[Diablo 3] Demon Hunter

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi kaiservn, 26/4/12.

1. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

ơ, nực cười cái loại ko tin , mún xem mà kiêu mình add nick :">. dạo này mấy ma mới nổi "hổ báo" thiệt :">

2. Fei Lei

Fei Lei Youtube Master Race

add battle tag 2 đứa chơi luôn cho khỏi bảo clone gì nữa :<, hở ra ko nói chuyện với clone ~~
    với cả cách của Miku cũng ko hẳn là tank, mà là set combo skill chặn elites ( stun/freeze/blind ) liên tục, đặt trap, chủ yếu dùng effect :) !

3. minhlanguoidoi

minhlanguoidoi Shemale Tam Thánh Lão Làng GVN

thôi quote lại cái cho bạn khỏi edit nữa, blizz thiết kế skill như vậy cho DH cầm cả khiên => blizz cũng đã tính tới việc dh có thể tank rồi bạn trẻ trâu à, dh tank tốt với 1 bộ tương đối nếu kết hợp với 33 or monk thì có thể nói là 1 cặp hoàn hảo bạn nhé. Nói luôn là mình cũng có 1 bộ Dame ko mạnh lắm nhưng cũng sắp sĩ 60k dame ko dùng ss nếu muốn kiểm chứng thì vào add nick mình rồi chứng tỏ bản thân nào trẻ trâu forum

4. Fei Lei

bạn ơi mình add battle tag bạn rồi, bạn accept để bọn mình mời vào room nhé ^^!

5. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

Tóm tắt lại nhé:
    tôi xoắn dh tank , và bảo nó phế,kiêu các các chu chơi gì thì chơi, dung de newbie bắt chước

nghe tôi bảo phế, 2 "nhân lực" thi nhau bay vào chửi nguy hiểm với trẻ trâu mặc dù tôi nói chuyện ko hề đụng chạm :) và xoắn lại ko tin tôi chịu dc 3-4 hit act 3 full dame :))

tôi ko mún khoe, vì set 2 acc monk và dh tôi đầu tư còn gấp 4-5 lần các chú :) .

dps 60k to quá nhỉ :)) , thích xoắn thì xoắn tới cùng đi cậu, post lên đây dễ nói chuyện :))

chỉ tóm tắt 1 câu thôi. skill dh dc thiết kế như là range dps.chơi sao thì chơi, đừng làm màu để newbie bắt chước. có 1 skill shadow power và cầm dc cái khiên chả hiểu sao dc nói là thiết kế để cho tank. nhìn 2 chú rất là non kinh nghiệm trong việc nhìn class .

6. Fei Lei

Vào accept anh ơi :(, gõ nhiều chóng mặt, với cả tụi em cũng chả xoắn gì nhiều, anh bảo bọn em ko tin, anh cũng có tin bọn em đâu ^ ^. Em bây giờ đã ngã mũ add anh trước rồi, thì bây giờ mình hành động hơn nói xuông anh nhé :(..chứ bây giờ nói nhau dc gì hả anh, tổn thương nhau à :"> ?

7. rockii

rockii Youtube Master Race

bạn này có vẻ như không thành công khi chơi DH tank thì phải. 40k hp 3k5 arm 450 allres 15k dps (no ss) 1k5 LOH tank act 2 vô tư còn act 3 thì phải cao hơn. Tank act 2 chả bao giờ dùng shadow power cả lên act 3 thì có thể. Cái đống stat kia đầu tư chả đáng là bao trong khi đó build dps lết qua act2 khá là mệt.

8. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

ko phải ko thành công, vẫn sống dc, nhưng vẫn thấy là ko = monk với 33 cùng stat. đơn giản là set tank tôi quăng từ con monk qua mà

2 a e kia đã test , 1 mình lao vào soul ripper act3 , 4-5 hit ko hút hít ăn máu :) .

feedback bên kia tất nhiên cũng chứng tỏ dc tank .có clip thì post lên cho máu :)

Chỉnh sửa cuối: 1/7/12
  9. Fei Lei

vậy là 2 bên đều đúng, thế nhóe ^-^ hihi

10. rockii

kết luận lại là DH có 2 kiểu build là DPS và tank (survival) và kiểu nào cũng có tác dụng cả nên mấy bạn mới thích cách nào thi chơi cách đó

11. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

ko có ng như cậu thì chắc cũng phải thêm mấy trang chí choé với ông kia :7cool_feel_good:

12. minhlanguoidoi

đã xem đồ tôi build tank thì hiểu cách build của tôi rồi thì có thể hiểu tôi sẽ tank boss như thế nào :7cool_feel_good:, sống tốt sống khỏe với effect per hit cậu nhé nhiều trường hợp còn làm tốt hơn cả 33 or monk :7cool_feel_good:

13. rockii

LOH của DH thuộc loại mạnh nhất game. Không bất ngờ nếu Bliz nó nerf cái caltrops với 1 số skill LOH khủng của DH :(

14. minhlanguoidoi

hy vọng đừng neft số lần gây dame của 3 skill chakram, caltrops với grenades là đc :( nhờ 2 skill này mà cách build stun với freeze và LoH mới sống đc ... mình đang có 5% stun, 2.2%freeze, 2.2% blind on hit đánh elites với bosss hầu như là đứng yên cho mình đánh :7cool_feel_good: mục tiêu tiếp theo sẽ là 7 % stun và 4%freeze ...

15. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

ngày xưa cái sweeping wing của monk cũng y như cái caltrops của dh,tiên lợi hơn là còn di chuyển dc, chứ ko đứng 1 chỗ bay vào đạt trap,từ khi neft reroll sang dh den h :))

16. dacklayer

dacklayer Donkey Kong

Ai thích build kiểu j thì build, như thế game mới phong phú :))
    Mình thì mình vẫn chơi full dame cho sướng thôi, thấy câu này của bác Vis là đc "Hunt or be Hunted". Thế mới đậm chất DH chứ :">
    Hoặc là mình bem nó chết trước hoặc mình chết thôi =)) DH mà đứng tank thì mất vị thật :)

17. haidang6

haidang6 T.E.T.Я.I.S

Thấy cái ông vis này có vẻ ko thích dh tank lắm :7cool_feel_good:. Thôi thì cũng ko tiêu cực, mình chơi dh tank công nhận cũng thấy khá mất chất DH, chỉ có điều bh ko chơi full dame được, vì mạng nhà lag quá, ấn vault mà nó cứ bị delay, tưởng chưa ấn, ấn thêm phát nữa thì nó vault mẹ 2 lần, và lần 2 thì về chỗ cũ, đủ biết hậu quả :2cool_burn_joss_sti

18. ballack_con

ballack_con Mr & Ms Pac-Man

DH build đường LoH cũng là 1 cách sáng tạo chứ sao, các bợn tranh cãi làm gì, blizz thiết kế ra nhân vật chứ đâu có cấm player build nhân vật theo ý họ :7cool_feel_good:

19. dacklayer

dacklayer Donkey Kong

Thực ra bây h chưa có pvp nên build thế thôi, chứ ra pvp mà ko đắp vit vs res vào thì chỉ có cạp đất mà ăn :-<

20. ballack_con

ballack_con Mr & Ms Pac-Man

kể cả solo mà res vit yếu thì cũng đắp mộ như thường =.=!