Đăng ký IH GVN

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Mrkiseki, 8/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DeepSnow

DeepSnow Mr & Ms Pac-Man

Mình hiểu rồi cám ơn bạn đã chỉ cho mình thấy ......

2. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

Bạn nên kiểm tra lại tiếng Việt nhé , và tôi cũng nhắc luôn là trong box DotA này ko phải như các box khác đâu , bạn bị xúc phạm liên tiếp bằng hàng loạt từ ngữ nóng , xúc phạm bố mẹ gia đình và so sánh với động vật thì mới bị coi là xúc phạm và chịu hình phạt thôi đấy .

Bạn ko thích sinh hoạt ở đây bạn có thể tìm nơi khác , còn ở GG , vào những room từ 1 cho đến 6x + hầu như còn vô học hơn trên forum này nhiều , chả có những lời bình thg` như thế này đâu bạn ạ .

Về ksk thì tôi và các Mod cũng đã nhắc nhở góp ý dần dà rồi , so với trước đây thì còn đỡ hơn rất nhiều . Những bài viết khó nghe thì tôi ko trực tiếp tham gia tránh nhạy cảm do mối quan hệ . Tôi nhắc nhở trước tránh cho cuộc xung đột nóng xảy ra thôi . Cái gì đúng là đúng , sai là sai . Tôi ko thích cái kiểu thấy gì vơ đua cả nắm rồi phán người khác là vô học . Thì đòi hỏi gì người ta phải nhã nhặn với mình nữa ?

Cái chức Mod vào trong IH chả là cái gì cả .

3. DeepSnow

DeepSnow Mr & Ms Pac-Man

Thực ra tôi chả giận gì bạn Mr cả. Có điều con người ai chả nóng tính và đồng ý tôi nói câu đó là sai. Tuy nhiên tôi cũng thấy được rằng ngày trước mình cũng vậy (tôi sinh năm 83 có lẽ không trẻ và cũng chưa già) và có vẻ lại thích bạn Mr :)

Muốn tìm thêm bạn chứ ai muốn war này nọ cho nó mệt người! Vậy nếu tôi vẫn muốn đăng ký IH thì có được không? Và nếu được thì cho biết luôn thời gian cụ thể (Có đúng như bạn chocobo nói không?)

P/s: Hmm tôi thấy tiếng Việt của mình có vấn đề gì đâu nhỉ !!

4. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

Đây là đăng ký inhouse. Ở post1 tôi nói
    Còn tôi chả có anh em đe'o ji với cậu, dĩ nhiên câu đấy ko dành cho cậu. Cậu là người lạ hoắc nhảy vào đăng ký thì ít ra cũng phải có 1 câu đại loại như: Mình đăng ký đánh ih? Còn vứt toẹt cái nick ra thì nói lên điều ji? Tôi xin nick làm quen các cậu đấy à?

Còn cậu ko muốn biết tôi là ai thì đăng ký IH làm cái ji thế? Tôi nói từ đầu lần này tôi tổ chức inhouse của tôi? Tôi là người tổ chức, chịu trách nhiệm và quyết định. Đã nhiều lần IH tranh cãi vì những cái rất vớ vẩn, cuối cùng chả có cái ji là quyết được. Cái ji ko có kỷ luật thì ko thể tồn tại được lâu

5. DeepSnow

DeepSnow Mr & Ms Pac-Man

ờ đúng là chưa đọc kỹ. Nói trước rồi con người ai chả có lúc nóng tính. Chúc cậu may mắn trong cuộc sống.

6. minhlala

minhlala Mr & Ms Pac-Man

Mọi người nhường nhịn nhau 1 tí cũng có sao.ai chả có lúc nóng tính.cậu deepsnow nếu đánh thì vào ih lúc 12h trưa đến 5h chiều .tối thì thường từ 7h đến 9h

7. Sky Chocobo

Sky Chocobo Sonic the Hedgehog

đang host 2 trên GG, còn thiếu rất nhiều slot, ai ăn chè hay còn ngồi bullshit chém gió thì vào nhanh đi

8. Gonz

Gonz T.E.T.Я.I.S

đọc mấy topic mà nhớ lại thời kỳ mình mới vô ih.
    ôi những người muôn năm cũ, hồn ở đâu bây chừ =((
    ng` ra đi mông ko ngoảnh lại, sau lưng thêm nắng lá rơi đầy =((

