Đăng kí giải SOD online nào

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi ngoi_sao_cuabien, 15/4/09.

1. ngoi_sao_cuabien

ngoi_sao_cuabien T.E.T.Я.I.S

mọi người post nick hero để tiện theo dõi nhé

2. MrSau

MrSau Youtube Master Race

nick CGA của tuan_na_82 là: tuanbechimsau!các bác lưu vào nhá!:P

3. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Uh. Anh Thịnh đây. Cái nick này của anh bị baned từ hồi 2005 vì chửi nhau với mod box Heroes này :D. Vừa mới nhờ admin thả ra :P
    Chơi H3 online thì có nhiều trò cheat tuy nhiên vui là chính, với lại thỉnh thoảng save lại xem thế nào. Còn những ai chơi online nhiều thì tớ đề nghị kiếm cái mạng ngon ngon rồi chơi chứ đừng chơi mạng lởm đến nỗi endturn mãi vẫn 99% ko xong :D

4. chick12a5

chick12a5 Youtube Master Race

Uh
    nick trong game heroes 3 SOD của mình là liverpool. Mọi người post nick lên nhe để tiện theo dõi nha!
    Ah boy_of_fantasy_xii xem cái này nếu ok thì đưa vào luật nhe ;)) :
    trong khi thi đấu mọi người nếu bận đi WC hay nghe điện thoại thì cố gắng báo cho đối thủ biết để vào combat chờ đợi. (tối đa 5 phút . trừ phi đối thủ rảnh và thông cảm chờ lâu hơn ;)) ) . Ngoài ra (không thông báo, chờ quá 5 phút mà ko thấy đâu)đều bị sử thua 1/2 trận !! . Để tránh tình trạng này anh em nên Add nick yahoo, rồi chat với nhau thống nhất ngày giờ thi đấu, chơi qua CGA hay Hamachi, Leaf ...( vào lúc nào 2 bên đều rảnh vì 1 trận trung bình cỡ 2 tiếng đấy ;)) ) . Nếu có gì chưa rõ thì anh em hỏi đi trước khi giải khởi tranh nha!
    Không đến lúc đấy lại chít oan ! ;))

5. ngoi_sao_cuabien

uh.cái này khỏi lo.tớ chỉ up luật cơ bản thôi.chứ mọi người chơi với nhau phải tự giao hẹn với nhau chứ

6. leviathan87

leviathan87 Youtube Master Race

Trường hợp khi ăn phải Scholar mà dính phải Skill Diplo thì tính thế nào? Mình nghĩ như thế sẽ được load lại.

7. ngoi_sao_cuabien

nếu ăn phải thì del tướng đi.19 cách tốt nhất là đừng ăn

8. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Thì phải bỏ con tướng ấy luyện con khác. Không load trong mọi trường hợp, cao thủ đánh ko bao giờ cho tướng chính húc thầy tu cả :P

9. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Mối khi quan turn đều phải save lại để có gì còn theo dõi xem có cheat hay khôg :D

10. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

xem ra bác Thịnh già có vẻ quyết tâm dữ !!! Hu hu, chung bảng với Tevez roài !!!! Hy vọng dc cái về nhì !!!!:(

11. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Mọi người nên cho ý kiến là chơi bản H3 nào, bản cast được phép 2 lần trong winxp hay bản cast phép 1 lần

12. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

hình như là bản 3.2 ko có cast phép 2 lần đâu !!! Tôi chưa bao giờ xài nhưng hình như là vậy !!!!:P

13. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Mình có bản H3 Cast 2 lần được trong winxp, chơi với bọn Tàu toàn phải dùng bản đấy, chúng nó toàn chơi Quick Kombat @@

14. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

bọn tàu chơi kém lắm !!! Lần qua Singapore du học !! Nguyên đám SV Tàu rủ mình đánh HR3 mà nhìn tụi nó chơi phát chán !! Nhớ thằng kia lên lvl có Basic Logistic mà ko chọn đi chọn basic wisdom !!

15. semaiyeu

semaiyeu Mr & Ms Pac-Man

Thuyền em, thuyền em rẽ bến sang sông đưa anh theo đoàn quân giải phóng, ....còn em thì lót đường
    Chài ui xem nhét em vào bảng có 1 thèng chơi tanh khủng tởm:(
    Tối 25/4 sẽ chiến với 1 người ở bảng B lúc 20h, ai rảnh tối 25/4 nhắn cho mình
    [email protected]

16. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

bác semaiyeu trùm DIP đây mà !!! Sao bác ko chung bảng với em nhỉ !! Nhớ bác quá !!;;)

17. semaiyeu

semaiyeu Mr & Ms Pac-Man

Hình như ban tổ chức không bốc thăm mà chia bảng theo trình độ :-w

18. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Đang đánh với Ngọc, 2 thành Chim lửa đánh với nhau mà sao ngày nào nó cũng đi lâu kinh khủng.
    Ặc, out rồi nhà nó ko đi được @@

19. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

Thành CONFLUX là sở trường của tui !!!! Đang chiến với bác Leviathan !!! Vào ngay cái thành Castle mình ghét nhất !!! Cái thành Castle hôi nách !! Quân lính đi chậm rì !!!

20. semaiyeu

semaiyeu Mr & Ms Pac-Man

Nó chui vào trong cây vịt nó ngủ quên ấy mà=))