Deadfrontier !

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi crux, 11/10/08.

1. [J]esse

[J]esse T.E.T.Я.I.S

Mới làm 1 con M21 bắn sướng cực kì :cool:
    AI nhặt đc 7.5m rifl bullet để lại tui nhá

2. [J]esse

[J]esse T.E.T.Я.I.S

Ai chơi trò này để nik lại tui add có j` tui support cho :hug: (ưu tiên engineer và chef)

3. kocoten21

kocoten21 Youtube Master Race

tui doctor 11 rui` nick la` PlzKIllMe ::)

4. sợ ăn chém

sợ ăn chém Mr & Ms Pac-Man

game này có vẻ ít người chơi quá nhỉ ::(
    Tui Athletes lv 8 nick là DragonKnight :hug:

5. rt2008

rt2008 Mr & Ms Pac-Man

Ô hay nhỉ trò hay thế này mà chả ai chơi :|
    Em là Chef lv 15 :D:D:D:D:D:D:D

6. zacdve

zacdve T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

o^ 1 la` ten hang` , o^ 3 la` ID , the' o^ giua~ la` danh' cái gi` the'

7. Tommy_Vercetti

Tommy_Vercetti Youtube Master Race

tui la doctor ten la alexrider

8. doanhtien

doanhtien Mr & Ms Pac-Man

sao đăng kí hoài kô đc vậy nó cứ báo lỗi hoài à :((

9. Tommy_Vercetti

Tommy_Vercetti Youtube Master Race

mọi người báo danh tiếp đi chứ

10. xXoxx

xXoxx Youtube Master Race

cái này không phải quảng bá nhưng ai muốn tìm hiểu thì sang bên GTnet có nhiều bài viết HD về game này tớ ngại post lại bài người khác . nếu ai chơi ở nhà thì nên để save login thì sau sẽ đỡ phải đợi load còn ngoai tiêm net thi phải chịu . tớ dg chơi con athel (vận động viên ) cái trò này khoái mỗi khoản bán hàng :D . đi kiếm đồ thì ko dám đi xa vì sợ ma đuổi :D

11. thiensu922

thiensu922 The Warrior of Light Lão Làng GVN

con của mình là Dinosaur lv12 Boxer cầm cưa máy :D mình chơi trò này cách đây 1 tháng, giờ buồn buồn ngồi chơi lại, mà sao bấm nut "m" ko hiện ra map nhỉ :|

12. xXoxx

xài IE cho dễ nhưng IE ấn ctrl + M (chú ý multi thì phải tab qua luôn ko hối không kịp )

13. xXoxx

con của mình là Dinosaur lv12 Boxer cầm cưa máy <---- chơi cưa máy lv cùi thì khỏi chạy xa + loot item dc ít vì cưa máy dễ gây ồn .
    loot item nên dùng vk lạnh ,cưa máy cẩt vào shop nhớ để giá trên trời (1 có đứa điên nào xúc thì đó là ngày đại cát , 2 -xem phần 2 bên dưới : như dao rựa thôi chứ không nên cầm súng ( trừ đến vùng red )
    thứ 2 cách train vừa kiếm $ vừa train lvl là khi di loot tránh đại khai sát giới cũng như thấy con xanh xanh thì chạy . trừ TH bất khả kháng .( trong hom đồ lúc nào cũng phải có 1 bộ dựng baricade (rào chắn và 1 bản đồ map các khu vực WC ) sau khi loot đủ item trong phàn singer play thì 1 là về WC dựng barriecade cất item vô trading ,rồi lấy cái cưa ra , chay tới nơi nào có nhiều chướng ngại vật (cái này phải do kinh nghiệm ) rồi out ra vào multi vào cái argoo room rùi nấp sau cái chương ngại vật và bật cưa lên (nơi nào cắm chuột dc thì tốt và cưa máy phải đủ độ dài hoặc khi nào thấy đông thì rút dao rựa ra chém shotgun thì càng tốt , ko xai dao găm vì với ko tới ) và cứ thế mà coi , chú i nhớ ấn f5 nếu có sự việc ngoài ý muốn xảy ra . phân singer còn có esc ~ pause chứ multi mà ấn cái đó mà ko nhấn f5 thì chết ngáp ko kịp . (( chán rồi thì out=f5 rồi chuyển qua singer rồi chuồn lẹ về ouspot)) <--- cái trong ngoặc thì không rõ khi chuyển từ multi về singer có bi argoo ko nên hum nào phải kiểm chứng lại nhưng nhìn chung cứ đi xa xa thì tinh thần cứ chuẩn bi agi đi vì mob no đuổi luôn khởi cần cưa đục j cả . vì lvl cùi nên chỉ dám đóng góp thế còn có gì mà các bác test trước có sai thì xin nhẹ nhàng chỉnh sửa .

