Đăng ký IH GVN

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Mrkiseki, 8/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sega_s3000

sega_s3000 Sonic the Hedgehog

ko khéo sắp có 1 topic đọ rank trong IH đến nơi :-"

2. eros2610

eros2610 Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

thật ra là đã có topic xếp rank rồi bạn :-??

3. Kaeltha's

Kaeltha's Fire in the hole!

Xời, rank S gì mà ăn hành thê lương thế ? Từ hành tây qua hành lá =))

4. Kidies

Kidies Space Marine Doomguy

Rank S mà hồi trc nghe bộ 3 Kid Chick Wii hát cho nghe mà nhũn mẹ cả não ra, ko thốt nên dc lời nào :(

5. Wii

Wii Garçon à la Pipe

Đơn giản vì chúng ta rank S+ ;;) và đi cùng nhau sẽ đc bonus thêm, như kiểu set item trong Diablo =))

6. nhóc hanamichi

nhóc hanamichi The Warrior of Light

Thôi đừng so sánh nữa. Quí nhau thì ko sao ghét nhau lại mất công chửi bới. Còn thanh niên GOn đã ai chê Hiro nhà bạn câu nào đâu mà phải xoắn. Điều đơn giản là ai trung thành, tâm huyết với GVN dĩ nhiên vào GVN được tôn trọng hơn cái kiểu vui đâu chầu đấy. Hiro nó vào team VNS rồi còn tôi trước h` sống chết với cái GVN này, lập team đi đánh giải cũng tagg GVN. Vậy đó là sự khác nhau?

Vns thì đánh với GVN ko phải là kém hơn, nhưng xét toàn lực lượng, thành tích, số lượng và chất lượng chung thì ko bằng, bề dầy hoạt động càng ko thể so. Với lại đây là 4rum GVN, đã bao h` ai GVN sang VNS ăn nói xách mé, shock hàng chưa? Thái độ mem GVN sang inhouse VNS thế nào? Còn thái độ VNS sang GVN inhouse thế nào?

@Baby: Anh banlist 3 thằng thì có 2 thằng VNS đấy. Ko hiểu VnS[prince] thì nó tư cách ji chửi anh nhỉ ;;)

@Yoon: Em kiseki trước ở BGG đây :D add ym em đi.

p.S: Nhân tiện đây mình gửi tới bạn ICHIBAN vài dòng. Bạn vô tình vào đọc được thì tốt. KO thì mong là ai có YM của bạn gửi tới bạn để ban vào đây chúng mình đối mặt cho nó rõ ràng.

THứ 1: Mình là người tổ chức, mình có quyền kick room bạn. Và từ khi mình làm tới ngày hôm nay mới kick 3 người. 1 là bạn, 1 là 1 thằng pub vào xin slot ko được liền chửi bới, và 1 là 1 thằng lạ hoắc vào room afk. Bạn có đặt câu hỏi là tại sao giữa bao nhiêu người thì chỉ riêng bạn phải bằng vai phải lứa với 2 thằng ngu kia ko?
    Thứ 2: Mình kick room chứ ko ban room bạn, chả ảnh hưởng ji đến chuyện bạn vẫn vào được IH bình thường.
    Thứ 3: Hôm đấy mình nói bạn đừng host nữa, bạn ko trả lời mình. Mình nói ko trả lời mình kick room làm gương, bạn vẫn ko trả lời sau đó mình mới kick? Những người có trong room có thể làm chứng
    Thứ 4: Sau khi bị kick room bạn vào chửi ngay được? Với những lời lẽ miệt thị và xúc phạm hoàn toàn cá nhân? Ko 1 câu hỏi ko 1 lời tử tế? VÀ hôm đó mình cũng ko chửi lại bạn? KO ban room bạn? Ko cấm bạn vào ih? Trong khi đáng ra mình nên làm thế mới phải :)

Thứ 5 và là điều cuối cùng: Bạn là người tham gia IH ko phải là mới, tuy IH chả cần ji bạn đâu? Nhưng mình vẫn hoan nghênh bạn. Những lời bạn chửi hôm đấy mình cũng ko còn nhớ, cũng như mình chửi ai cũng là để mình ko còn để những vướng mắc trong lòng. Mình để thích ai host thì host? Rồi bạn host thích cho ai vào thì cho. Làm thế mình có quản lý được cái inhouse nữa ko. Nhắc lần cuối cho bạn nhớ " Inhouse lần này là tôi tổ chức, tôi chịu trách nhiệm và làm theo quy định của tôi ". Đến lúc nào inhouse này ổn định, thành GVN inhouse chính thức hãy nói với tôi câu " bạn có quyền ji mà ko cho tôi host, ko cho tôi ih".

