Dành cho những người mới và đang chơi AOE!

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi Matrix, 4/10/02.

1. hehehaha

hehehaha C O N T R A

SS xuống 95 Tô Hiệu đấu với ai vậy, có thể nói Nick cho tui biết không. Có phai hôm trước SS và BM xuống Thành Công (chỗ đường Nguyên Hồng đánh không), có 2 tay lấy Nick là A đánh ở đó, 1 tay tên Sơn, hehe, chắc đúng SS rồi, phải ông đeo kính không. Vậy thì tôi biết trình ông rồi, đánh cũng được đấy nhưng ích kỷ quá, nhìn đồng đội chết không cứu, ở trong cứ lẳng lặng phát triển để đánh cho khủng. Dân Đồng Nam hoá ra chỉ muốn đánh cho mình điểm cao thôi à, hơi thất vọng đấy SS ạ.

2. SS

SS Quy Ẩn Giang Hồ

Hehehaha biết cũng nhiều đấy nhưng còn chưa biết hết. Dân Đồng Nam có câu "có tiền có khác, ko tiền ai chết mặc ai" ha ha ha.... Đặc điểm nhận dạng dân Đồng Nam thì quá dễ đi, đã là dân Đồng Nam thì chỉ có duy nhất 1 nick là A ko dùng bất kể nick nào khác.
    :)

3. hehehaha

hehehaha C O N T R A

khà khà, vậy là biết tính dân Đồng Nam rồi, lần sau có gặp thì sẽ chỉ là đối thủ thôi, không bao giờ nhận Đồng Nam là đồng minh nữa, OK? Nếu lúc nào cũng chỉ đánh tiền thì chán quá, đó không phải là tính cách của heha này, xin kiếu các bác Đồng Nam.

4. Dracula

Dracula Administrator Administrator

Ôi dzời ơi. Bác hehe này nhát quá. Bác đã hiểu tại sao mà Đồng Nam anh em chơi với nhau cũng chơi tiền không? Mất tiền dù ít hay nhiều nó cũng là mất tiền. Nó mới thâm vào thịt. Mà mất tiền thì phải đánh cẩn thận. Không thể nào thả được. Chứ nếu không đánh tiền thì hay có cái trò làm hàng lắm. Vừa đánh vừa đùa. Không tập trung được. Các bác cứ thử cái trò này đi thì biết. Đánh hết sức mình luôn đó he he

5. Ga cong nghiep

Ga cong nghiep Youtube Master Race

Tối nay mấy con hàng Cầu Khỉ lại đến Trung Tự nộp mạng rồi.
    Thứ 4 tới đội Trung Tự ( và một vài thành viên Đồng Nam sẽ xuống BK chăn gà Cầu Khỉ.

6. SS

SS Quy Ẩn Giang Hồ

Ở Trung Tự bây giờ chỉ có 3 hàng lởm (tóc dài, tóc ngắn, ân phệ), ngày trước là seri B của Đồng Nam. Vậy mà bây giờ làm mưa làm gió khắp nơi, ha ha ha.... Không biết đến bao giờ Đồng Nam mới lại có địch thủ ngang hàng như TXS ngày xưa nhỉ?
    Cula ơi!!! nghe đâu đội BK định liên minh với Cầu Khỉ để nộp tiền cho anh em mình đó.

7. digs

digs Mr & Ms Pac-Man

có cho thêm tiền cũng chẳng thèm liên minh với bọn cầu khỉ :)) , BK có thua đi chăng nữa cũng chẳng liên minh với cái bọn này. Chơi giỏi không có nghĩa là tinh vi mà bọn này mới thắng có vài trận mà như là bố đời ý :))

8. Dracula

hi hi, người ta có cơ sở thì người ta mới dám to mồm chứ. Vậy mấy bác BK có dám làm vài trận không nhỉ. Nếu không dám thì để cho người ta tinh vi :) Khi nào đủ trình đập cho người ta te tua người ta sẽ im ngay thui mà. Mấy anh BK này cũng to mồm lắm. Nhưng mỗi tội qua đó rủ thì chẳng thấy ma nào dám chơi. Reason cửa miệng luôn là: Đội em thiếu người, mấy thằng đánh giỏi nó đi chơi rùi. Bảo hẹn thì mất tích như chưa bao giờ xuất hiện. Chán lắm cơ ạ. Nói có sách mách có chứng. Không tin các bác cứ mò ra BK mà xem... rủ đánh ăn tiền ... chả có bác nào dám đâu mà :)

