Danh Knight doi 3

Thảo luận trong 'AOK: The Conqueror' bắt đầu bởi thanhbinh81, 3/12/04.

1. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

nói lại nè , tui trùm ở QT nha , không dám ở GVN đâu , biết ta nhưng chưa biết người thì chưa thể ra trận .
    tui thử post rec lên nè , mass pal , nhưng cái này chơi lâu rùi ( hồi với zô VNL , dạo này cũng không zone , chỉ chơi lan với mấy đứa bạn và luyện cho chúng thui . nhưng cái rec này còn hơn của IBO đó bạn , hiện tai cơ thui gần gấp đôi vậy ( không nói phét đâu nha ) , lâu không zone không có rec dời II nhỉ , thui khỏi đi , cơ đời II của tui có thể nó là : kill VNS_Chir cấp hard ( AI đó bạn - bạn bít con AI này chứ ) dưới 30 min nếu thủ ở nhà , khoảng 25 min nếu qua đánh .
    lâu không lên zone , rat cũng thấp ( mới chơi vài trận chứa mấy , lag quá , cơ không hay nên bỏ lun ) , chờ ngày mạng QT nhanh lên tiếp tục chiến dịch kill iori , chir , smây khơ ( quên tên cha này rui )
    lol , coi rec thì không sợ mấy cu này lem , chờ đấy , bưu điên Qt nhanh lên , kết cỗng nhanh cho taaaaaaaaaaaa

2. ByeBye_Return

ByeBye_Return Mr & Ms Pac-Man

:o

chưa thấy ai ở VN dám ngông cuồng như thế này bao giờ.u mà thắng mỗi người được 1 game thì tui đi bằng đầu xuống đất ;;) ;;)

3. deadly

deadly C O N T R A

Nghe chữ trùm mà ơn, mèo khen mèo dài đuôi, khinh không ai bít nên ku ta dám giỡ trò ấy mừ, láo thật.

4. killer13

killer13 C O N T R A

he he he he trùm nào không biết chắc là trùm chăn vịt đây mà he he he

5. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

trời , nói zậy chứ có gì đâu , kill tam đại cao thủ là một mục tiêu mà tất cả nhưng ai chơi AOK đều hướng tới , phải không ?
    hừm nói tui zậy hả killer ? nói zậy là sao chứ , tui nói zậy đó , u có zone không , cho nick đi
    hẹn giờ khi nào tui lên kill ông lun , lúc đó coi trùm chăn vịt này kill ai nha .
    9
    9
    9

6. Backy

Backy Liu Kang, Champion of Earthrealm CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Hê trình độ cỡ u bao nhiêu mà dấm nói thế hả,dám đánh với các clan nổi tiếng thế,ngay cả các cao thủ bên vns còn thua

7. killer13

killer13 C O N T R A

hehhehe tui không lên zone được, đi học xa nhà làm gì có tiền kết nối đâu
    đợi vài tháng nữa đi, để thuê cái nhà ổn ổn rùi lên zone
    hehhehhe

8. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

zậy hả , zzậy thì cũng hay , chờ khi nào mạng hết lag thìi chiến mới đã ( lag thì chỉ chơi cao nhất là 65 -70 % khả năng thui )
    trình độ tui thì chỉ có ai từng đụng mới biết , tui nói rùi m tui biết người biết ta , không dám khẩu quá nhưng cũng không nên khing thường mình . nhưng bữa nay cơ đời II hơi xuống do chổ tui nó quy chơi fast + chơi ở đời III ( chơi đời II nó chơi không lại ), chơi fast nên có mấy kĩ năng giờ hơi xuống .

9. voi A Kham !

voi A Kham ! Mr & Ms Pac-Man

thằng cha này nó láo quá , mẹ rating trên Zone ko biết bao nhiêu mà sốc quá( chắc khoảng 1700 là cùng vì mới lên được vài bữa thì 1700 là cao rùi); còn thua cả tao mà dám nói shêmkẻ ( cha này là thần tưởng của tao đó nha thằng nào đụng vào là chết )là ko giỏi lắm!!!
    Mẹ mày muốn chết ha?!?!?!?!?!?

10. deadly

deadly C O N T R A

Khôn g đồng ý thì thôi có gì mà nặng lời với nhau thế bạn
    Oài, nghe mệt quá
    Thêm chút nữa để giữ MP

11. VNS_HP_

VNS_HP_ Mr & Ms Pac-Man

hehe, Tui 17++ nè, mới bị 5 income còn có 15++, ngon cho nick, có gì bữa sau gặp trên zone cúng rate cho tui.. ( Chưa nghe ai nói ở QT có nổi 16++)

12. Alexandera

Alexandera Moderator Moderator

bó ngón .trên thế giới hiện nay 3 thằng đó có thể nói là ko có đối thủ may ra Koven,Halen tập đánh lại thì có thể thắng chứ tay mơ như...... thì :))

13. deadly

deadly C O N T R A

hờ hờ, truình độ cỡ mình ngồi xem thôi cũng được, cũng có thể nhwugn không biết bao giờ mới được đây hò hò =))