À mà nghe nói bạn nói câu " Trình độ tôi chả hơn ji bạn ", chúng mình có thể làm tí warteam chứng minh?

7. SD_handsome

SD_handsome Persian Prince

Bạn Ichiban thì mình cũng có đánh 1 trận. Trận bạn ý chơi DS suốt game cứ sĩ vã mình - đánh SK - liên tục chỉ vì ko chịu chờ team kia lại gần wall của bạn ý mà cứ combat luôn (SK blink ulti ), trong khi team bạn đã thấy và hoàn toàn có ý combat tránh chỗ có wall đấy và né ra tập trung chờ tại 1 điểm. Lúc này thì gần như full team kia đều bú mút 1 chỗ mình mới mở đầu combat như vậy 8-> ko biết mình sai chỗ nào nữa huhu. Thỉnh thoảng mới đánh 1 trận mà bị như thế mình thấy đau lòng lắm

8. teentit4n

teentit4n Mr & Ms Pac-Man

Thật ra thì chuyện 6 7 thằng chè cháo chát xếch hè nhau đè 1 thằng ra làm host 2 cũng là chuyện bthg, lần đấy chỉ là do host đúng lúc game host 1 gg nên mới thành ra thế.

Hơn nữa ông Ichiban là chúa hay host xong bỏ đấy, đủ ng r` kêu gào đủ kiểu mới thèm vào "ok all?" :@) nên mới k biết >>>>> anh ki mới bị ăn bánh bơ :-"

Thôi thì đây là làm gương, bạn trẻ nào làm host 2 trong khoảng từ 12h-5h chiều nên chú ý ;)

p/s: IH đúng h hành chính đc mỗi t4, buồn phá lấu :((

9. Đừng Ban Em

Đừng Ban Em Legend of Zelda

cho em hỏi em không đánh ( vì biết mình kòn gà) thì chui vào ob được hôk :|

10. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

ỐI ! nghe con kid nói gì chưa. Nó mang cả bộ 3 ra để hành hạ mình. Hèn hạ vc. Dạo này tu luyện kiếm thế với TLBB nên ít train thôi. Rồi ta sẽ cắt chym từng đứa ;;)

11. *Hao_Nam*

*Hao_Nam* Donkey Kong

@kiki: em góp ý với pác nên save rep lại cho anh em xem những trận căng thẳng hấp dẫn như trận tối thứ 4 ấy =))

12. XSatThanX

XSatThanX Youtube Master Race

thật ra từ trước đến nay VnS + GvN gần như là cùng 1 nhà chứ riêng rẽ cái gì đâu mà bóc mẽ nhau ghê vậy :| riêng thằng hiro thì chẳng hiểu nó và VnS cái hồi nào trong khi IH ở VnS nhiều lúc vẫn thường bị kick ra để lấy slot cho VnS mà :| hay là lão kiki nghĩ nó vào VnS hồi trong team iF giải ADC III :-?? với em thì iF là iF còn VnS là VnS, em đánh ADC dưới tag iF chứ không phải tag VnS, bên GvN em quên không nhiều mà cũng không ít, cũng chẳng mất lòng ai cả... GvN và VnS từ xưa vẫn luôn thân thiết cơ mà... h quay ra focus cái gì vậy :-??
    VnS|Death

13. XIII:BLACK_CAT

XIII:BLACK_CAT Sonic the Hedgehog

1 mình trong room với 3 bạn lạ hoắc :( . Hôm nay ko IH à ?

