Đế Quốc Thiên Thần 3

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi mimic, 2/12/03.

1. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

:)) mấy tuổi rồi vậy bồ,hic cái biến giáp mà cũng ko biết nữa ,hic hic Pó tay........tức cười quá đi.........:)) :)) xin bớt giận hen,tại vì không cầm lòng được nên...phải....:)) :))

2. Dragon's-Gamer

Dragon's-Gamer Youtube Master Race

kô phải , tại vì tui không có chơi thể loại này trước đây nên kô biết , bác xp_vius hay bác Sarad attchement file save cho tui hay gửi cho tui đi chứ lv của tui yếu quá , từ stage 17 trở lên nhé. cám ơn nhiều ,
    cho tui hỏi có item nào tăng lv tăng lượng HP , MP hay EXP cũng được.
    tuyệt chiêu mà cho một tên enemy có hình này trên đầu (....) , tuyệt chiêu này làm gì vậy?

3. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

Ah`,cái đó là tuyết chiêu làm cho đối phương không chưởng phép được đó mà,nên xài với những con phù thuỷ bạn ạ. Tuyệt lắm đấy..còn cái save thì sarah ko gửi được đâu,vì cái nick của ông ấy bị gì rrồi đó,nên ko gửi bài đuợc ,bác có thể nhờ ai khác cũng được:)) :))

4. Dark-Knight

Dark-Knight The Warrior of Light

Theo mình thì bạn nên tự luyện vì:

Thứ nhất: mỗi người đều có hướng biến hình khác nhau.
    Thứ hai: dễ dàng nhớ và nắm bắt các phép thuật trong đội quân của mình!

Cứ thế nhé! Có gì ko hiểu thì lên đây hỏi, đừng lo!

5. Dragon's-Gamer

mình luyện ko được vì mình tới stage 17 rùi , vòng này mình có hai thằng mà nó có cả chục thằng lận nên luyện ko dc đâu . các bác nào hảo tâm thì cho tui file save đi , làm ơn, cái vụ trainer , hack thì cho tui biết ở đâu có thế , hay là kem cho tui file save adress của ảt money đi

6. Dark-Knight

À à ... cái này hả .... chậc ... file save của tui thì đi tới trùm cuối luôn gòi có đưa cho bác cũng chả được gì. Tôi nhớ hồi đó là mình phải chơi lại vòng 16 để luyện cho 2 con đó thiệt mạnh mới có thể chạy thoát được sự bao vây của tụi nó.

MÀ tôi khuyên là bác cứ chơi lại đi cũng chả sao đâu. Vì cái trò này nó ngắn ngủn hà. TỚi vòng 30 gì đó là hết mất tiu gòi!!!

7. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

vậy à,ga m enày hình như dở quá nên tui chơi đến màn 15 là ka ka không chơi nữa vì chơi nó chả có ý nghĩa gì cả,chỉ toàn đánh ko hà.....nên.......bây giờ em chán gòi đang đợi game mới của mic để chơi đê..quá đã..

8. xp_virus

xp_virus

có save ở ngoài box đó anh em ; ra đó down vể chơi đi nhé ?

9. Dark-Knight

Game mới wué trời luôn kìa ... game này mới mua về chưa nóng đít đã có game mới gòi .... nhanh thấy sợ luôn. Thiệt tình ... mình cũng chả biết lựa chọn nữa .... nhiều wué!

mimic:chà chà bạn muốn câu bài phải không nội dung không ăn nhập gì với chủ đề này cả

10. Dragon's-Gamer

bác mic nghiêm minh quá nhưng mà chả thấy trừ thằng nào cả . cái save đó máy báo không hợp lệ có save khác ko.?

mimic: có đôi lúc có trừ exp đó bạn tại bạn không để ý thôi nhưng trừ exp cũng chẳng giải quyết được vấn đề nên không cần phải lạm dụng quá nhiều việc cộng exp âm

11. Dark-Knight

Chuyện trừ exp thì tui ủng hộ ý kiến của micmic. Còn chuyện file save thì tui ko tán thành lắm. Nếu bí thì có thể nói tại sao và mọi người sẽ hướng dẫn cho.
    VD điển hình như trò SHKH3 với cái file save của Swordman ngày xưa đó. Cuối cùng khi về nước thì ai cũng giống nhau cả. Vì thế khi micmic chọc dzô nói là nhiều kiểu về nước đâu có ai tin. Đến khi SwordmanXPvirus vào đính chính và mọi người cùng thử lại thì mới biết là đúng. Mỗi người nên đi mỗi kiểu ko nên tự gò bó y hệt người khác (trừ khi bí gòi).

12. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

hù, trò này tui chơi dến thành 24 rùi , nác chơi quá.nó khong có gì để khám phá cả.chán chít lun á....
    thùi thì dành ngồi cố gắng luyên level
    để xem các gíp , hức hức
    có gì khám phá được cái gì lạ thì nói cho anh em bít coi

đánh lộn hoài cán chít

13. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

ái chà,xem ra hirokochi chơi khá quá nhỉ,anh mới chơi đến thành 17 cũng nhác quá nên ko chơi nữa,thôi đành chúc hirocochi vui vẻ vậy..à mà quên game shogun chơi chưa vậy,hay ko...

14. xp_virus

xp_virus

đúng vậy ! mà bây giờ tui thấy muốn làm cái về nước nào cũng được hết ! vì tui đã tìm ra câu trả lời cho việc đó !

15. VIP3000

VIP3000 Youtube Master Race

CÓ BẠN NÀO BIÊTCÁCH LÊN GIÁP CUỐI CỦA TRÒ NÀY KO MINH CHOI NHIEU LAN ROI MA VAN KO BIET <GIÁP MÀ LÚC GIẾT CHÙM ĐÓ???

16. TTKhanh

TTKhanh Youtube Master Race

hình như là mình ko lên giáp giống trùm được đâu!tui chơi vài lần rồi.cái đó chắc để cho trùm thôi!

17. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

chậc , cái thằng mình tưỡng sẽ phãn bội (quên cái con chứ nhỉ_con mới xuất hiên là nó cưỡi mã đó) nó về lại ở thành này.và đáng lẽ cái gáp cưỡi rồng của nó thì bi giờ là gáp tôn ngộ khong-> có cách để thay giáp . ai đó cố gắng tìm xen làm thế nào đi.tui thì chụi rùi

18. Dark-Knight

Thui đi cha nội .... thay giáp rồng làm gì ... nó mạnh còn hơn quái vật á .... U ko thể tìm ra thằng thứ 2 mạnh bằng nó nữa đâu .... lên khoảng vài lev nữa là sức đánh gần 1000 rồi ====> thiên hạ vô địch .... ( he he he ... nhưng mà bị 3 thằng trùm cuối hội đồng thì cũng die ... kakakaka)

19. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

chậc , thằng này có giáp tôn ngộ không, war >1000 lận đó
    mà tui cũng có hack war của một số thằng nên cũng quan màn đều đều.hêhh

mà sức phòng thủ cảu con này hình như cũng cao lăm đó.chắc là nó đi ra đão hoang luyện về.

20. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

trời,toàn đi câu bài,mà các bạn đi đến thành nào rồi,tui đến thành 26 rồi,mệt quá...à,chắc phải đánh cho về lun cho rồi,khônmg thì hơi uổng ..he he