Dhan có phải là char yếu nhất?

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi dhanvn, 9/7/08.

1. lonelyman45

lonelyman45 Mr & Ms Pac-Man

:-" tuy nhiên nếu nâng lên lv 6 chúng ta đã có 50% thắng mọi class dù cao hơn lv lần đồ hay cả khi mình ko mặc đồ =)) vip dhan 62 full vit ôm bom tự sát :'>

2. dq05111990

dq05111990 Donkey Kong

Có cần cho xem 1 clip Dhan set cui` 7x solo boss 6x ko mất 1 giot HP nao` trong 30s ko hả pro?:o

3. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

đâu cho xem đi nào::) theo AG hay nửa nạc nửa mỡ thế

4. pik3men123

pik3men123 Mr & Ms Pac-Man

bạn gì trên kia cho tớ xem clip cái =))
    dhan pk thì thích thật nhưng train lv là cực hình. mấy ông cứ thử train lên 8x thì biết. khổ nhục vl luôn :-<

5. talipeil

talipeil Youtube Master Race

các bá nói làm em tháy thèm dáy ví em dang trian 1 char DH buid theo 2str1vit1Agi nhung em trian cung thay kuc nhu kon cha^u a':(( nhung em moi den 3x thoy kon` len 4x/5x thi` hem bit xao hihih nhung em nghe kac bác nói Dh pro wo' em trian tip kekekek;;)

6. talipeil

các bác nói nghe củng hay dáy chú tui choi 1 char dehan moi co 3x ma` agi kủa tui + buff la` 68 mà máy kon Mods 3x+ bu zo tui 3 /4 thang` cha? an thua j kekekek len den 5x thi` hem bit xao chu tui thay dehan ne' trau po` wa' :D co kai' la` trian solo thi` kuc hon ka? kon trau :(( thoy ke dén dau thì dén hihihi 5x+ thi chả ngán ai heheh

7. talipeil

các bác noi chuỵen lam` em tháy thít choi Dh hơn dáy hehehhe:D em nghe các bác bình luạn vè class dehan cung rát hay dáy( thoy ke ta mat ke ta nguòi ke nguòi )zu ai nói minh củng trian dehan len 6x+ thi` ai em củng lam` not heheh:;)
    .
    .
    xem với cho kui xem với đâu đâu đâu

8. ZeroO88

ZeroO88 Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Trời lên Youtube mà coi . Một đống trên đó . Ai muốn chơi dehan thì theo tui thấy chơi hyber cho khỏe . Tui chơi dehan theo cả 3 đường và đường dễ chơi nhất là " nữa nạc nữa mỡ " đó ban

9. SieuCaiTrang

SieuCaiTrang Mr & Ms Pac-Man

Zezo088 từng chơi L2vn rùi à.tui thử nói vậy ở Giran rùi, bị lock acc 2 ngày năn nỉ mãi mới đc thả.

10. Mr Boomba

Mr Boomba Mr & Ms Pac-Man

hai ông zezo088 và sieucaitrang cung chơi l2vn a`:D, ko biết bao giờ mới nâng cấp len ban C5 nhỉ đội lâu qua rồi .
    Mình chơi dhan chỉ chơi thì lấy thuần là chính, tăng vit 60(để lấy tầm 1k5-1k8 máu)- Dex 50- rồi tăng full agi

11. pik3men123

dhan train lúc đầu train str đi. sau lên cao sang agi cũng được. train agi không lên đên tầm 7-8x nản lắm :-<

12. Mr Boomba

Mr Boomba Mr & Ms Pac-Man

train agi nản vì Dhan agi ko có skill atk cho đến khi chuyển job, hoàn toàn đánh chay ,
    @ pik3men123 : như bạn nói thì có vẻ giống như đánh 1 con Dhan Hybird :)

13. pik3men123

right :D. train dhan agi thì lên 7-8x cũng chả có skill train đâu =)). dhan hybrid hay str thì còn có cái skill delay 6s train còn được và skill đấy đánh mobs cri mạnh hơn agi nhưng đánh người thì dhan agi hơn hẳn. cố gắng train 1 con dhan agi lên tầm 9x. Pk phê luôn :))