Devil May Cry SE - PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mật khẩu, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. banda

banda Persian Prince

Cứ yên tâm là cậu sẽ được vào menu sau khi giải quyết cái direct như OM3:)).Còn hiện tại thì trên thị trường chắc cũng đã có DVD (có CD thì chắc như "sắn" là sẽ có DVD=))).

2. Fridan

Fridan Dragon Quest Lão Làng GVN

em có cái lỗi này là sao mấy bác. có lúc em vào game thì chơi bình thường cả keyboard và gamepad đều ổn nhưng có lúc em vào thì nó lại bị kẹt phím, dante cứ đi về bên trái hoài. Em đã kiểm tra bàn phím không thấy bị hư. Có bác nào biết chỉ hộ

3. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Ko nhất thiết phải cày! Cái chính là nắm bắt thời gian chính xác thôi! Cứ để ý kỹ vào, khi nào con chó nó lùi lại đằng sau 1 chút, thì tức là nó chuẩn bị vồ mình đó ===> né đi cho lẹ, tương tự lúc nó đứng lên thì lăn qua lăn lại né băng của nó là xong. Chỉ việc xông vào chém điên cuồng :)) Chém là nhanh nhất đó, bắn súng mỏi tay lắm nháy lia lịa mà máu nó mất đi chỉ đc 1 tí tẹo :))
    Đang mong đc chơi trên PC quá mà chẳng biết chỗ nào bán CD nè, đi hỏi thì toàn DVD! Có ai biết chỗ nào ở HN bán CD game này ko? Chỉ giùm với!

4. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Ặc,mày chơi PS2 mà kô biết chiêu lăn à,ặc ặc,lăn là 1 trong số những technique quan trọng nhất đấy [-x
    Thử nghiên cứu cái này xem.
    http://www.electracode.com/4/joy2key...s/jtk374en.zip
    http://www.redcl0ud.com/controlmk

5. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

huh ? lăn
    DMC 3 có vụ lăn sao ? :o
    DMC3 chỉ có trượt chứ làm gì có lăn
    nhảy rồi trược hay là trượt dưới đất 3 lần

6. TidusAnhTu

TidusAnhTu Youtube Master Race

lăn qua lăn lại: giữ R1+X+hướng di chuyển

7. Felix

Felix Red, Pokémon champion

gamepad hư đang chơi bằng bàn phím đánh riết quen nên vẫn đánh stylist như điên :)) chỉ sợ bấm riết nó hư:whew:
    tuy chơi trên PS2 rồi nhưng chơi trên PC vẫn rất hào hứng :D

8. leo100

leo100 Dragon Quest

ko biết cái tay cầm ps2 có được hỗ trợ ko hả các bác? em mua về chỉ sợ ko chơi được thì phí

9. TOMMY84

TOMMY84 Mr & Ms Pac-Man

card fx 5200 chắc là không chơi được đâu vì hùi xưa tui chơi onimusha3 có đc đâu chắc Devil cũng không chơi đc nốt. hix::( , àh mà pác cho em hỏi cái, là cái chiêu lăn đi lăn lại trên bàn phím là gồm những phím gì? hum nay lên mạng mới biết thêm nó có chiêu lăn đó, game pad hum qua thằng em lên chơi nó mượn về chơi đá bóng rùi nên không còn game pad để chơi nữa? mà chơi game pad sướng hơn trên bàn phím đánh bàn phím gãy cả tay ra lại còn mỏi nữa chơi trên game pad là ổn nhât, hix vẫn chưa qua đc con chó 3 đầu thía mới đau =((

10. TOMMY84

TOMMY84 Mr & Ms Pac-Man

chơi đc mà nhà tui cũng chơi bằng tay ps2 cắm vào pc đó có sao đâu? hix thằng em hum qua nó mượn tay về chơi đá bóng mãi chẳng trả nên chẳng có tay chơi game toàn chơi trên bàn phím thía này có ngày ra đi cái key yêu dấu mất =((

11. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Hè! Nhưng mà ko biết lăn cũng đâu có sao? :)) Tao vẫn phá đảo như thường =)) Nhưng các ông có biết chỗ nào bán CD của trò này ko? TUi đi hết cả Lý Nam Đế mà chẳng hàng nào có cả! Hix! Có ai biết chủ giùm với! Cảm ơn nhiều nhiều!

12. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

trò này có bản dvd rồi mua cd làm cái gì? hay là bác ko có ổ dvd à? chịu khó ra bảo họ cắt file từ dvd ra thành 6 đĩa vậy (hơi bị lâu đấy) --> mua 6 đĩa x 8k thành 48k (trong khi dvd mình mua có 12k)

13. Zua`

Zua` Mr & Ms Pac-Man

Bác mua dvd có 12k hả, ở đâu rứa? Tui ở Đà Nẵng mà lão Bình mập cắt cổ tới 25k, chậc, cửa hàng ít nên lão độc quyền.

14. hellgamer05

hellgamer05 Mr & Ms Pac-Man

mo.i ngu`oi mua dc DVD su'ong wa',o? BH no' che'm to'i 6CD,hon 50k :(

15. khong_noi_duoc

khong_noi_duoc Youtube Master Race

Hôm qua em đã hoàn thành xong cái trò này,phải nói rằng trò này đánh combo sướng hơn onimusha nhiều,rất sướng,đánh từ đầu đến cuối mà chả thấy gameover j cả,đang chơi lại,cầu mong nhiều game như thế này chuyển sang PC

16. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

ở HN chứ ở đâu, mua của hoangpt đấy lúc trước có 10k mà (với lại tại tui người quen chứ bt các hàng đĩa ở hn nó chém 20k rồi , ngay cả cửa hàng ở nhà ông hoangpt cũng thế X( , thi thoảng mới có chỗ bán 15k)

17. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Bán 12k là chỗ bác ấy mới khai trương thôi.Tui đố ông ra Ng~ chí Thanh mua được cái giá ấy đấy.Chỗ mẹ bác hoàng bán ý

18. mona_sax

mona_sax Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi làm thế nào để khử răng cưa trong DMC3 nhỉ, em vào option nhưng không thấy, hay phải chỉnh ở Display Property?

19. Tung206

Tung206 Youtube Master Race

Tui có cái tay cầm nhưng hư mất cái phím di chuyển rồi nên chơi đỡ bằng Analog nhưng o biết chỉnh làm sao ai đó chỉ cho tui coi

20. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Download tool này về:http://www.electracode.com/4/joy2key...s/jtk374en.zip
    rồi set lại như thế này cho gamepad:
    Left: A
    Right: D
    UP:W
    Down:S
    sau khi chỉnh sau không được tắt,mà thu nhỏ nó xuống thanh taskbar,các lần chơi sau thì nhớ bận chương trình lên

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.