Đi Quanh MẤy Chanel GẶp BỌn Hack Speed Ác QuÁ

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi :HungHim:, 31/10/07.

1. th4ng.nh0c

th4ng.nh0c Youtube Master Race

Vô Bổ..................................

2. Holylight

Holylight Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Khó lắm game nào cũng thế thôi,cứ game còn sống là còn Bot với Auto, không dẹp hết được đâu. Biết là chết,bị block nhưng vẫn lao vào xài. Lúc nào cũng có một bên ủng hộ, một bên phản đối. Và đến thời điểm hiện tại thì kết quả thế nào chắc ai cũng biết rồi.

3. shark410

shark410 Legend of Zelda

Ko thử thì sao làm được.Ko thử thì thành công là 0% còn thử vẫn còn 1% cơ mà

4. Konumi

Konumi Dragon Quest

chả ai ủng hộ cả 8-}
    OB mới ra đc tí mà đã bot, hack à 8-}
    auto mouse còn chấp nhận đc =)) :'>

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

Bạn vẫn chưa định nghĩa được hack, auto ... rồi. Chỉ có những hành động sử dụng 1 "chương trình" của 3rd party ( nhóm game, công ty hoặc bất cứ những ai ko liên quan đến NPH, NSX ) mà tác động vào game đó thì mới gọi là có hành động hack. Ở đây bạn cắm chuột thì đó có phải là chương trình đâu. Còn những glitch, bug trong game bạn vẫn có thể tận dụng ... VD như việc sử dụng auto skill ấy.
    Thì đó là trách bạn xui thôi, sao trách được chuyện cấm hay ko cấm. VD chạy xe vượt đèn đỏ, ai cũng biết đó là sai nhưng có đk thì ai cũng làm. :D Có thể hôm đó bạn muốn vượt đèn đỏ, công an trong góc mà bạn ko biết. Bạn đâu thể nói là anh công an nên có cái nhìn khách quan hơn vì đó là chuyện cấm. Chẳng qua chuyện cấm bị người ta làm quá nhiều nên đôi khi chúng ta tưởng là ko cấm.
    Thật ra ý của tôi ở đây là gì ? Đa số các gamer nghiệp dư ( nói lộn, cũng ko hẳn là trẻ, ý tôi là những người mới chơi game ) hiện nay biết đến game qua game online. Nhưng lại được tiếp xúc 1 môi trường mà bot, hack ... lộng hành 1 cách ko thể kiểm soát được như hiện nay. Từ từ nó sẽ trở thành 1 thói quen, sau này chơi những game khác cũng sẽ đòi hỏi bot, hack, còn ko thì nghỉ. <== đây là ý của tôi, cũng ko thể nói là tất cả, nhưng đã được biết qua rất nhiều bạn bè của mình. :)

6. AndriyShevchenko

AndriyShevchenko Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng ủng hộ Nikita, mình thấy bạn dùng hình ảnh "vượt đèn đỏ" rất hay :))
    Chơi game đúng là ko nên sử dụng những chương trình hack bot...

Nhưng gamer thì cũng có nhiều loại gamer, với nhiều lý do khác nhau. Chẳng hạn như tui là 1 người chơi game sau khi đi học, đi làm về để giải trí vài tiếng, rồi 1h 2h sáng là cũng phải đi ngủ. Thế nhưng lại có những gamer không phải như vậy, họ cày game để kiếm tiền, đua top vì vậy họ muốn lên lv càng nhanh càng tốt... Cũng có người phải dùng Auto, bot vì những lý do tưởng hết sức stupid như: "Cả server dùng Auto mà mày ko biết dùng ah, sao noob thế..." tui đã từng bị 1 ông cùng bang trong khi chơi VL chửi câu này, ức chẳng biết nói gì hơn ...

7. MR_DEEDS1

MR_DEEDS1 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Lừa đảo trong game ma` ...éo phải là gian lận à,sao lại có lối suy nghĩ buồn cười đến kinh người thế...không ai giải quyết được vấn đề này cả a'???Sao lại không???TS kìa,võ lâm kìa,mu kìa,..cứ có bằng chứng đầy đủ là admin kiểm tra hết...và chắc chắn cabal cũng không nằm ngoại lệ,kiểu gì trả giải quyết được.Ngoại trừ việc keylog là bó tay thôi :D,chỉ có phòng là tốt nhất.Nhưng nếu kiểm tra được số item bị mất nằm trong tài khoản nào trong lần giao dịch gần nhất,trong thời hạn acc bị keylog thì chính nó là thủ phạm thế thôi:D!
    Haha định nghĩa hay không tôi cũng không quan tâm,hack,bot hay tự bạn cắm chuột bạn xài thì bạn biết thì bạn phân biệt được,người khác nhìn vào trong game phân biệt được chắc.Vào cabal đi,tôi với đứa bạn tôi 2 đứa,1 thì Q macro dash,step,1 thì dùng tay nghịch chơi dash step cứ thế khoảng 1h,bạn vào nhìn xem,phân biệt hộ tôi đứa nào xài Qmacro,đứa nào ko xài cái.Chứ còn cái định nghĩa hack,auto mà bạn nói ấy,hầu như ai chơi game cũng biết cả,chả nói đâu xa,lớp tôi đầy đứa cắm đầu vào học,có mấy khi chơi game đâu,mà nói đến game online là nó hỏi liền:"có auto được không?" thế đấy.Thực ra định nghĩa về cái này thì không có đâu nhé,khái niệm về nó thì may ra có.

