Dành riêng cho các cao thủ CounterStrike Version beta, 1.0, 1.1

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi 1st | Lara.vn <Bao>, 26/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nghiameo

nghiameo Youtube Master Race

theo em thì chơi ver1.0 và 1.1 hay hơn 7.1 vì nó xuyên tường tốt mà hình ảnh lại thật hơn

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Hồi trước tôi cũng chơi qua các phiên bản này rồi,thấy beTa 7.1 được nhiều người thích,vì skin nó đẹp hơn các version cũ kia...cài đặt lại nhẹ,cấu hình yêu cầu ko quá cao (đương nhiên,vì beta mà :D)

3. nobiat

nobiat Youtube Master Race

các bác ơi cho hỏi cái trang pro mà mấy bác nói là trang nào thế
    co thể cho tui đường link được không
    tui có 1 vài thắc mắc muốn làm rõ mà không bít hỏi ai
    làm ơn chỉ dùm nhé
    ngàn lần cảm ơn
    thank thank

4. So_No_Mi

5. australian

australian T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

có link tải không cho tui link tải 7.1 với hoặc ai up lên giùm đi cám hơn trước !!!!!!

6. So_No_Mi

Không có link để tải đâu,tất nhiên là có....but mấy link này khó kiếm lắm...bây giờ người ta chuyên nghiệp hóa rồi nên các bãn beTa ko còn phổ biến như những năm 99-03 nữa...muốn kiếm thì bạn ra tiệm mua đĩa về cài thôi!

7. cmer

cmer Dragon Quest

ai co kinh nghiem ban hay thi` chi giao' cai' coi ! sao grup nay` toan` noi chuyen linh tinh vay ? doc met wa' ah` ! len day ban` kinh nghiem chien dau thi` vui hon !
    tui choi dinh? nhat la ` bai` death match ! ( chi ban 46 ) thoi ! ai cung` so thich thi` pm nha

8. LeKhanh007

LeKhanh007 Youtube Master Race

Các bạn có ai chơi counter strike phiên bản source chưa? Minh chơi phiên bản này mình hạng nhất đấy.

9. So_No_Mi

Nó có đồ họa đẹp thật,hơn hẳn Counter Strike 1.6...nhưng nó chưa phổ biến ở VN đâu...ở VN bây giờ chỉ chơi Counter Strike 1.6 thôi...có lẽ phải vài năm nữa CSS mới phổ biến ở VN,còn bi giờ thì cứ theo phong trào trước đã...người ta chơi 1.6 thì mình cũng phải theo thôi...CSS ở VN hình như có 1 server ,còn 1.6 thì vô khối...có điều chỉ có vài cái hoạt động và mấy cái kia dùng để làm kiếng :))

10. xong_vao

xong_vao Donkey Kong

với beta theo tôi lên loại đi, còn với vesion 1.0 hay 1.1 chắc còn lâu mới dứt được, tến lên nổi 1.6 đã là muôn thuở ôi khó khăn rồi chứ nói gì là CSS, lôi nhau lên 1.6 thôi, cấu hình máy cúng là một vấn đề đấy, hic máy còi làm sao chơi nổi CSS đây. 1.6 thôi mà cái "Crosshair" đã giật tứ rung rồi :D

11. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

giờ anh em chơi cs1.6 nhiều lắm xong_vao à:D
    Mà tui thấy phong trào cs ở hn phát triển thì sài gòn lại đi xuống mà sài gòn là đầu tầu tiên phong khởi xướng 1.6 mà.

12. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

Ở NamDinh toàn chơi 1.1 thôi mà toàn cao thủ cả àh ko thấy chơi các loại khác

13. zaizai_hp

zaizai_hp Youtube Master Race

hihi
    nói ko phải khoe chứ cách đây 3,4 năm ở HP tôi ko có đối thủ rồi
    còn phải lên HN thách đấu mãi .
    sau đó bận thi nên bỏ luôn
    ai cấn hỏi về KN màn italy thì dc chứ cac màn khác tôi đục ko hay lắm chứ còn màn ý thì .....
    hầu như ko chỗ nào ng` # đục dc mà tôi lại ko đục thạo cả
    hahahahaa
    :D

14. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

-Nói vậy chắc 3 ,4 năm nay bạn không chơi CS nữa rùi , bây giờ nguời ta chủ yếu chơi các bàn de_ đặt bom là chính , italy hầu như chả còn mấy ai chơi nữa đâu ...mà không còn cái kiểu " ma soi " như ngày xưa nữa đâu bạn ạh , chủ yếu dựa vào nghe tiếng bước chân để bít đối thủ thôi mà , KN italy ngày xưa để làm gì đây..:)

15. zaizai_hp

ye
    ngày xưa tôi cũng có chơi ma soi đâu
    toàn solo ko thôi ah
    ko nhìn nhau ah nghen
    chính r màn đặt bom mới gọi là hay
    vì thế chính ra công = hơn
    he` he`
    mà tôi chẳng nói 3,4 năm nghỉ còn rì
    kỉu này phải chiến lại xem trình CS nươc ngoài ra sao
    có gì thắc măc tôi hỏi ông bạn nha
    xin mail cái nào
    :)
    cám ơn trc nha
    :D

16. zaizai_hp

ah ma` ông bạn là shoottergame pro ma` lại không chơi Gz ah
    lạ quá ta ơi
    :)
    thông cảm nha
    hơi nhìu chuyện 1 tý
    hì hì`

17. oladi_oladi

-Lạy chúa !!! Gz đem ra so sánh với bất cứ trò nào trong 4 trò trên đều là 1 sự khập khễnh , nói xin lỗi những ai đang chơi Gz : đây là 1 trò hết sức vớ vẩn , thực sự là nó không hề có phong cách riêng mà chỉ chắp vá của mỗi trò 1 ít vào ra thành 1 đống tạp nham ..Giống như WaRock nhái Battle fiel vậy ...Nếu bạn chơi nhìu game bắn súng online rồi thì sẽ thấy cái trò Gz đúng là vứt đi..:)

-P/s : Mình thích chơi CSS nhưng chơi để giải trí là chính , hổng phải ngày nào cũng bắn nhau ầm ầm đâu , nhìu khi cả tháng chả chơi tý nào ( mải cày game online với chơi game offline :;) ) , nếu bạn thích chơi CSS online thì liên lạc với mình qua mail đây [email protected] , mình sẽ hướng dẫn đầy đủ ^^

18. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

Có ai ở đây là dân Namdinh ko lúc nào đi bắn đấu 1.1 với mình nha

19. zaizai_hp

ông bạn nói thế không sợ mic lòng những ai chơi GZ ah .tôi thì trc đây chơi rất nhiều game.đến nhà bạn bè , đọc tạp chí thấy game nào hay là chơi liền .nhg nói thật là chóng chán. với lại dạo này bận học hành thi cử nên it chơi game. đang học mấy môn chuyên ngành khó vật . với lại người yêu người đương nữa nên rách việc lắm.:D
    bây giờ nghỉ tết rồi cũng nên luyện lại một tý
    hihihiiihihih
    ok tôi sẽ mail cho ông
    thank trước nha .hay là có gì thì ông cứ pót bài lên diễn đàn này cho mọi người cùng được hiểu biết. đấy là nói những người amater như tôi ý
    ông thấy sao ???????? ::) ::) ::) ::)

20. oladi_oladi

-Vấn đề không phải là amater hay không bạn ah` , trò Gunz nó yêu cầu cấu hình không cao cũng như đường truyền mạnh nên nhìu người dễ chơi cũng như VLTK tuy chán nhưng vẫn đông người chơi đấy thôi..

-Với lại từ năm 2004-2005 là thời điểm gameonline phát triển mạnh >>> người ta đổ sang chơi game online , vả lại bạn nghĩ mà xem , không phải ai cũng bít cách làm thế nào để chơi Cs online hay các trò khác khi mà chính cái box counter strike này bây giờ cũng quá vắng vẻ , số người còn chơi CS thì họ qua http://www.procsvn.com/ hết rồi bạn ah...

-
    -Chính vì vậy mà mình chỉ nói riêng với bạn trong đây , chứ có nói lung tung chỗ khác đâu ^_^

P/s : mình chỉ chơi CSS , chứ không thích chơi Cs 1.6 , nếu bạn thích 1.6 thì vô trang web riêng về CS VN ở trên kia , còn nếu thích CSS thì liên lạc với mình ..

-Mà đây là box riêng về CS nên chúng mình không bàn đến Gz nữa , kẻo mod cảnh cáo vì post linh tinh đó..:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.