[Diablo 3] Demon Hunter

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi kaiservn, 26/4/12.

1. dat061192

dat061192 Youtube Master Race

update: mới up gears lên giống ý bác rồi, mất 4k dps mà gain dc 62 all resistance cũng được. Bây giờ dự định ko up gears nữa mà đợi expansion luôn

2. Long_63

Long_63 Mr & Ms Pac-Man

Act 3 mp10 thì dùng build nào chơi mấy con succubus với con golgor vậy. Succubus nó bỏ chạy rồi thả cái debuff vào, đứng im channel bombardment ko trúng mà máu tụt...còn con golgor elite gõ 1-2 phát die rồi :9cool_too_sad:

3. oc_tui_ne

oc_tui_ne Youtube Master Race

nhìn gear của bác mà em thèm quá.:1cool_dribble::1cool_dribble::1cool_dribble::1cool_dribble::1cool_dribble:

4. Nguyễn Văn Sự

Nguyễn Văn Sự Legend of Zelda

patch mới bắt bên DH bắt buộc phải dùng đồ LS hả các bác, có thuốc gì chữa ko vậy

5. Long_63

Long_63 Mr & Ms Pac-Man

hjx, gear con DH của mình ngoài mấy món craft với cái glove thì toàn mua AH thôi :9cool_pudency:
    còn gear mấy con khác là từ con DH farm ra ... :5cool_ops:

bạn mới chơi thì cứ farm từ từ thôi, farm cái nào dễ mà nhanh ấy

- - - Updated - - -

hit and run, LOH với regen
    chứ LS 3% đứng 1 chỗ rapidfire cũng chết

6. son_

son_ Mr & Ms Pac-Man

Chả hiểu thằng Blizz nó định neft chết Shadow Power luôn hay sao ấy, 15% LS có neft thì cho nó xuống 5% (hoặc 3% cũng được) chứ cho thành LoH thì khác j vứt luôn skill đó đi. Rune reduce damage cũng chỉ còn 25% :( Quá chán zzz

Chỉnh sửa cuối: 28/9/13
  7. Nguyễn Văn Sự

:3cool_adore: chơi 2 weapon LS thì sao

8. AsaShiva

AsaShiva Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

bỏ lâu lắm rồi giờ quyết định cày lại :) nhưng khổ cái mình sạch sẽ tiền lun nên có bác nào tư vấn cho mình nên update gear ntn thế nào? hoặc bác nào có gear ko xài nữa thì sale lại cho mình với :)
    http://us.battle.net/d3/en/profile/AsaShiva-6804/hero/5739512 (bỏ gần cả năm... cùi đừng hỏi.. T.T)

p/s: À mình cần tư vấn con DH nha ^^ mấy con kia toàn xài đồ con DH farm ko ^^

9. son_

son_ Mr & Ms Pac-Man

^ Cách nhanh nhất là bỏ 50k ra mua khoảng 100m gold, sau đó up đồ lại toàn bộ, chứ đồ bác đúng là lạc hậu cả năm rồi :2cool_sad:

10. sourgrape

sourgrape Youtube Master Race

11. raonboy

raonboy Youtube Master Race

gears như bác là vi vu mp7-8 ngon lành rồi. nếu chưa thấy ngon thì bác xem lại skill & cách combo. Có thay thì thay cái offhand có cc rapid fire 7-8% vì bác xài RF.

12. son_

son_ Mr & Ms Pac-Man

13. sourgrape

sourgrape Youtube Master Race

e hatred lúc nào cũng full, chỉ là farm MP5 còn chết lên chết xuống ko hiểu tại sao -_- farm key akt 2 mà 1 hit chết

14. raonboy

15. son_

son_ Mr & Ms Pac-Man

Thế này nhé, với dps như bạn đi mp5 bắn vài phát là quái chết hết rồi. Còn con key act 2 nó có thể phản lại skill của mình nên dùng mấy skill kiểu như Rapid fire, bola shot,... nó phản lại mình chết ngay tức khắc. Giết dễ nhất là dùng Ball lighting, cứ bật gloom lên rồi bắn ball lighting thôi. Còn gear bạn như mình nói là có thể đi dễ dàng mp7 rồi (mp9 10 có khi còn được, đồ bạn mấy món cũng godly quá). Nếu mà vẫn hay chết thì xem lại set skill với cách đánh thôi (hoặc xem lại kĩ thuật cá nhân =)))

Chỉnh sửa cuối: 3/10/13
  16. playb0y_magicz

playb0y_magicz Youtube Master Race

bác cho em hỏi em mới bắt đầu chơi Diablo 3 lên đc level 20 rồi mà cầm con DH đi train toàn bị quái nó dọn chết :)) em muốn build gear ngon lành để chơi tầm tầm vi vu đến hết campaign thì hết bn bác nhỉ? :D

bác ơi, em muốn mua 1 gear tầm 200-300k gì đấy thì phải mua Gold rồi lên AH mua đồ hả bác? mà em chưa biết đồ của con DH thì mua đồ gì và có mấy dòng cả :( bác chỉ em với ạ :D

17. raonboy

Bạn mới chơi nên mình khuyên bạn đừng phụ thuộc AH trước khi lên 60 để bạn có thể cảm nhận cái hay của game. Chứ chỉ cần vài mil và trong ngày bạn có thể cày vèo vèo lên 60 rồi.
    Dưới 60 thì bạn cứ farm đồ có stat cao là được (vd DH cần dex vs vit). Skill thì bạn tự nghiên cứu sẽ thấy thú vị và hiểu rõ nhân vật của mình hơn đấy.
    Chúc bạn vui vẻ :D

18. Nguyễn Văn Sự

PP1. Muốn tận hưởng cái hay của game thì nên chơi không theo AH
    PP2. Muốn superman đi 1 mình thì lấy 50k mua 100m gold của mấy lão bán gold
    PP3. Muốn lên nhanh mà không cần mua gold thì nhờ 1 bác nào đấy kéo
    ...........
    Em khuyên bác nên lựa chọn phương án 1
    Phương án 2 thì chờ lên inferno
    Phương án 3 thì bác đừng nên theo, cái này dành cho các lão làng đã thuộc lòng game rồi

19. MrsLiu

MrsLiu Youtube Master Race

Đánh DH la` thấy nản nhất trong tất cả các class. Mà lỡ yêu DH rồi nên bjo nhiều khi thấy bất lực nhìn bọn 33 trâu bò, monk võ đệp, wz cm, wd firebat :((

20. tngyeu

tngyeu T.E.T.Я.I.S

Bác Sự Đời trả lời rồi nhé, mình có cùng quan điểm. Trước mắt cứ hoàn thành xong Inferno đi nhé, cảm giác thích thú chỉ có ở lần đầu clear thôi. Lần sau làm 1 con khác clear thì bên chỉ HC mới tìm lại đc cảm giác đó.

Sau khi làm xong hãy tính đến chuyện mua đồ. Có 1 điều quan trọng xưa này là DH solo MP10 ko ngon nên nếu nhất quyết chơi DH thì hãy chơi. Còn ko kiếm mấy class khác farm PL sẽ dễ hơn dể có PL cao sau này bonus thích hơn=))

Chỉnh sửa cuối: 4/10/13