Devil May Cry 3 - Cơn Sốt Sắp Bắt Đầu !!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi NIKITA KABUTO, 1/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pliskin

pliskin Totally Badass!!! Moderator

cơ bản là Devil May Cry không phải là game có thể khai thác ra nhiều sequence. Kết thúc DMC1 là kết thúc đóng, Dante và Trish cùng lên máy bay thoát khỏi đảo Mallet. Game chì hứa hẹn cứ 2000 năm thì tên Mundus tái sinh một lần, chỉ có vậy thôi.

DMC3 hi vọng chỉ cần bằng DMC1 về khoản độ khó và đa dạng của mấy con quái là đủ, không hi vọng gì thêm để rồi thất vọng như DMC2.

2. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

haha!!! như bạn hi vọng có nhiều cảnh phim ấn tượng và nhiều demon cho bạn tung hoành ...qúa good phải ko?
    ai bảo là chơi bản 3 này không phong phú nào ...chơi cái bản demo mà thấy có nhiều chiêu thế là quá hay rồi đó!!

3. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Cái bài nhạc rock pha chút Classic trong trailer hay quá nhể,có ai cho cái link down về nghe cho đã???

4. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

tôi tưởng game này ở hot game shop có bán roài chứ ?hay là nhìn nhầm devil may cry 2 kô biết nữa...

5. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

Nhìn thì khg lầm đâu,nhưng đấy chỉ là bản demo của DMC3 thui,chỉ đi có 3 màn à.Hôm qua hotgames được mời mua,đang sướng tưởng quả này được chém giết đã tay,nhìn kĩ thấy chữ DEMO to đùng trên bìa--->nghỉ luôn.

6. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Vậy mà cũng có nhiều người ghiền đến mức bỏ tiền ra mua cái demo về chơi luôn ấy chứ :D . TUi thì không ghiền tới cỡ đó, bỏ 45K về mua 1 gmae chỉ chơi đựơc có 3 màn thì tui không ham lắm, tiền lại không bao nhiêu. Nhưng mà càng nói càng nhịn hông nổi, chắc bữa nào phải ra Mimi chơi ké mới được ;))

7. minhhiệp

hehe đâu có hotgame bán có 10k đĩa sao thôi gì đến 45k mà các bác ngại
    hôm tui ra chợ giời mua nó còn cãi cố làm tôi tức ko chịu được (tui bảo là bản DEMO mà nó cứ kêu bản tiếng nhật xịn)
    thế là mua về chơi 2 bài ra đổi luôn...

8. dinosaur[mini]

dinosaur[mini] Mr & Ms Pac-Man

Tôi thấy có bản này trên mạng nè, mới down xong.
    Devil_May_Cry_3_Jap_Ps2_Dvd-ORGASM [2.70GB]
    Không hiểu bao giờ ra bản E nhỉ.

9. minhhiệp

o la la !!! có link down rùi cơ à !!!??
    đừng có đụng nhầm DEMO là được !!? tui nghe có ai nói là 17-2 này sẽ ra bản JP mà..!!!?

10. thiên hạ

thiên hạ Guest

0
    trời bác minh hiệp này lại con nghe nói thì làm sao mà tin được cơ chứ, đó là tin vịt đó bác ạ chứ phải đến ngày 1 tháng 3 mới ra cơ mà toàn là thông tin đồn nhảm thôi cho nên bác đừng tin là thât nhé

11. minhhiệp

ông dở hơi à ông!!!
    tui bảo đây là ngày ra của bản JP (đúng là ếch ngồi đáy "cống") chứ có bảo bản E đâu mà ..

12. NIKITA KABUTO

_Bản JP chơi làm gì, 17/2 nó ra JP ver nhưng 1/3 nó ra E ver rồi. Đâu có lâu đâu mà mua JP chi ::) , nói vậy thôi chứ ai muốn mua thì mua, tui sao cấm cản được :D .

