Devil May Cry 4-RELOADED

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Roy Mustang, 9/7/08.

1. chuoitay1

chuoitay1 Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

cả đời người đàn ông chỉ sản xuất đc vài lít nòng nọc thôi , làm thế ko thấy phí phạm sao

- mà mấy đoạn cắt cảnh của game làm nuột quá , thật khó tin là dựng trực tiếp từ đồ họa Ingame :D

2. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Máy tớ chả hiểu sao đoạn coi dc,đoạn lại văng thẳng ra ngoài,phải vào theater coi lại (tớ xài 8800GT =.=)

3. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

ẹc nâng cap' len 8800 rồi à :D còn tui ham hố mua em psp giờ hết tiền vẫn tiếp tục chấp nhận số phận xài con 7300 cùi huhu :-s

4. kyuwan88

kyuwan88 Fire in the hole! Lão Làng GVN

Có lẽ là so xung đột với chương trình gì đó,máy tớ lúc đầu cũng vậy,ra tắt vài chương trình ko cần thiết là lại bt ngay ;;)

5. FFF15

FFF15 Mr & Ms Pac-Man

Đến misson mấy thì được đánh dante vậy ? Mấy bác này đánh lẹ quá đến khi hết game rồi lại tiếc sao mình không chơi chậm 1 chút :hug:

6. vaan009

Bây giờ thì vào game rồi đơ luôn ra đấy,chắc cài bị lỗi rồi,để cài lại vậy =.=

7. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Tớ chả dám tự sướng cái kiểu đấy =))Mệt vđ =))
    Tớ chỉ nghỉ để thẩm du tinh thần thôi, đây là game đầu tiên sau COD4 làm tớ phê đến thế :'>:'>:'>:'>:'>:'>

8. battle3

battle3 C O N T R A

hiz nó còn tình trạng khi mình chỉnh cấu hình load lâu ko như DEMO ko em chưa mua mà có nặng hơn nhay nhẹ hơn DEMO hả mọi người :D

9. Bloody-Road

Bloody-Road Liu Kang, Champion of Earthrealm

Vừa chơi hết game , cảm giác thấy con savior đánh đấm mà phê gì , cứ bay qua bay lại mãi , nhìn thì hoành tráng đầy , nhưng chả phê tay bằng đoạn đánh vơi ông già , nhất là đoạn ông già chưa nhập vào con savior , đánh mà cảm thấy tôi nghiệp nó =)) ....

10. kendogame

kendogame Dragon Quest

tui được 90 rùi chắc mai có chơi..kaka...cho tui hỏi bản 4 có chiêu nhảy lên xác rồi trượt như lướt ván ở bản 3 ko,kết nhất cái đó

11. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

"Don't send" cứ lâu lâu lại bị lỗi này, đang coi film ngon lành thì lại bị hoài à, có fải do crack ko có bác nào bị chưa ?

12. zxtuyenxz

zxtuyenxz T.E.T.Я.I.S

chơi bt chưa thấy hiện tượng gì,chạy trên vista nhưng xài dx 9

13. babylion1989

babylion1989 Persian Prince Lão Làng GVN

có ai biết làm cái secret mission 4 mà đi tìm mấy cai red orb ẩn kô vậy chỉ tui di .Làm hoài cái đó chỉ biết được 2 chỗ à còn chỗ thứ 3 kiếm không ra:((

14. -=M.0.N=-

-=M.0.N=- Donkey Kong

Ai chỉ tớ qua chỗ này với, đánh hiện ra mấy bậc thang rồi bí, toàn bị rớt xuống vực hoài à [​IMG].

15. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Thì đi theo mấy bậc thang đó, nó lúc ẩn lúc hiện rồi sang bờ bên kia, để dành Orb mà nâng cấp cái Double Jump đi, cái đó lợi lắm

16. megamanxxx

megamanxxx Mr & Ms Pac-Man

secret mission 4 orb hình như random đó ông ui, ráng chạy nhanh nhanh vào, tuy là random nhưng cũng chỉ có vài chổ làm đi làm lại thôi.

Ai làm ơn chỉ em qua secret mission 3, ko biết raise stylist bằng cách nào luôn áh ???

17. -=M.0.N=-

-=M.0.N=- Donkey Kong

Cám ơn bạn nhé, làm được rồi [​IMG].
    P/S: Anh em cho tớ hỏi là có thể dùng Red Orb để đổi qua Pround Soul được không, có mấy skill bảo phải dùng nút LS vậy nút này là nút gì trên keyboard vậy [​IMG]?

18. vaan009

Ko đổi Red thành Pround dc đâu.Còn LS = Space bar đấy.
    Tớ cũng bị thế,có lẽ do crack,down crack khác vậy,tớ toàn cho qua hết film rồi hết màn vào theater xem lại

19. Well_done

Well_done Mr & Ms Pac-Man

vừa mới mua DMC4 về chiến xong
    tình hình là thấy cấu hình của mình chạy món này wá ngon :D
    vào thì bật max hết ( bật cả cái món khử răng cưa ) để độ phân giải 1280*1024 rồi test thì thấy khung hình thấp nhất là xuống còn có 22fps ( khi đông wái vật )
    cảm nhận sau vài misson thì thấy hình ảnh đẹp kin, óanh nhau thì đã tay ( mặc dù xài con gamepad tàu )
    còn về phần nhân vật thì hổng khoái thằng Nero lắm vì thằng cha này có vẻ vênh váo ngổ ngáo wá + ra đòn ko thấy hay bằng anh Dante nhà mình :D
    còn anh Dante thì mặt trông già khọm wá, dù cho anh ta bất tử thì cũng nên chăm sóc lại mặt mũi sao cho ít cũng phải ngang tàn như hồi DMC3 mới phải đạo chớ=((, nhưng đc cái là trông quả quần áo nhìn trông cũng bốc, có vẻ bản này anh Dante là hết khoái cái kiểu mặc áo ít vải roài nhỉ ( già rùi thì cũng phải đứng đắn tí chớ hỉ )
    xem mấy cái đoạn phim cắt cảnh thì đúng là mê hồn, khoái nhất là cảnh Dante rút kiếm ra từ ngực mình, nhìn quả đấy máu phết:o
    à mà ai chơi xong roài đề nghị cho anh em biết mối quan hệ của Dante và Nero cái, sao nhìn hai thằng có vẻ có cái nét j giông giống nhau
    mà ai có link down cái bài hát mà con bạn gái của Nero hát lúc màn mở đầu ấy ko nghe cũng thấy hay hay

20. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Vừa đánh xong thằng Credo đến lúc xem cutscene thì bị đá văng ra ngoài T________T
    Đm mất công quá