Đây là nơi post những tin mới SC2 cho mọi người biết !

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi FFLeader, 1/5/04.

1. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Ultimate Soul hả,hôm qua tôi vừa vùi dập nó mà,chẳng qua hôm nọ nó uống được cốc rượu rắn Lệ Mật nên mới đánh tốt như thế thôi đến hôm sau hết rượu là nó lại chết như thường.he.he.he :x =(( X( #>:)

2. kingofgame

kingofgame Mr & Ms Pac-Man

Hiii 2 ông em Bigbaby và Fat chocobo chơi Maxi kiểu đó là ko ổn đấu!
    Dùng Maxi để chăn gà được thôi!!Vào giải 2 em lên chọn Char khác đi!!
    Cả Yunsung nữa đánh ko thủ thỉ gặp kiểu Khánh Voldo là Die 100%
    Hiiiiiiiiiii lần này vào giải!!!Rank B anh cố gắng vào bán kết đây!!Nhưng nếu gặp mấy ông kiểu shinok và raziel là có vấn đề !!Hiiiiiiiiii

3. ThuLinhDepTrai

ThuLinhDepTrai Youtube Master Race

Đề ngh

4. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Fat đừng coi thường U,hắn vừa dập anh chết đây nè,trình bây giờ lởm quá,đi chăn gà bị gà nó chăn lại ha ha he he he he he :x =(( :p :D

5. hellsing

hellsing Mr & Ms Pac-Man

Hờ tất nhiên là về khoản ăn nói thì anh giỏi hơn chú mày rùi,chỉ có một gã kém ăn nói như chú mày mới lên đây chửi tùm lum làm người khác cáu thui,anh chưa chửi ai nhưng nếu có chửi thì cũng chửi theo kiểu của người có văn hoá chứ không phải như cách chú mày đâu he he he he he.

Theo lời của Ngựa ô thì em là người ko có văn hoá.Có lẽ vậy nhưng sao Ngựa Ô biết em là người kém văn hoá thì lại vẫn đấu khẩu với em => Ngựa Ô cũng chẳng có tí văn hoá nào.Còn việc em lên đây nói làm người khác cáu thì cũng chẳng làm sao.Ngựa Ô nghĩ rằng khi anh post bài cũng có vài chục người chuẩn bị phản pháo lại ko.Ngựa Ô chưa chửi ai: bỏ thói đạo đức giả cho tui nhờ.Anh thử chửi kiểu có văn hoá cho tui xem.Ai dám đảm bảo là em ăn nói kém còn Ngựa Ô ăn nói giỏi. :D :D :D :D

6. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Hờ tui đâu có nói là chú không có văn hoá đâu,đó chỉ là chú tự nhận đó thui,tự mình cảm thấy tốt hơn là để người khác nói mình,rất tốt,rất tốt,biết tự nhận là rất tốt.Tất nhiên là ý kiến của tui không được nhiều người ủng hộ ròi,vì chưa lần nào tui thấy người ta ủng hộ ý kiến của tui cả(tự nhận thế là rất tốt,rất tốt),tui chỉ đưa ý kiến lên cho mọi người biết ý,còn phản pháo hay không là chuyện của mọi người,tui đâu cần quan tâm chứ.Còn chuyện tui chưa chửi ai ở trong cái Forum này thì không lẽ tui sai seo???hừm,trí nhớ tồi quá rùi,để tui nhớ lại xem nhé he he he he he :x =(( :p :D

7. alzam_kb

alzam_kb Youtube Master Race

Hic. chửi nhau kinh quá............sao lúc gặp nhau,mấy ông không kéo riêng ra 1 chỗ mà chửi nhau cho mọi người đỡ phải nghe....h..u...m`...................

To Hoàng Khèo : sao lâu thế mà anh chưa ra để em còn vùi dập tí nào......heeeeê.....

Thông báo : bây giờ phái pan_box mới du nhập thêm 1 trò chơi mới đó là SONGÔKU ..... có ai biết chơi thì đến đây chiến nào..............!

8. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

To alzam_kb:Tự ông em lôi bài ra đây cho người khác nhìn thấy đấy chứ.Lần sau muốn câu bài cũng nên cẩn thận một chút,lôi bài cũ từ đởi nảo đời nào ra đây lại còn lên mặt dạy dỗ người khác thế thì không nên đâu chú em à.Còn trò đó là Dragon ball bodukai 3 chứ không phải Songoku,lần sau thì phải biết chắc tên nó rồi hãy Post bài lên nhé,nó có trong BOx Fighting ở phía ngoài ấy,ra đó mà bàn luận =(( :p :D he he he he he :x

9. alzam_kb

alzam_kb Youtube Master Race

To ngọ đen : hic.............lâu quá em mới lên mạng mà ..... cho nói vài câu chứ, không thì thôi kẻo lại cãi nhau. :p

10. FAT_VOLDO

FAT_VOLDO Youtube Master Race

Tin mới nhất đây Fat Chocobo đã trở lại dưới cái tên FAT_VOLDO mọi người hãy cẩn thận nếu ko muốn bị di thảm.Mong mọi người hãy vào box FFFC để chứng kiến vụ trả thù của tôi,hãy vào topic album của bé Bích(emeral90)

11. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

Inllu ơi.....thằng Tây đó chơi ở hàng nào.....nếu không thì rủ nó chơi thử một hôm, còn về khoản tiếng Anh thì ko phải lo đâu, dùng tay chân mà nói chuyện, ai ko biết tiếng anh thì có thể thuê phiên dịch viên..hehhe.... như tôi chẳng hạn.......giá rẻ thôi...hêhh.e..e

12. FAT_VOLDO

thằng tây nào thế nhỉ sao bây giờ mới thấy suất hiện

13. FAT_VOLDO

các bác cho em thử cái chữ kí mới xem nào

14. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Tây nào zdậy,đánh có giỏi không???Có lắm xiền hông???Rủ đi đánh với ngựa này để ngựa kiếm chút tiền còi nào ha ha he he he he he :x =(( :p :D

15. Big-baby

Big-baby Mr & Ms Pac-Man

Ha ha ha được đấy . Khi nào đi nhớ rủ tôi đi với.

16. BaoQuanT

BaoQuanT Youtube Master Race

có thằng tây ba lô ý heeeeeeeeeeeeeee....

17. FAT_VOLDO

Nếu mấy người có đi thì đừng có dẫn tên BB theo ko thì mấy gã người nước ngoầi lại hiểu lầm là người VN đánh kém đó....he.he.he

18. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Tây ba lô hả,trùi ui thế thì hông được roài,bọn đó keo lắm,lại quái nữa hông nên dây vào là hơn he he he he he :x =(( :p :D

19. FAT_VOLDO

Mấy gã tay ba lô làm sao quái bằng tao nếu chú đã đánh thắng anh thì còn lo gì mấy thằng tây dẻ dách ấy

20. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Vấn đề nó quái ở chỗ là nó lõi VN này lắm roài cơ,mình thắng nó xong chưa chắc nó đã chịu giả,mà sửng cồ lên với một thằng tây mét 8 thì...mày biết kết cục là thế nào roài đấy he he he he he :x =(( :p :D