Dành cho những ai yêu thích fairyland

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi thien than tinh ai, 23/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shinigami3010

shinigami3010 T.E.T.Я.I.S

Bà con đã có ai lập clan được chưa vậy, tui thấy nhiều clan bắt đầu xuất hiện và nhiều vn ở đây rùi đấy, bà con ai đã làm working nghề gì rùi th2i báo với, để anh em biết mà mua :D

2. ykienyco

ykienyco T.E.T.Я.I.S

Tui đang học nghề làm vũ khí và giáp, được cấp 20 rồi. Hi vọng 30 trở thì good. Có ai biết lúc lên lvl có nhiều chỉ số tăng, vậy các chỉ số đó như thế nào? Tăng thế nào là hợp lý, có phải học phép là không mặc đồ được phài không? Cám ơn các bạn.

3. tintin_vtp

tintin_vtp Youtube Master Race

hihih!
    chao` moi người
    mình nghi bây giơ` moi. ngươi chia nhau ra lam ngề
    thi mới nhanh đươc, không thì biêt khi nào làm đwợc.
    minh làm nghề Mining lvl 21 rùi
    vậy tôi đề nghị bà con khai báo nick va chon lấy 1 nghề
    thiếu cái gi` thi gọi nhau để trao đổi

4. tintin_vtp

tintin_vtp Youtube Master Race

nêu ai lập được Clan thi thông báo với mọi nguời để cùng vào dó
    dễ trao đôi và phân công nghề

5. ykienyco

ykienyco T.E.T.Я.I.S

Tui Mining 31 rồi nè, chuyên tạo áo giáp và Axe. Có gì PM tui trong forum này.

6. shinigami3010

Ah , tui hiện nay farming lvl 42, weaving 35, và đang làm mace và robe, bạn nào cần mấy thứ đó thì gọi tui, nick : conchimnho hay conchimnon ( chơi 2 nick :D) , đang cần tìm người làm helm, glove và leather armor :(

7. mkinhcan1984

mkinhcan1984 Mr & Ms Pac-Man

Ah mình đang làm fishing và hunting lvl 30+,

đang kiếm người làm neclect và ring , vì nếu mua thì tụi nó bán mắc wá

8. secretman

secretman Mr & Ms Pac-Man

anh em tạo một guild cho người VN đi
    nick của tui là Katz, Martial Artist

9. !!Demon!!

!!Demon!! Mr & Ms Pac-Man

Chào các bạn,hiện nay mình đã tạo 1 caln cho người Việt nam rồi ,nick mình la HellBoy,ai thích vô clan thì pm cho mình. Mình tạo clan hi vọng được các bạn ủng hộ.Clan tạo ra nhằm để giúp đõ nhau khi chơi.Hiện nay mình lvl 30,co' the quýnh o Crytal muontian,mình chơi Sword man,sáng nay mới cùng với ông Dragon party luyện.Nếu có clan việc luyện skill working sẽ dễ dàng hơn.

10. !!Demon!!

!!Demon!! Mr & Ms Pac-Man

Có ai có thể log in được kô sao mình log in vào ko được vậy.

11. muvnH

muvnH Youtube Master Race

chào moi người minh cung moi choi tro nay thoi . Game nay wa that rat hay nhung minh co 1 so thac mac xin duoc giup do de co the choi tot hon game nay`. Minh choi con elf divine khi len lev thi` minh tang int nhung sao ko danh phep manh hon duoc vay ?? . Sau nay khi minh hoc theo truong phai darkness thi` cac phep thuat doi` hoi dieu gi` de co the hoc duoc ?? Xin com on nhieu ( Minh moi biet choi co gi` mong cac ban giup do )

12. shinigami3010

Tăng int chỉ có thể tăng mana và pray thui, ko thể tăng đánh magic được, để đánh mạnh hơn bạn phải xài càng nhiều phép để skill element tăng thì bạn mới đánh mạnh được, và cũng nhờ element tăng bạn mới học được skill mới, theo đường darkness thì phải đến đền dark tại genni desert mà học skill
    Thế clan của hellboy tên gì vậy ?

13. muvnH

ah thi ra la vay cam on ban nha . Minh có 1 dieu nua khi minh lam quest cua guild minh nhan duoc "points of faith" do la cai gi` vay ?? Minh co noi chuyen voi thang chu cu dark temple thi` no hoi mun up faith points ko ?? Co nen up lien hay de danh lam nhieu quét roi up lun ?? Xin cam on nhieu`

14. shinigami3010

Nếu bạn là AOD thì bạn nên làm quét tại đền dark = cách nói chuyện với chủ đền, khi faith pont tại ngôi đền bạn làm quest càng cao thì sức tấn công = thuộc t1inh đó sẽ cao hơn, AOL thì nên làm ở đền light còn AOD thì làm tại dark còn mage thì nhiều đền để lựa chọn
    Còn học new skill thì nói chuyện với con trong đền ( không fải chủ đền cũng như 2 con kế bên chủ đền). Chủ đền là con làm quest faith point

15. muvnH

Xin cam on rat nhieu` . Hien nay minh tinh hoc work skill nhung ko biet nen hoc theo ghe nao ( minh la darkness) Tinh hoc lam mace nhung da co nguoi lev cao roi` . Xin cac ban cho y kien dể dẽ trao doi .

16. shinigami3010

Um bạn vào FF kiếm whipé với nick HellBoy sau đó vô clan anh ta rùi sẽ tính tiếp, theo mình biết hiện nay chưa ai làm glove và shoé cả, còn mace và robe thì mình đã làm rùi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.