Devil May Cry 3 - Cơn Sốt Sắp Bắt Đầu !!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi NIKITA KABUTO, 1/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Dùng Rebellion Xài Marcsare Dance gì đó hit lên 1 đám Enemy và tiếp bằng chiêu Crazy dance là lên Showtime và Stylish lìn chứ gì.
    Mà tui đi tới màn mà có 1 cánh cửa phải gắn 2 miếng Mặt trăng và Mặt trời vào đó.Tui lấy được 1 miếng mặt trời còn mặt trăng thì bí.Ai chỉ tui zới??
    (Có 2 cái lồng treo phải đánh bể trong 1 thời gian nhất định giống như lúc lấy Crystal Skull lúc chưa thể hóa quỷ đóa)

2. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Cây guitar mà muốn nó lên Showtime hay Stylish thì dễ nhất đời luôn, mấy bác bấm riêng tam giác cho Dante móc đàn ra, sau đó dùng cần gạt trái gạt sang phải ( or trái gì đó, tuỳ góc đứng của Dante ), cứ bấm tam giác tiếp thì Dante sẽ ngồi xuống, có một cột điện chạy lên trời :'> , lên Showtime và Stylish dễ như bỡn :wink: .

3. Rekka

Rekka Persian Prince Lão Làng GVN

Bó tay thật rồi,đừng cãi nữa,chị ấy hay quá,ko có gì để nói,chúng ta toàn amatuer ko sao nghĩ tới trình độ này được,chị ấy giữ R1+L1+R2+L2 quay left analog mất 30' ,well done

4. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Chời ơi ai giúp tui cái koai.Nhìn bài trên kia mà giúp nhá.Thx

5. Luthor

Luthor C O N T R A

Đánh cho 2 cái lồng đập vào nhau là vỡ ngay chứ có gì đâu. Ban đầu tui cũng tưởng đánh vỡ từng cái nhưng ko phải vậy.

6. Godslayer

Godslayer Mr & Ms Pac-Man

Trò này có 4 cập hay 5 câp vậy mấy bồ ???????????????/

7. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

5 cấp :Easy,Normal, Hard, Dante must Die, Heaven or Hell.....Capcom luôn thử thách gamer 1 cách...wá đáng.

8. cloud2004

cloud2004 Youtube Master Race

sao cái phần Dante must die khó 1 cách kinh dị vậy em đi đến misson 5 rồi dùng thằng mặc áo tím chẳng biết tên là gì nữa nhưng đi lấy được cái soul of steel thì xuống mồ luôn ai biết các nào đánh hay nhất thì dạy em với em xin cảm tạ:D

9. yunalenne

yunalenne Youtube Master Race

chỉ để relax sau khi mệt mỏi cùng Dante Must Die mà thôi:vui nhỉ.
    Có 2 phiên bản thôi chị ơi, bản Japan/Asia ( có luôn English ) và bản US:bạn mua game ở đâu thế.
    Cái này do đã dùng cách tục tĩu chơi thử 1 lần nên tất nhiên có biết, đúng là One hit kill boss:không đánh tự khai nhé,chính mình nói là không dùng cách tục tĩu,thế mà :'> ...........(sorry,đừng nghĩ mình chọc quê bạn nhé,có gì nói sai thì bỏ qua nhé :hug: )
    Thế chị chỉ iem cách đánh nhá, em noob quá, đánh toàn Alright là hết đát, àh hay là chị xài cây guitar ??? iem xài cây guitar toàn Showtime :mình nói cho bạn biết nhé,càng lên cấp cao thì các enemis & boss càng dai sức,lúc đó chúng sẽ bao vây bạn,không lên stylish mới lạ đấy.Còn nữa,chơi ở mức DMD mà dùng cây Guitar điện thì hơi bất lợi đấy(chưa kịp chơi đàn thì đã K.O rồi #>:) )
    Ủa, theo kiến thức của thằng iem Super Noob này thì hình như cái Super Dante chỉ mở khi hoàn thành xong Dante Must Die thôi mà ???:đúng thế,vậy bạn hoàn tất hết chưa vậy nhỉ :'> ,bảng high scores có hết 12 ngôi sao chưa vậy,hay là bạn lại tiếp tục nói mình là "thiên tài" nữa.
    chiêm ngưỡng một Super Hardcore Female Gamer:đừng tâng bốc mình thế chứ,mình biết bạn nói đùa đấy thôi.
    Nói tóm lại mình vào topic này để bàn luận về trò game mà mình yêu thích mà thôi,chứ không có mục đích gì cả.

10. yunalenne

Game hành động này mà cũng cần hướng dẫn cơ à.
    Nếu nói viết cốt truyện thì có lý,cốt truyện ư,tuyệt đấy.

11. yunalenne

càng lên cấp khó càng kiếm Stylish dễ, vì tụi này dai hơn nên chịu được nhiều hit hơn, nếu chơi Easy or Normal thì tới Alright thì tiêu ráo hết rồi ! Mà cẩn thận, chơi Hard cũng khá cay rồi :từ đầu topic tới giờ mới nghe bạn này nói được câu nói hay. *****Great*****
    còn bà Yuna thì...cho em xin... lựu đạn tên lửa dạo này hiếm hàng lắm , xài ít thôi !:nhưng câu này nghe không được suông tai cho lắm.

12. yunalenne

không cần như thế đâu bạn,chơi bằng sức mình mới thấy hứng thú,mấy cái đó chỉ dùng cho những người nào thiếu tự tin khi chơi DMC3 mà thôi(trừ mình ra nhé),Well done.

13. MBT_XM

MBT_XM Mr & Ms Pac-Man

Sao may toi khong danh dau duoc vay.Thoi thi cho toi hoi tro Devil may cry 3 co phien ban tren PC chua con neu chua thi chung nao co?

14. MBT_XM

MBT_XM Mr & Ms Pac-Man

Thôi thì cho tôi hỏi trò Devil may cry 3 có phiên bản trên PC chưa còn nếu chưa thì chừng nào có?

15. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

Um...mình nghĩ lả ko có đâu bạn ơi vì đây là 1 game mà CAPCOM làm riêng cho PS2 mùh thôi

16. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Ôm cái PC mà nằm mơ đi bạn , cái sơ ri DMC này là platform trên PS2 của Capcom ... :))

17. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Ui cha,tui chơi 15 s có hết áo và Difficulty nè,Giữ R1 R2 L1 L2 Xoay L A hehe :D,Àh bộ Supẻ Dante là bộ nào vậy??Tui Unlock gòi mà kô bít tên (Đang chơi M 7 DMD)

18. nht2003

nht2003 Mr & Ms Pac-Man

ve` nha` ong cai' pc na`m mơ đi nă`m chưa ra thi` lay' thuôc' ngủ ma` mơ tiếp se~ co' đây' hihiihihih

19. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

Trời chơi cheat hả?theo tui chơi cái này phải tự chơi = chính mình mới dzui

20. CHUYENG GIA GAME

CHUYENG GIA GAME Youtube Master Race

Co ai muốn biết cách phá vòng bảo vệ ở cấp độ DANTE MUST DIE kô , tôi chỉ cho nếu muốn biết thì tới 108 an dương vương P9 Q5 gập tôi #>:) :devil:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.