Đề nghị admin gunbound lập 1 server ko adk đi, bắn cái con đấy vô học bỏ xừ!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Chocolate_x3, 18/12/06.

1. nobita1988

nobita1988 Mr & Ms Pac-Man

Ức chế nhất mấy thằng chơi aduka chỉ giỏi full lực góc gần dual 3 phát win xong lên mặt dạy người khác nhịn d* được mấy thằng nub ăn rùa giỏi lắm ngon thì solo kal map tuyết từ xa với bố xem nào X(

2. anima99998

anima99998 Mega Man

trời
    có ai ngu mà đi chọi với team aduka mà không dùng aduka =))

nhưng vì cái vụ này mà có khi mình bắn trúng nó nhưng mình bị dính chưởng =))

3. dwightyorke

dwightyorke Donkey Kong

:devil: Đó là cái chuối nhất đó. Biết là aduka như thế nhưng lại dek cho người ta bắn xe khác. Thế thì có khác nào .. tự nhận mình là gà đâu. Tóm lại ông aduka tôi xe gì kệ tôi, đạn gì kệ tôi cứ phải aduka ko kick đạn 2 ko kick chuối vãi nhồn ra

4. Iongthan

Iongthan Youtube Master Race

Kal dễ hả, hỉnh như bạn đang chơi Revolution vào add nick Romandan tạo room show skill chơi

Ps: hỉnh như bạn ko rành phoenix đùng hok add nick chỉ cho. bắn mọi loại gió. lóc tường......trong 1 màn hình rưỡi ko bao giờ miss

5. anima99998

anima99998 Mega Man

nếu là năm ngoái thì tớ xài kal bắn với bạn liền
    bây h tớ bắn maya ko à. lười suy nghĩ quá.
    no boomer, no trico, no kal, no turtle

sặc
    phoenix bắn thì có bao giờ miss. bây giờ chỉ sợ có tornado với mirror thôi chứ pro nó bắn chỉ 1 turn là hết game.

bạn xài 4 xe khác mà thắng 1 team 4 aduka tớ phục đấy ;))
    trừ khi 4 thằng nó noob cực kì và không biết xài item 2

6. danhdaubo

danhdaubo Youtube Master Race

chi co thang ko bjt ban adk nen moi vao lap topic ney` thoy may pac a. :hug:

7. FH_TheOne

FH_TheOne Youtube Master Race

Tưởng thằng nào chứ thằng Linhlop gà ko nói,còn thằng yeuemnhieu17 trụ hạng rồng bạc được 3 tháng 18 ngày--->trong thời gian đó chết dưới tay tui ko dưới 100 lần,bắn cho chạy té khói :))(bọn cày top chỉ thế thôi).Vào bắn 10 trận thắng 9,chán chuyển qua Blackout Ro chơi.

8. dwightyorke

dwightyorke Donkey Kong

À ừm có nghĩa là u nói 4 aduka là vô đối hả. Gút gút thế thì sợ rồi, :'>, không còn gì để nói nữa :D

9. KoBietBoi

KoBietBoi Youtube Master Race

Xe kool thế mà lại vô học :-?? :| :|

10. Anh+Em

Anh+Em Youtube Master Race

xe nhìn đẹp + cái lade style thế mà vô học à :O

11. Iongthan

vậy vào tạo room bắn phoenix, bạn mà miss thì delete acc nha, còn 1 turn mà kết thúc game ặc ặc, cho bạn 2 turn mà bạn ko kết thúc dc mình thì tính gì....

12. anima99998

anima99998 Mega Man

hết thẻ phoenix ròi pa
    nếu muốn tớ cho nick thằng bạn kia để cậu bắn thử với nó trước

trừ khi xài shield với lại defense

13. Iongthan

nick gì?

defense làm gì, ko xài item2 , item1 mà tới thoi nhiều úc 3 turn còn chưa giết dc;;). (my nickname: Romandan)

14. MrFeng

MrFeng Youtube Master Race

Tưởng biết nhiều , hóa ra nhạt toẹt và rỗng tuyếch ! Trico không 3in1 thì 3in3 à :-j

Kể ra được vài cái tên nghe có vẻ là nổi tiếng , nhưng mà chỉ toàn hữu danh vô thực . Thích solo như nào :-/ hỏi người khác thì cứ như là bố đời , đú đởn lắm !

15. rock_never_die

rock_never_die Youtube Master Race

tóm lại ai thích bắn gì thì bắn thoai , aduka cũng có cái hay của nó nên kô thể nói vô học được ::)

16. gabeo2

gabeo2 Youtube Master Race

Chủ Topic lập cái topic hài vcl . GBVN giờ đã trở lại nên box này có khi sẽ có lại MOD thì del topic này sớm thôi . tất cả các gamer GB đc coi là pro đều Pro 1 vài xe và chắc chắn k thể thiếu Aduka , k nói ngoa khi nói Aduka là cái chóp để đạt đến khi chơi GB , nó hội tụ tất cả mọi mặt trong game GB , tính chiến thuật , đồng đội , sự khéo léo và tính toán ( LS , turn , che cho đồng đội ... ) thử hỏi làm j có room nào k bắn aduka có sự nóng bỏng như room aduka , và thử hỏi có room nào bắn 4vs4 hay ngoài aduka ( nói thẳng cái thể loại 4vs4 random thì như xxx , còn BM với turtle hay kal còn tạm đc nhưng ai chắc 1 game k miss > 5 quả ; lolz ) . Xin thưa ai nói Aduka vô học người đó mới vô học ! riêng solo aduka nó còn đau đầu gấp tỉ lần ông solo các xe khác . chỉ 2 dual 1 s2 ( bản GBVN ) nhưng để win , ông fai luyện đến mức nào ( tự tin hit nào cũng 20s turn 1 quay đầu và bắn chính xác k? :D )

17. dwightyorke

dwightyorke Donkey Kong

Khổ thì có ai bảo aduka là vô học đâu miễn là ông aduka tôi xe gì kệ cm tôi, đạn gì kệ m tôi. Làm lol gì có cái kiểu, cứ phải dùng aduka xong cũng đạn 2, ngứa hết cả tai. Ép ngưới ta thế thì nhận mẹ thua cho nó nhanh, nhức cả đầu, chiến với chả thuật

18. Iongthan

Đúng đúng, câu nghe hay nhất trong ngày :hug: :hug:

19. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

good, ko cần chỉnh.
    mịa nó chứ bắn adk có gì vui nhỉ? Vui là phải bắn hết....
    bỏ chơi GB từ hồi có GBVN ra đời, éo gì tìm một room bomer hay random còn khó hơn lên giời.
    Xin thưa là phong trào adk trên GIS là do mấy ông VN đó, toàn cày adk avatar off ở room 8 ko..

20. makoto kimura!!!

makoto kimura!!! Mega Man Lão Làng GVN

Tớ không nghĩ aduka 1 mình có thể xông pha trận mạc được khi off avatar, nhất là khi chơi với pro mobile khác (kal, turtle, nak...) thì chắc là không có thời gian để kéo lv thor cho cao lên được!