bật Offline chơi 1 tháng đào 180 vịt !!! 2 bác ấy lại quay qua nói - "Đánh như vậy làm gì cho cực khổ" !!! botay.com
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Chú em sẽ chết trước bình minh !!!!! Qua Rose thì 100% gặp FG roài !!! Ta sẽ vào CK - Hahhahhahhahhaha !!!! Vãi .... b-)

2. Angelicpower

Angelicpower Mr & Ms Pac-Man

uh, trận ấy nghiệt quá, lots 4x Warunicorn chặn đường, treat tướng 04 lần mà vẫn ko qua nỗi, thật sự thì khi đó quân của bác có 7 Dark knights và 450 ske thì cũng chưa thực sự mạnh lắm.
    any way, cảm ơn bác chơi với tôi theo cách đó

nice game

3. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

Con ngựa 1 sừng nâng cấp roài(War Unicorns) mà ông cũng treat tướng ah !!!! Hài vậy ?

4. Angelicpower

làm liều lao vào đánh và retreat đó, đánh quick mà, không phải treat giảm quân đâu

5. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Haha sao lại chết trước bình minh, đang muốn đánh tứ kết với FG để loại luôn bác ấy. Vì tính theo bẳng mình phải gặp bác ấy chứ nhỉ. Không ngờ phải loại Rose. Xin chia buồn với Rose trước nha...:D:D:D:D. =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)). Hôm nọ đánh với bác FG hài vãi. 2 thằng Dungeon. Nhà mình không cục tiền, gỗ đá lăn. Trước cửa nhà throng lizard men đứng canh cối xay gió cộng vài thứ resource, đằng sau nó là đại ca lots scopion canh kiếm cộng 5 và 1 campfire. Nhà có 2 cây vịt, không lo, sẽ đi đường phụ đào được 30 ngan rồi quay lại táng. ngày 1 đào được 12 vịt. 5 ngày tiếp theo chỉ có chạy bộ và tiêu ít quân đi. Nhà bác FG, tuần 1 chuyên gà( không biết bác ấy chuyên gà nên không load) vì tuần 1 mình chỉ e cho bác ấy đi. Đến ngày 4,5 bác ấy cũng end lại cho mình như vậy. Tuần 1 trôi qua mất có 5-6 phút gì đó, nhà bác ấy cũng pack cyclop canh giữa nhà:D). ngày 6 tuần 2 nhìn thấy sách gió horder cây up canh, cộng 2 cây vịt. tướng đã lên gió + log. thì bác ấy bị DIS, load ra bac ấy có pack EE, horder trog, few vịt:D.

To Ngọc: Mà sao anh không thấy chú vòng trong vậy? Bị loại rồi ah?

6. doancuong

doancuong Mr & Ms Pac-Man

Chính là nó chứ còn thằng nào nữa=)). Dốt ơi là dốt[-X

7. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Sao nó lại lấy cái nick tên nghe vãi chưởng.

8. ngoi_sao_cuabien

ngoi_sao_cuabien T.E.T.Я.I.S

đã bị loại thế mới chán chứ.đúng là mình không có duyên với giải lần này

9. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Ah, chú gặp bác FG ah? hà hà. Để anh giải quyết bác FG cho:D:D:D:D:D:D. Sao lại lấy nick là ngôi sao của biển ah?

10. ngoi_sao_cuabien

ngoi_sao_cuabien T.E.T.Я.I.S

bị loại từ vòng bảng còn đâu.chứ nếu được vào vong trong em cũng đếch sợ FG 19.còn cái nick này là hồi chơi JOEY bên box YUGI-OH.em vô đối ở bên ấy

11. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

7 Dark, 22 Vampire Lord. 2 cột vịt đã đánh xong con canh chỉ việc cho tướng phụ vác vampire vào mà xúc :D
    1 tướng cầm vampire với Dard đào vịt, 1 tướng cầm xương với lich cày xương. Đảm bảo 1 tuần nữa bác sẽ thấy sự khác biệt :D
    Mỗi tội hôm đấy mạng em hơi lởm nên mất đến 1 tuần tướng chính ko làm ji dc. Nhà thì xa, turn 1 phút mạng lại lag nên chuyển quân đến tướng chính toàn hết time :(

12. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Rose đâu rồi. Làm trận nào. Đang rỗi rãi.
    Đang đánh trận tứ kết với Rose. luật 2 người, Rampart random. đang tuần 2.

13. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Đã dành chiến thắng 1-0 trước Rose. còn 1 trận nữa hôm nào rỗi đánh tiếp. hehe. Sorry bác Rose, mà bác cầm 2 sách đất làm em không có. Chán chả muôn đánh nhà rồng, kiếm cầu đỏ bắt bác luôn

14. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

Hic, thèng ku MU này lại ăn hên roài !!!!! RUOU NGON GÁI GIÀ dâu roài !!!! Ra đây nộp mạng đi !!!

15. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Hên hả. Uh hên đấy thì sao? Xem trận mới biết hên hay không hên nhỉ bác Rose nhí=))=))=))=))

16. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

Nói đùa thôi !!! Nhưng quả thật tôi ko tin nổi bác vào đc CK - FG quá kinh nghiệm mà !!

17. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Haha, Rồi xem, chú nhầm anh roài, anh cũng chinh chiến 7 năm Heroes roài.:D:D:D:D:D:D

18. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

Thật ra ai cũng chơi HR 10 năm cả !!! Tại ngta ko nói ra thôi =)) !!!

19. Tevez

Tevez Mario & Luigi

tất nhiên, nhưng cũng có người mới chơi 8XM8 đó=))=))=))=))=))=))=))=))

20. Angelicpower

có nhưng người vẫn chưa chơi thành ma đúc lich 1' đó =))=))=))=)), chuyện thường ngày ở phố chợ mà