14. nhóc hanamichi

Nhắc cho em Death nhớ topic lập team VNS hồi đấy thằng hiro ở team vns3. Anh cũng ko cần vào lục lọi ra làm chứng đâu vì a biết em cũng nhớ. Và cũng xin nói lại luôn là GVN và VnS chả thân thiết ji? Từ đầu vns do nhanshi lãnh đạo thì ai ko biết chứ mình thì đeo' ưa rồi, member vns cũng nhiều thanh niên khệnh lắm :-j Dĩ nhiên VNS cũng có những người biết cư xử, mọi người chơi lâu rồi thì tự tôn trọng nhau thôi. Lantim là 1 ví dụ điển hình đấy /:)

P.S: GVN inhouse host mrkiseki vào nào các bạn

15. alaquanla

alaquanla Youtube Master Race

Anh kiki : em thì em nể anh , em cũng éo nói nhìu .
    VnS chia làm 2 kỉu , 1 là mấy đứa kỉu nhân shi em éo nói , 2 là em , lantim và hynplo
    Em cũng éo nói nhìu , cũng chả thích chửi nhau với GVN của anh làm zi .
    Chả qua có 1 thằng mod ngu ngu phát biểu 1 câu éo bít suy nghĩ ngứa mắt thì nói .
    Nói về mấy mem độ 4 5 tháng nay của GVN đủ để nể chỉ có anh, anh bòi , hiro chick ngu , lê giòn , chip kù chuyên bóp con Trang xấu và con windy ngu si ( và 1 vài ng` khác ít đánh éo nhớ lắm )
    Còn 1 số bạn chưa đánh với mình ,hay azua theo cái thằng mod sheva thì mình cũng éo mún nói . Cái dạng azua *** bít nghĩ như các bạn thì mình khinh bỏ mịe . Cứ thử nghĩ 1 thằng mod nói ra 1 cái câu như kỉu bọn VnS *** đáng để trong mắt thì mình nói thật thiện cảm với GVN của mình cũng éo còn nhìu cho lắm .
    Ít ra mình đánh cũng chả mấy khi xoắn chửi ng` khác như bạn sheva( trừ những đứa thân với mình ), một số bạn bị chửi cho mất hết tư cách vẫn cười hí hửng dc . Quả là ở đâu cũng có những thằng bựa =))
    Còn riêng bạn takeda : hiro và anh kiki đánh chả chênh lệch nhau đâu , nếu thằng hiro ko ở cái đất mù cang trải thì chả bít ai hơn ai đâu . Bạn rape dc hiro chưa mà nói cái giọng như vậy . Bạn chỉ là 1 thằng gà bị hành suốt ( trích lời 1 mem GVN nhé )
    Đợi mình học xong kì 1 có lẽ sẽ luyện lại dota cố gắng làm 1 vài thằng ngu sáng mắt ra bớt cái thái độ khinh ng` đi . ( ko đả động đến nh~ bạn khác nhé )
    Gl & hf

16. takeda31

takeda31 Dragon Quest

yeah, tớ gà, bị hành, bóp team các kiểu, đúng!
    Còn trình hiro tớ chả biết nó ở mức nào cả, nếu quả thật trình nó cao thế thì tớ công nhận tớ sai ;;)
    Vả lại chả nhẽ phải rape được ai đó thì mới có quyền đưa ra nhận xét về người đó ư=))

17. death_clown_084

death_clown_084 Mario & Luigi

edit

18. SD_handsome

SD_handsome Persian Prince

Các Mod bị xỉa xói đâu vào làm vài kèo với bạn à-lố-quan thôi nhỉ 8->

19. nhóc hanamichi

KO biết ji cũng nói :-j Xung đột cái ji như vừa rồi? Tổ chức lại IH thế nào?

CÒn bạn ko cần phải add nick ai cả vì tôi từ chối bạn tham gia IH. IH cần những người nhiệt tình với phong trào, vì đang làm lại từ đầu. Ai cũng như bạn chắc chả bao h có game mà chơi đâu nhỉ?
    Thế nhé chúc bạn may mắn ở 1 phương trời khác. Ko tiễn ;;)

20. snowflowers

snowflowers Mr & Ms Pac-Man

yahoo em la j để anh add chứ.thế phải add nick em thì mới vào đánh o GVN IH a`

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.