Devil May Cry SE - PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mật khẩu, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kindbeast

kindbeast Mr & Ms Pac-Man

Hix, sao ko ai giải đáp giúp mình vậy nè? Thấy ai cũng chỉnh lên 1600x1200, vậy mà sao tui ko chỉnh lên đc 1280x1024 vậy trời? Trong option chỉ cho phép chỉnh đến 1024x768 hà, bùn wa'

2. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

Chỉnh lên tới 1600x1200 thì có gì đâu,đồ họa vẫn vậy....Thất vọng về đồ họa ghê luôn đem nguyên xi từ PS2 wa T___T

3. DaivyPhuong

DaivyPhuong Liu Kang, Champion of Earthrealm

Ai mượn bác cài bản Full làm chi vì trong disk ảo đã có mấy file video rồi nên cài mini đc rồi đỡ mất 2.93 GB.Mà có crack rồi mà.Trò này bật khử răng cua 6x và bất Đ.hướng 16x+game pad ngồi xa thì hình cũng đâu đến nổi xấu.Nhân tiên cho hỏi có bác nào chơi Titan Q bị lỗi Don't Send không tôi không hiểu sao cứ chơi 1 chút là bị văng

4. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Bác bị lỗi crash thường gặp.Sang bên topic Titan quest bên Box Game hành động để chữa nha

5. Chibi muun

Chibi muun Youtube Master Race

có ai chơi tới màn 5( quên tên màn này rồi) chưa, giúp mình qua màn này với.
    Cám ơn trước nha

6. uithemoon

uithemoon Donkey Kong Lão Làng GVN

Sao tui chạy game nó báo lỗi gì mà...... d3dx9.dll ...gì đó rồi văng ra ra luôn... Không vào được.... hu hu hu... tui muốn chơi game .....

7. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

máy bác báo như vậy là card màn hình không đáp ứng được,chỉ có 1 cách khắc phục là mua card màn hình mới đi

8. I{†ngLucifer

I{†ngLucifer Mr & Ms Pac-Man

Giúp cái gì ??? game này có HDHC rồi đó , tìm mà xem đi

9. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Pó tay.Chơi mà đọc hướng dẫn thì chơi làm đêk gì.Sao ông không đưa nốt cái link down trainer đi cho nó đủ bộ

10. khong_noi_duoc

khong_noi_duoc Youtube Master Race

Cho em hỏi trò này có hỗ trợ rung không vậy,em chơi gamepad mà ko có rung chán lắm, trò onimusha còn có rung mà

11. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Sorry là trò này không hỗ trợ rung đâu.Chơi tạm đi em à.Anh thay 4 cái gamepad vào chẳng cái nào nhận rung kể cả cái logitech wireless

12. I{†ngLucifer

I{†ngLucifer Mr & Ms Pac-Man

Tui có chơi HD đâu hả , chỉ là những người hỏi như vậy mệt lắm , hỏi thế củng như xem HD thôi , có gì khác biệt đâu , hã ??? mà có nhiều game tui củng cần HD lắm đó =))

13. Saqll Leonhart

Saqll Leonhart Donkey Kong

các bác có thể giới thịu cho em game pad tốt có chông srung đẻ choi gêm này đi ạ! giá cỡ trung binh thui nha!

14. Saqll Leonhart

trò này ai xài card nvidia vô settings chỉnh lên max hết! độ phan giải 1600x1200 hoặc hơn thì hinh ảnh cũng đẹp lắm không đến nỗi xấu lắm đau! nó xấu vì không bật khử răng chưa! cứ bât khử răng cưa lên là hình ảnh đẹp liền ahf!

15. kindbeast

kindbeast Mr & Ms Pac-Man

Ec, bật khử răng cưa và lọc bất đẳng hướng ở ngoài game đó hả? Trong game đâu có cho chỉnh cái này đâu. Tui chơi thì thỉnh thoảng nó lại bị đứng hình, giựt tiếng khoảng 1 phút thì lại chơi tiếp đc, ko hiểu tại sao???? Mà công nhận hình xấu kinh khủng, bóng thì tròn xoe, răng cưa thì đăm lòi cả mắt ra, khử răng cưa cũng vậy, chỉ có 1 điểm hay duy nhất là chém đã tay, hết....

16. TidusAnhTu

TidusAnhTu Youtube Master Race

nối với TV đê, chơi trên màn hình vi tính thì chấp nhận đi

17. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Chính xác đấy Tidus ạ.Giải pháp tuyệt vời nhất là connect to TV.Chơi trên con Lcd 32inch sướng vãi

18. dylanmorton3x

dylanmorton3x Youtube Master Race

Theo tui thấy nên ...ra ngoìa tiệm chơi cho chắc ăn vừa vui vừ không bị...hư máy (chơi trên PS2 nhe),vì phần này đòi hỏi...chặt chém hơi bị...quyết liệt vì phần attack combo rất là nhanh đòi hỏi phải thực sự làm chủ bàn phím và tốc độ chính xác mới có kết quả mong muốn và thoải mái,chứ đánh đấm đơn thuần thì...dẹp quách đi chứ chơi nỗi gì.Phần này rất chú trọng đánh vào kĩ thuật của bạn,vả lại một câu chuyện hấp dẫn và kịch tích mà hình ảnh nó cứ...cà khục cà khục thì lảm sao chơi vui được.
    Còn một đều là nếu bạn chơi ...hăng quá sẽ làm cho bản phím bị...bấm teng beng bị liệt luôn,hông tin mời thử!
    Chúc vui vẻ ,tui không biết nói gì hơn ngoài lời khuyện : đừng...hành hạ PC nhà bạn.

19. Zua`

Zua` Mr & Ms Pac-Man

Đang chơi nó, vẫn kẹt trong ngọn tháp mà tìm ko ra đường, lạ quá!
    Mà 9200 SE kém quá, dựt tùm lum từa lưa hết, chán gớm, ước gì mình có xìn.

20. Saqll Leonhart

em thấy hình ảnh cũng được mà! sao mấy bác chê quá za. ! nếu kô tính đổ bóng! thì em đánh giá đồ họa trò này là good! em có một sỗ screen em chụp nè, cho ý kiếm đi, file hơi to >300kb, bác nào adsl thì mới nên coi: T__T

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.