Devil May Cry 4-RELOADED

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Roy Mustang, 9/7/08.

1. tuiratdeptrai

tuiratdeptrai The Warrior of Light

Không mua là quyền của cậu than với ai??? Nếu nó tệ thì tại sao chỉ có 1 ngày mà gần trên 300replies rồi :-s.
    Không chấp :;).

@conan : Bạn tìm trong topic này bác nào tên Roy Mustang ấy :cool:.

Trong khi anh em đang tận hưởng DMC4 thì tớ chơi Mario cho đỡ buồn, VGA đek đủ =((

2. godofwarkratos12

godofwarkratos12 Mr & Ms Pac-Man

Thì vì anh em quá thích chơi DMC 4 chứ sao vơi lại anh em đó khôgn có máy console

3. tuiratdeptrai

Điều kiện mỗi người mỗi khác, không phải ai cũng đủ tiền sắm Ps3 và mua đĩa offical với giá cả triệu bạc, nếu cậu tự làm ra tiền được rồi thì không nói làm gì, còn nếu chỉ biết chìa tay xin tiền bố mẹ thì không chấp.

4. Mai Thùy Linh

Mai Thùy Linh Thích ngủ ngày!

Lượn đi cho nước nó trong 8-}

Thế mày có biết DMC4 PC là bản sinh sau không ? Có biết hậu sinh khả úy là gì không ? :-/ Có biết rất nhiều người có console và đã chơi DMC4 trên console rồi vẫn mua DMC4 PC về để chơi không ? :-/

Không biết thì chim lợn đi nhá :>

5. :..saothienco..:

:..saothienco..: Legend of Zelda

:x chiến đến mission 4 rồi , phê quá nhưng mà giờ đánh con boss ếch , hix mang theo 2 lọ máu lớn mà vẫn thua nó , hay tại tui mới chơi mà chỉnh luôn sang phần devil hunter chứ ko chơi human nên mới khó như thế ::(

6. hunter_tien

hunter_tien Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi..nhờ mod xóa hộ mấy cái reply ở trên cái..hehhe..tự sửa đc rồi.
    PS: ai có 8800GT thì down cái driver 177.40 về..chạy vista + DMC 4mượt lắm:x:x

7. -=M.0.N=-

-=M.0.N=- Donkey Kong

Setup xong rồi, giờ đi ăn cơm xong chút chiến \:d/.
    @godofwarkratos12: Console hay và đẹp thì về box console mà nói nhảm, ở đây không hoan nghênh :-@. Cậu mà còn ở đây chim lợn nữa thì đừng trách anh em không khách sáo :-<.

8. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Ai bảo bây giờ mà gà hay ko
    Về sau gặp trùm khủng mà phải ấn ESC để napf item thì mướt mùa, chưa kể về sau có phần khó thì lấy Item kiểu gì

9. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

=)) Mấy tên nào là fan cuồng nhiệt của console mà anti PC thì bb nhé , ko chấp , nói chuyện nhảm chưa từng thấy =)) ....Console có cái hay riêng , PC có cái hay riêng , fan thì fan nhưng ăn nói suy nghĩ 1 chút đi ;))
    Yeah đang cài , hồi cái demo chỉnh max hết được nhưng load có lâu 1 chút chắc vì CPU thôi P4 3.2 ghz ẹ thật để lượn Core 2 E4500 về chiến ....Tức mỗi chỗ đang có cái tay cầm Logitech mà game nó ko hỗ trợ rung mới ghê mặc mấy game khác nó vẫn rung ::( , mỗi cái tay của Xbox 360 nó rung X(

10. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Đang nói DMC4 lôi DMC3 vào,cậu có bị não ko?DMC3 là do Capcom port quá ẩu nên có rất nhiều lỗi như hình ảnh xấu,bị giảm frame do sound card,nên chả ai nói,DMC4 ko phải port qua mà dc xây dựng riêng trên PC nên hoàn hảo hơn.
    Cái này thì do chú thôi,ng` chơi wen PC thấy còn đã hơn gamepad.
    @Nói tóm lại chú nào ko thik thì lượn đi,đừng có vào mà nói linh tinh,vỡ mồm đấy.
    Dòng DMC mình chả bao giờ xài item ngoài trừ Blue Orb với Purple Orb để tăng cột máu + Devil Trigger,mà nghe nói mấy bác console bảo thì DMC4 dễ hơn DMC3 nhiều nên đảm bảo ko cần xài item :'>.Còn ai mới chơi lần đầu mà xài item thì cũng dễ hiểu thôi,chưa có kinh nghiệm mà:hug:

11. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Bây giờ đang chơi phần Human nên máu nó ra vèo vèo, ko dùng Item cũng ok nhưng lên thử phần mới của game, quái vừa trâu vừa khỏe thì Item là ko thể thiếu rồi, chưa kể Nero ko linh hoạt bằng Dante, chơi cứng cứng kiểu gì ấy, khó chịu quá
    Được xem lại cảnh Nero thụi Dante đã mắt thiệt, nhất là đoạn Dante bị đá văng lên ghế rồi ngồi luôn lại đó, không nhận ra anh zai điên cuồng hồi nào nữa :D

12. godofwarkratos12

Thôi không cãi nhau nữa.Tui thấy PC chơi cũng được không đến nỗi thậm tệ
    Bác đừng có mà nói điêu nha ít người nói thế lắm trên Pc khó thay đổi style lăm bác ah
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Tui phải công nhân thăng cha nero đánh như con rùa arerive của nó chậm hơn thằng dante lại còn cái chiêu chém xuống nữa cũng chậm luôn vơi cả Stinger nữa Nero cũng chậm

13. Diablon

Diablon Mega Man

Misson 3 rồi :D . hóa ra muốn upgrade weapon rồi là phải dùng cái cục gì gì đó . Mình chả kiếm đc cái này nhiều . Red orb thì nhiều . Mình upgrade cái snatch của DB lên lv3 và cái speed rồi :D . Snatch xa cho tiện , đỡ phải đi lại cho mệt :D

@Kazu : Nero kô thể nhanh = Dante nhưng hình như có phần mạnh hơn Dante thì phải . Mình thì vẫn thích dùng Dante hơn vì có mấy cái Style . Nero đc cái Devil Bringer khỏe quá :D

14. HardyBoyz

HardyBoyz Donkey Kong

Khó đổi là vì tay cậu vụng về , đầu óc cậu ko minh mẫn , khả năng cậu chưa đủ , thế đc chưa =))

15. godofwarkratos12

Nhưng mà từ cái DMC 3 SD tui thấy trên gamespot nó được 7.1 không biết trên phiên bản này nó có tăng lên hay không nữa mà

16. lovegamesss

lovegamesss Mr & Ms Pac-Man

vẫn đang phải ngồi trên cơ quan, lúc trưa tranh thủ vào cổ nhuế mua 2 DVD roài, may quá hôm nay ra CONAN 61 ngồi đọc chờ đến 5h về :D

17. godofwarkratos12

Ai bảo tui không minh mẫn tui chơi very hard DMC 3 còn được nữa là DMC4

18. ChauTinhTri1004

ChauTinhTri1004 From Cuba with Love Moderator

Công bằng mà nói thì có console chơi đã hơn hẳn, nhưng đâu phải ai cũng có tiền mua console mà chơi đâu. Tôi đang cố gắng chơi = con PC cà tàng nè, ước gì mình có cái 360 hoặc cái lọ kem đánh răng PS.3 nhỉ :'>

19. HardyBoyz

HardyBoyz Donkey Kong

wow , bạn ý chơi đc DMC3 Very Hard kìa , hâm mộ quá , tớ thì tớ chỉ dám chơi mỗi DMD mode thôi , ko dám đụng vào very hard của nhà bạn đâu =))

20. tuiratdeptrai

Tớ không đỡ được cậu godofwarkratos12 này, ai vào phụ với =)).

Oh yeah, mai qua nhà thằng bạn chơi, có cơ hội rồi :'>