8. Konumi

Konumi Dragon Quest

thật

ví dụ như Auto của VLTK admin khẳng định là ko tác động vào game nên " dùng thoải mái " =))

9. Nh0c†K3n

Nh0c†K3n T.E.T.Я.I.S

tớ thấy game nào cũng có hack và auto chán chít được

10. Konumi

Konumi Dragon Quest

do ý thức người chơi chứ có phải lỗi do mấy thằng làm ra ct đấy đâu :))

11. Holylight

Holylight Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Chết thật,hôm nay chẳng hiểu tui làm kiểu gì mà Character ở trạng thái Battle Aura vĩnh viễn. Bật Battle Aura lên cái thanh đỏ chạy hết rồi,nhưng trạng thái và tác dụng của nó vẫn còn. Đánh thì mạnh đừng hỏi,crit liên tọi. Xài tầm được 1h thì Relog vì sợ bị báo "hack".
    Giờ đang thử lại mà chả được, chẳng hiểu lúc đấy "chó ngáp phải ruồi" kiểu gì nữa. Hic .

12. Konumi

Konumi Dragon Quest

eo ôi =)) phí thế
    ai bắt relog =)) đc cái bug đấy sướng vn còn gì :x

13. poor_gangster

poor_gangster Mr & Ms Pac-Man

@holylight : bác giống em thế, cũng dính BM free, ks thì đừng hỏi :D nhưng chưa biết khai thác thế nào để report cả :D

@ all : hôm nay em gặp 1 thằng nó hack speed đừng hỏi, nhưng cái lạ là nó relog còn nhanh hơn cả em gõ pass ... ko biết đã có auto login chưa, kiểu này đến sợ thật :D

14. vnindex

vnindex Mr & Ms Pac-Man

Hok dùng đc speed gear nữa rồi ^.^ , kô biết chúng nó hack speed bằng rì đây

15. poor_gangster

poor_gangster Mr & Ms Pac-Man

các bác xem đoạn chat này phát, em là ko đỡ được :D

16. Konumi

Konumi Dragon Quest

tao đang hack speed =)) phóng to lên rồi cho lên 4rum cho nó vỡ mồm =))

monster - kill luôn :))

17. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

hum qua thấy thằng hack speed , vừa thấy tui là out mất tiêu :|

18. Cyan Red

Cyan Red Donkey Kong Lão Làng GVN

hay là nó đợi bạn đến chụp hình quay phim đã =)) =))

19. mrdemon

mrdemon Youtube Master Race

Sax! Game này dùng X-trap làm ăn như bùi! Hack cheat thì chẳng thấy chống, chỉ giỏi khoản restart lại máy của gamer khi phát hiện "có code nghi ngờ". Code nghi ngờ ở đây là VM Ware WorkStation, là FeedDemon RSS Reader.. còn *macro, ***ker, Game speed ******.. thì là code đáng tin! (thông cảm phải censore không thì lại bảo mình tuyên truyền hack). Bây giờ chỉ biết chúng bạn nó bảo 1 câu: "Cabal là game dễ hack nhứt đó mày!", về làm thử thì mới biết đúng vậy, hack speed, auto skill đánh chay (không phải Dash FStep bố thằng nào phát hiện ra!)... làm dễ như trở bàn tay. Cũng chẳng trách sao lại thấy có con FA mới 1 tuần đã max skill max lvl!

Bó tay với X-Trap và Cabal, bây giờ phải luôn chay VMWare nên đành nghỉ mẹ nó Cabal thôi.

PS: bác nào vô đây mò hack bot thì ra google search đi, dễ lắm lắm...

20. vnindex

vnindex Mr & Ms Pac-Man

Bây h còn nghịch đc, về sau nó thu tiền rồi , hack với bot bann thẳng cánh thì lúc đó sẽ ít đi nhiều thôi he he