13. minhhiệp

sao biết !!! thực sự thì dạo này ko còn game gì để chơi nên phải mua tạm bản JP về ghiền trước có gì còn faqs cho các cậu chứ phải ko nào???
    (lý do chính là thằng bạn nó sắp đi quân sự 2 năm nên đành phải mua về cho nó chơi )^^

14. NIKITA KABUTO

_Bản JP chơi vãi phải biết. Vãi vì tui không bíêt đọc tiếng Nhật nên không biết tìm đường :p , thôi có gì ông hy sinh mua về xem xem thía lào. Sắp tới sắp ra cái BIA rồi đó, mua về chơi thử còn không, thích đánh kiếm thì mua Shadow of Rome về chơi. Game hay đầy ra đấy mà cứ bảo là không có game :'>
    _Àh, nhắc mới nhớ, bữa ra Mimi có pác bảo BIA có trên PC rồi, vãi thật đấy, ổng còn bảo ổng bán dĩa đó nữa chứ :o .

15. thiên hạ

thiên hạ Guest

0
    hơn chơi bản tiếng nhật đọc chẳng hiểu cái gì hết nhất là mấy cái mua đồ với cả tuyệt chiêu của trò này hơn nữa cũng chẳng hiểu được cốt truyện nó nói về cái gì cả thế thì chơi làm cái gì 19 tháng 2 ra bản tiếng nhật so với cả 1 tháng 3 ra bản tiếng anh cũng chẳng phải đợi lâu làm thà đơi thêm mấy 1, 2 tuần để được chơi bản tiếng anh còn hơn là phí tiền đi mua bản tiếng nhật về chơi phải không các bác

16. minhhiệp

tuy` theo ý kiến mỗi người thôi!!! nhưng thực sự thì chơi tạm JP trước đâu có sao(giống hồi ONIMUSHA 3 đóa !! tiếng JP chơi trước sau đó khỏi cần chơi E luôn) ^^

17. thiên hạ

thiên hạ Guest

0
    đúng rồi đợi khi nào ra bản tiếng nhật để bác minh hiệp xung phong chơi đầu tiên nhé xong có gì còn chỉ đường cho anh em đi với nhỉ, khi nào chơi xong bác nhớ làm bài hướng dẫn cho mọi người nhé

18. minhhiệp

okies !! chắc chắn rùi (đó cũng là mục đích chính của tui mà vì lâu lắm chưa có HD tiếp cho mod ^^) dạo này busy quá..

19. thiên hạ

thiên hạ Guest

0
    vậy bác nào chơi bản tiếng nhật không biết đường đi có thể hỏi bác minh hiệp là ra đường đi tiếp rùi tui thấy nhiều người choi bản tiếng nhật xong vẫn chơi bản tiếng anh để hiểu cốt truyện của trò chơi hơn nữa là để tìm đủ bí mật của trò chơi mà

20. TCNET

TCNET Mr & Ms Pac-Man

tui chơi thử bản trailer thì chỉnh được cả tiếng anh(kể cả lúc nói chuyện lẫn lúc giới thiệu các chiêu) ở fần statut hay option lúc mới vào trò ý.ko biết bản j ralần này có chỉnh được luôn 2 thứ tiếng như vậy ko nhỉ.nếu được thì hay quá rùi(đỡ fải đợi bản E nữa ^_^).à bản trailer hình như nó ko cho SAVE thì fải.tui đánh con chó 3 đầu khó thấy bà cố luôn,mãi mà chưa qua được. mỗi lần ded là gameover liền ,ko load được,thế mới ức chế chứ.huynh nào đã qua rùi thì chỉ tui vài chiêu để tui tiễn cái con chó chết tiệt ấy đi với.à mà ko biết giết xong con chó xong thì có được đi tiếp nữa ko nhỉ.à bản 3 này có hóa được thành quỷ nhủ bản 1,2 ko vậy mấy bác. tui coi screen lẫn trailer trên gamespot thì chưa thấy dant biến hình lần nào .nếu mà ko biến được thành quỷ thì cũng thấy hơi chán các bác nhỉ.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.