Devil May Cry SE - PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mật khẩu, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. I{†ngLuc†fer

I{†ngLuc†fer Mario & Luigi

Ko nhảy vào chém thì làm tía gì thằng trùm nó chết...kết cuộc là ko thằng nào chết hết , lolz...=))...

2. banda

banda Persian Prince

Vậy thì cứ nhảy vào chém thôi hở? Nói vậy mà còn ko hiểu hở?:o Nhảy vào chém, để ý chiêu thức của đó để lần sau biết mà né, ko mất máu.Chứ chơi cái kiểu chặt chém thì hóa ra là so máu à:)).......ai lolz đây?=)).
    _PS: Mà cũng xin nói luôn: Ko nhảy vào chém thì mình chết.:cool:

3. lonbay2005

lonbay2005 Youtube Master Race

dcm
    dcm
    dcm
    dcmdsffffffdsfdsfdfsdf

4. backieuphong84

backieuphong84 C O N T R A Lão Làng GVN

Nick thằng đách này là gì vậy "Lon bay" hay là.... ai giải thích dùm cái :o

5. hellboy0111

hellboy0111 Youtube Master Race

anh kiêu Mod chém cho ... nó bay đê

6. I{†ngLuc†fer

LOLZ...chưa thấy ai nói chuyện ko lông như chú...cái câu trên thì Ko nhảy vào chém thì né , còn câu dưới thì thêm vào Nhảy vào chém, để ý chiêu thức của đó để lần sau biết mà né đọc mà thấy nó đánh nhau chan chát =))...nói luôn chẳng lẻ cái kiểu chặt chém so máu như chú nói ko dùng được à =))...mà có hiểu từ lolz...ko nhỉ :|
    Đọc mà nó ngứa quá =))...

Ây...còn 3 màn nửa mới đc chơi vergil ::(...chán quá

7. hellboy0111

chơi thằn vegil chán chết! Nhất là mấy khúc bay nhảy né trùm.thằng Dante thì còn đạp không khí được.Thằng vegil chi co mỗi chiêu dịch chuyển.Gặp chính nó ở màn cuối thì thui rùi."Vergil may die"?:D

8. backieuphong84

backieuphong84 C O N T R A Lão Làng GVN

Đợi chút nó sẽ bay giống cái nick nó ngay thôi =))
    Nhưng cũng nhờ chiêu này mà giết chính nó nhanh hơn đấy ;)) "Vergil never die"

9. hellboy0111

em đang chơi tới Mode "Heaven ỏ hell"đang bí chỗ cái cái chông .không biết làm sao qua đó mà ko mất giọt nào.Hix!:)
    mình muốn coi hết phim chỉ cần vào Thư mục của nó thôi.còn trang phục thì mới kiếm được 3 bộ.Không bít phá đảo Mode "heaven ỏ hell"được bộ gì nhỉ?.ai về nước rùi post hình lên cho anh em coi nha.

10. banda

banda Persian Prince

Thế cậu có tài đoán trước chiêu thức của đối thủ ngay lần đấu đầu hở?:o Bởi vì thấy cậu ko hiểu nên mới phải giảng lại từ đầu:)), ko thấy cái câu "Nói vậy mà còn ko hiểu hở?".Chẳng phải cậu phải nếm đòn của nó mới biết rõ chiêu thức, sau đó mới tìm cách né.Vậy thì từ lần sau, cách đấu của cậu là nhảy vào chém, rồi sau đó là né.Phải ko?:-/ (hình như ko phải, bởi vi cậu chỉ biết nhảy vào chém thôi=)), rồi chết:))).
    _Chán thật! Đã hướng dẫn cho nó, nó lại chửi mình.Đúng là "thông minh":cool:.

11. I{†ngLuc†fer

Chán ku quá , nói chuyện với đầu đất công nhận mệt lắm , và tui củng ko thích nửa , thôi thì cứ nói vài câu , kểu lại kêu mình ko lịch sự , hic...
    Cái thứ nhất ko hiểu ku có hiểu được những gì ku nói ko ??? đó mới là cái chính mà tui cần nói , okie ?
    Thứ 2 trả lời cái khỉ khô này :
    Nói ngu như cậu thì ai mà hiểu nổi :)) , lúc thì ko nhảy vào chém thì --> né . Lúc thì Nhảy vào chém, để ý chiêu thức của đó để lần sau biết mà--> né <-- đọc 2 cái câu này ko thấy mâu thuẫn hở ??? hay là 2 cách đánh khác nhau :-/ , nếu có trách thì tự trách mình sao mà diễn giãi 1 câu văn quá lủng củng thôi :|.À nói luôn có những thằng nó chưa ra tay đã bị chết rồi thì cần gì phải cho nó chém mới biết đường mà né hở =))...
    Ku nghĩ ku đang hướng dẫn ai thế =))...anh đầy cần à :|...

12. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

chời tưởng gì vô đây 2 cha cã nhau thiệt bó tay:))

13. Coldsquall

Coldsquall C O N T R A

Đã hoàn thành game 100%, đánh đến tầng thứ 9999 luôn.
    Hoàn thành được bộ trang phục Super Spadar, dùng cái đó mà đánh Bloody Palace thì khống quá khó khăn.

14. hellboy0111

chơi Mode "Heaven or hell".Mi`nh bận bộ đồ ko tốn ngọc để biến Devil+chơi Time Lag.Gap thằng vegil vẫn die.Chán.Mình chủ quan +nó xuất chiêu như thường.

15. duabemoiyeu

thích đi thằng dante hơn
    vergil thì có khá nhiều bất lợi
    trong đây mấy ông chơi PC tội nghiệp quá, chơi trên ps2 khỏe hơn nhiều lần( ai có tì6n thì tậu đại một cái ps2 về mà chơi^^)

16. Alex

Alex Ăn mày đại gia Moderator

PC gắn gamepad vô chơi DMC3 vẫn ngon như PS2 có gì đâu mà tội.

17. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Trên PC DMC3 SE đổ bóng quá tệ hại! 1 cái tròn tròn hổ lốn dưới chân NV ==> Thật là hĩm! Trên PS2 nếu để ý còn thấy đc cả cái bóng của thằng Dante là hình con quỷ! Trên PC nó làm cái trò thô bỉ làm mất cả hứng chơi!
    Ngoài ra! Do đặc điểm là do hệ Console chuyển sang nên đoạn phim Render sẵn cũng khá xấu ===> ko = trong game ==> thất vọng, thôi lại quay lại chơi PS2 thôi

18. kindbeast

kindbeast Mr & Ms Pac-Man

hix, tới cái đoạn này, tui chém bức tượng cả buổi trời mà nó ko tắt hết lửa, chém bằng cây Rebellion đó. Có ai biết cách chém cái này cho nó tắt hết lửa ko? chỉ giúp với

Các file đính kèm:

19. duabemoiyeu

tự mò combo đi ^^
    dễ lắm nếu đánh nhiều combo là nó bể hà

20. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

cái đoạn kia hình như phải dùng vũ khí khác mới chém được mà, mấy cái tượng đều phải có vũ khí đúng loại mới phá được (tui đi đến đây thì cũng ko chém được, lúc sau thì qua bài rồi ko quay lại được)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.