9. Dracula

Hẹn nhau ở đâu vậy bà con. Mà tối là mấy giờ. Không nói giờ ai mà biết được. Anh SS có đi không vậy? Không hiểu mấy bác Cầu Khỉ tu luyện thêm được chút nào chưa. Nhưng công nhận là trình độ dân Cầu Khỉ lên cũng nhanh thật. Đánh cầm cự cũng ngang ngửa đội mình rùi. Chỉ thiếu chút kinh nghiệm thui. Bà con Đồng Nam luyện tập đi nhé :) Dạo này có nhiều người to mồm rủ đánh độ lắm. Cẩn tắc vô áy náy. Cứ luyện đều tay đi rùi hãy đi đánh :)

10. Huynh Quang Dat.

Huynh Quang Dat. Youtube Master Race

Các bạn ghé qua room của mình chơi đi ha

11. Huynh Quang Dat.

Huynh Quang Dat. Youtube Master Race

anh ơi chỉ em cách đình ảnh vào cuối bài viết đi

12. Ga cong nghiep

Tụi Cầu Khỉ đúng là bây giờ còn kém trình các chú Đồng Nam nhưng mà một thời gian nữa thì chưa biết được thế nào đâu. Bọn Cầu Khỉ mới chỉ tập có 1 năm thôi đấy mà trình độ đã khá thế rồi. Tụi Cầu Khỉ đánh đồng độ thì không được đều lắm, nhưng có thằng Thắng Què khá phết. Nó bảo là 1 đánh 1 thì nó chẳng ngại ai ở HN cả. Có chú nào hứng thù 1 chiến 1 với nó không nhỉ?

13. Ga cong nghiep

Tụi Cầu Khỉ đúng là bây giờ còn kém trình các chú Đồng Nam nhưng mà một thời gian nữa thì chưa biết được thế nào đâu. Bọn Cầu Khỉ mới chỉ tập có 1 năm thôi đấy mà trình độ đã khá thế rồi. Tụi Cầu Khỉ đánh đồng độ thì không được đều lắm, nhưng có thằng Thắng Què khá phết. Nó bảo là 1 đánh 1 thì nó chẳng ngại ai ở HN cả. Có chú nào hứng thù 1 chiến 1 với nó không nhỉ?

14. Ga cong nghiep

Nhớ lại hồi trước dân Đồng Nam đánh thua Trần Xuân Soạn nhưng sau một thời gian tập luyện thì lại bật lại được. Tình hình này. chẳng mấy chốc mà các chú Cầu Khỉ cũng chẳng thua kém Đồng Nam là mấy đâu.

15. Matrix

Matrix Mr & Ms Pac-Man

[quote="Có chú nào hứng thù 1 chiến 1 với nó không nhỉ?[/quote]

Hỏi Dracula ý :)

16. hehehaha

hehehaha C O N T R A

Hi anh em, dạo này đi công tác liên miên không được đấu AOE, chán quá. Bác Matrix ơi, cule với SS không dám đánh tay đôi bao giờ đâu, rủ làm gì cho mất thời gian.
    Thui cule ạ, tui tự thấy mình ít tiền, không đánh theo kiểu Đồng Nam đâu, còn dánh dụm tiền nuôi con nuôi vợ, hichic

17. kavana

kavana Sonic the Hedgehog

seo các bác chỉ thông báo mí cái dzớ dzẩn đó làm giè vậy???????
    seo ko rủ nhau táng vài trận đi chán woé

18. Dracula

uiiiii 1 VS 1 cũng có người nhận mừ. Các bác kiếm hàng đi. Em kiếm cho các bác đối thủ ngay :) Cái gì chứ với Đồng Nam thì mấy đánh mấy cũng nhận tuốt :)

19. SS

SS Quy Ẩn Giang Hồ

Cứ có tiền thì chơi kiểu gì dân Đồng Nam cũng nhận hết, bất kể món gì

20. Guest

Trùi ui, vào trong phần Help mà coi, có đầy đủ hết (từ các đơn vị cho đến các công trình, cả tiểu sử của các dân tộc đó luôn). Chịu khó đọc tiếng Anh đi. Hehe.