9. takeda31

takeda31 Dragon Quest

có hót +5 đây các bạn, vào nhanh kẻo ăn chè \:d/ \:D/ \m/\m/

10. bagiakhatmau_610

bagiakhatmau_610 Dragon Quest

Chán nhỉ! Dạo này bận học chẳng IH được! :(

11. Kai3

Kai3 Mr & Ms Pac-Man

Tối nay làm trận IH mình leader team 2
    Team 1 pick : Lion + POTM + VS
    Team 2 pick : Viper + Sven + NVM
    Mình dự kiến đến turn pick nốt Axe + Lina , sau đó chia NVM mid , Axe + Viper top, Sven + Lina bot. Đùng 1 cái team 2 quit hết kèm theo rất nhiều lời chửi rủa + chế giễu. Bực nhất là trong lúc BP có thằng VNS|Legendnoob luôn mồm kêu thọt này nọ. Đánh cẩn thận thì thua thế quái được, chẳng qua các cậu nhìn team 1 toàn người máu mặt + lv 3x với 4x nên sợ sun vòi >> quá nhục.
    Tớ viết bài này chỉ để giải tỏa tí ức chế thôi đồng thời tớ muốn nói là tớ đã BP rất nhiều lần ở cả IH , CLan war room và Bnet hồi trước. Ừ thì tớ lv 15 nhưng chẳng phải gà đến mức ko biết cả BP. Tớ đã đánh gần chục trận ở IH rồi , các team thua phần lớn là do trong đội có vài người quá yếu kém + thích XL cho đã miệng. Bao giờ đạt trình như kiki hoặc aster thì hãy cho mình cái quyền phán xét người khác
    Thân

12. sega_s3000

sega_s3000 Sonic the Hedgehog

thực ra trước khi b/p thì hỏi trình độ+thế mạnh chúng nó trước...và phải thỏa thuận tin tưởng tuyệt đối vào lead :X

13. eros2610

eros2610 Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

mình chỉ thấy khi lead bp mà mà mem cự lại thì cả game cũng chả thấy tốt lành cả .... hồi trước mình cũng bp trong team có Tx hay lantim nhưng khi mình bp thì trong team không ai phản đối :D nói chung là phải tôn trong leader :D

14. *Hao_Nam*

*Hao_Nam* Donkey Kong

rep tối 20/10 nè rít tí cho vui đánh vui vcc ;;)

Các file đính kèm:

• rep.rar
      Kích thước:
      781 KB
      Đọc:
      9
  15. Kaeltha's

Kaeltha's Fire in the hole!

Mấy thằng Vns, trừ thg Lantim ra (mà nó cũng chả đánh mấy nữa), thì bọn còn lại đừng có để vào mắt :-j

16. Berua

Berua Legend of Zelda

17. Kadaj

Kadaj Legend of Zelda

Mình bp này, 1 là thanh niên nào thích pick gì mình pick cho con đấy, thua đổ tại flame cho vỡ mồm
    2 là bp dựa trên sở thích của bản thân đồng thời có tham khảo ý kiến những đứa mình biết là đánh khá trong team
    Nói chung là thằng nào cãi thì bảo nó lên bp thôi =)

18. -GaCoNDiLonTon-

-GaCoNDiLonTon- Mario & Luigi

mình ko bp và cũng rất hay flame lead đăc biệt là bạn kyel no brain :(( xin mọi người hãy tha thứ cho tôi :((

19. Kadaj

Kadaj Legend of Zelda

Riêng mày thì trong game nói gì bor cũng ignore =)) Ko cần ai tha thứ cho mày đâu ;;)

20. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

Lane này cũng được đấy chứ đâu phải tồi , còn đánh bất cẩn , nóng vội thì lane nào chả toạch , mà thậm chí tay to đủ sức thì 2 melee 1 lane cũng ok .
    Hay là chưa hỏi qua các thành viên , cứ nhất quyết pick theo ý mình ?
    Nếu pick theo ý mình thì trừ khi bạn có được sự tin tưởng , còn ko xảy ra cái chuyện quit non này cũng là bình thường .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.