14. thiensu922

thiensu922 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cám ơn bạn nhiều lắm ^^ nhưng chỗ này mình chưa hiểu rõ "( trong hom đồ lúc nào cũng phải có 1 bộ dựng baricade (rào chắn và 1 bản đồ map các khu vực WC ) sau khi loot đủ item trong phàn singer play thì 1 là về WC dựng barriecade cất item vô trading"

Mà công nhận là dùng cưa máy đi loot chẳng hiệu quả gì hết, nữa đường là đứt gánh >_< . Giờ mình nhặt dc 1 cái xẻng 50 melee skill đánh khá ngon, 1 con quái đỏ chặt Critical khoảng 3 phát là lên dĩa :x lại ít khi bị lùa ^^ à con mình lên cấp 14 rồi, mình nâng có 60 streng à, còn nhiêu đổ vào Critical 95 thì phải ko bít có đúng ko nữa.

So với bây giờ thì game chơi khỏe hơn hồi tháng trước mình chơi, lúc đó nó hay bị lỗi chữ "I" ko làm ăn gì dc, lại còn cứ ban IP suốt :-w

15. G36k

G36k Donkey Kong

ai bán súng pm tôi với :( có mỗi cái rìu vs dao :| súng thì mua = credit :(( ... nhân tiện , mới lv 3 :">

16. rockycome

rockycome Trym chiên vừa giòn vừa mềm! (Rất ngầu)

Ặc đi loot thì xài các vũ khí ít gây tiếng ồn như dao, gậy thui, zombie ít túa ra.
    Khi nào cần cày lvl mới xài cưa máy hoặc shotgun, zombie ra nhiều lắm :D
    Trong trò này thì chơi Soldier sướng nhất vì chỉ số nó cao !!

17. axzblack

axzblack Dragon Quest

ai tham gia add yahoo đi
    mình mới tham gia:D

18. kuanbs

kuanbs Donkey Kong

Mình mới chơi Doctor hôm qua, level 11, theo melee, đồ chơi gồm có 1 shovel (xẻng? :))), 1 Dolmar PS(chainsaw bèo nhất), 1 Browning HP(handgun) .
    Shovel thì dĩ nhiên là để đi loot, chainsaw để làm nhiệm vụ kiểu extermination và research, handgun thì để giải trí , khi nào thích lên nóc nhà thì chơi handgun =)) .
    Game gì mà đồ chơi mắc quá, đến cái đinh cũng mắc, có lúc giá đinh lên tận 300.
    Mình nhận thấy giá cả trong market place thay đổi theo giờ trong ngày, lúc nào nhiều user thì giá rẻ, ít user online thì giá mắc :D
    Bạn nào cùng level thì mình có thể chơi multi chung :P

19. namjoejoe

namjoejoe Youtube Master Race

Ai chơi DF thì điền lí lịch đầy đủ của mình
    -Tên nick:
    -Tên nhân vật:
    -Role(class):
    -lvl:
    -Vũ khí thường sử dụng:
    Tôi lvl 28,tên nick là zikzikboy95,tên nhân vật là z1kz1kb01,Role soldier,vũ khí thường sử dụng là Sabre MC (5/5/6),HK UMP,STIHL MS880.Đang có nhu cầu bán cây HK UMP 6k ai mua pmmmmmmmmmm!!!!!

20. MrNow

MrNow Legend of Zelda Lão Làng GVN

HK UMP ngoài chợ có 2k, 6k bán thì ai mua ? :-<